AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Re: Ðề: Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

mình dùng loại Hanet KARAOKE HD bản PRO,mình chưa thấy Hanet chạy trên PC bao h
Bạn nghĩ cách lấy cái HDD của Hanet mà cho vào Win thì sẽ hay hơn là chạy Linux của Hanet..Bạn xem qua cấu hình CPU,RAM,VGA,và HDD của Hanet Pro xem cấu hình có mạnh không?Nhưng hình như Hanet bảo mật dữ liệu thì phải...Nếu là 10 phòng KOK thì phải có đủ 10 cái Hanet và không dùng chung hay copy đc,nhưng nếu là PC hay Laptop chạy Win thì chỉ cần 1 cái có dữ liệu,các máy khác dùng chung...Âm thanh và hình ảnh sẽ hay hơn và đẹp cái Hanet Pro của bạn ...
Xét về mọi mặt thì KOK vi tính vẫn là nhất...

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Bạn nghĩ cách lấy cái HDD của Hanet mà cho vào Win thì sẽ hay hơn là chạy Linux của Hanet..Bạn xem qua cấu hình CPU,RAM,VGA,và HDD của Hanet Pro xem cấu hình có mạnh không?Nhưng hình như Hanet bảo mật dữ liệu thì phải...Nếu là 10 phòng KOK thì phải có đủ 10 cái Hanet và không dùng chung hay copy đc,nhưng nếu là PC hay Laptop chạy Win thì chỉ cần 1 cái có dữ liệu,các máy khác dùng chung...Âm thanh và hình ảnh sẽ hay hơn và đẹp cái Hanet Pro của bạn ...
Xét về mọi mặt thì KOK vi tính vẫn là nhất...

Hình như cậu tập trung nghiên cứu kỹ sp của Hanet thế. Đừng đưa bên mình vào danh sách đối thủ của cậu nhé. Làm ơn đi. Gần 500 người kiếm cơm ở đó đấy. Mình xin.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Mừng quá tìm hoài mới gặp lại cố nhân, vì lúc trước có 1 topic mà bị xóa tưởng là không còn gặp nhau nữa chứ? Cố gắng lên nhe bạn Nam nhé. Thân

tinhcongtu

Member
Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

:)) cho namphalai vao clb chem nay duoc day/

tinhcongtu

Member
Ðề: Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Mình đang dùng đầu karaoke ACNOS Full HD 1080P SK9000 hình nền pull hd 1920-1080 hát cùng ca sỹ tách lời stereo rất hay dùng ổ cứng gắn ngoài xem phim HD đa định dạng.Bạn có thể tham khảo tại đây Full HD 1080P SK9000 - Karaoke vi t

Mình đang dùng đầu karaoke ACNOS Full HD 1080P SK9000 hình nền pull hd 1920-1080 hát cùng ca sỹ tách lời stereo rất hay dùng ổ cứng gắn ngoài xem phim HD đa định dạng.Bạn có thể tham khảo tại đây Full HD 1080P SK9000 - Karaoke vi t
Bạn có thể úp 1 bài hát lên để mọi người xem được không? Up bài song ca xem âm thanh và hình ảnh thế nào?
Ví dụ như thế này : Neu chung minh cach tro - Bang Tam solo.avi

tinhcongtu

Member
Ðề: Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Các công ty sản xuất karaoke chuyên dụng họ bỏ rất nhiều kinh phí có đội ngũ kỹ sư chuyên nghiệp được đào tạo chuyên sâu để cạnh tranh mà mà còn không dám nổ như bạn/mình bái phục:))\:D/

Các công ty sản xuất karaoke chuyên dụng họ bỏ rất nhiều kinh phí có đội ngũ kỹ sư chuyên nghiệp được đào tạo chuyên sâu để cạnh tranh mà mà còn không dám nổ như bạn/mình bái phục:))\:D/
Bạn có kiến thức 1 chút thì sẽ thấy ngay máy tính hay hơn đầu KOK bạn đang dùng nhiều lắm đó...

Tất nhiên là mình không thể tài giỏi như kỹ sư của họ nhưng ở góc độ khách hàng và đam mêm âm nhạc thì mình vẫn khẳng định là mình dùng máy tính để hát KOK cao cấp...Nguồn Nhạc từ đĩa DVD là chủ yếu chứ không phải là nhạc Midi ...

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Đây là video của mình bạn gái mình hát song ca với trường vũ karaoke neu chung minh cach tro - YouTube

Hình ảnh và âm thanh video của bạn thấp lắm và bạn cũng không hát được sao mà lại úp lên tặng mình chi vậy...Nghe của mình thì biết :

[video=youtube;ctFyu8zj6pw]http://www.youtube.com/watch?v=ctFyu8zj6pw[/video]

tinhcongtu

Member

ra đại lý của sonca mua có 100k thui \:D/

tinhcongtu

Member

Full HD 1080P SK9000 - Karaoke vi tính
Full-HD-1080P-SK9000.aspx

tinhcongtu

Member

Hướng dẫn sử dụng chi tiết DVD Karaoke Full HD SK9000.flv [video=youtube_share;vT8xBzznGbI]http://youtu.be/vT8xBzznGbI[/video]

tinhcongtu

Member

Hướng dẫn sử dụng Cloud Karaoke trên Samsung SmartTV.flv Hát karaoke không cần đầu karaoke trên Samsung Smart TV với Cloud Karaoke, ứng dụng do Soncamedia cung cấp. Cloud Karaoke là ứng dụng karaoke online được hỗ trợ bởi công nghệ điện toán đám mây. Thông qua mạng internet kết nối đến máy chủ, người dùng có thể tiếp cận ngay kho nhạc khổng lồ, cập nhật bổ sung bài hát mới hằng ngày. Chế độ tìm kiếm thông minh theo chữ cái đầu, tên tác giả, ca sỹ, ký tự viết tắt... và hàng loạt tính năng tiện ích khác[video=youtube_share;B9kxj9gRsfk]http://youtu.be/B9kxj9gRsfk[/video]

Bên trên