Dàn coi phim và nghe nhạc của con nhà... phần 3

Em nể hệ thống dây nhợ của bác quá, có thời gian sắp xếp lại cho gọn chút là ngon thêm hơn bác àh.

cuda123

Ðề: Dàn coi phim và nghe nhạc của con nhà... phần 3

dàn loa màn hình khủng quá còn gì ! nhưng có thể là tấm hình nên mình ko thấy rõ chứ theo mình thì bác đê ghế ngồi khá xa màn hình nên cảm thụ hình ảnh sẽ ko sướng

comdaica

Member

nguyên một màu đen huyền bí....

hienpvc

Member

Nhìn bộ dây nhợ mà "Tẩu hỏa nhập ma", Nhiều thiết bị thế này thì tốn điện lắm nhỉ? bác chủ hí?:))

Nhìn bộ dây nhợ mà "Tẩu hỏa nhập ma", Nhiều thiết bị thế này thì tốn điện lắm nhỉ? bác chủ hí?:))
cũng kg tốn điện bao nhiêu đâu bác , chỉ có tv thì hơi tỏa nhiệt nóng chút thôi hà :)

@Cuda123: khoảng cách ngồi coi phim khoảng 3 meter cho nên coi cũng phê lắm bác, em tính làm qủa 64 inch nhưng thấy cũng chưa đã chờ nó ra 100 inch em múc luôn .

nguyên một màu đen huyền bí....

cám ơn bác đã nói trúng "tim đen " của em , trong phần # 2 em đã lấy mầu đỏ làm chủ đạo cho nên sang phần # 3 này em quyết định lấy mầu đen làm chủ đaọ vì nguyên do sau
bức tường em sơn màu kem sáng nếu chọn mầu đen sẽ làm cho bộ dàn nổi bật hơn và kg bị cảm giác rối mắt ,em đã rất mất công phu lựa chọn thiết bị và các phụ kiện " bức tranh , cây đèn.... " để có thể hoà đồng với bộ dàn .:)

AcoustimassHD

bác thớt dùng điện 3 pha ah? :D, cái dây cáp nguồn to thế =))

Ðề: Re: Dàn coi phim và nghe nhạc của con nhà... phần 3

xin hỏi bác thớt chút, fronts của bác cắm vào receiver hay cắm vào Module Acoustimass?
Em cắm thẳng vô receiver bác ah , còn vụ dây nguồn thì thú thật em vốn dốt về vật lý nên kg biết là mấy pha nữa , sợi dây gồm 2 đầu dẹp và 1 đầu tròn em mua trên online khi họ gửi về mở hộp ra coi em cũng hết hồn kg ngờ nó to dữ vậy cứ như con rắn hổ mang vậy :)

gsmman

Ngất ngây với bộ dàn của bác

H 9999

Active Member

quá tuyệt ! bác cho dây dợ gọn gàng vào thì chuẩn hơn ! chúc mừng bác

Dây Nhợ cũng là loại xịn...khũng thật:D

Bên trên