AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

pelj

Member
thấy bác tường tận quá, chắc là có nhiều bản thu rồi đây nhỉ? hihi!

tsb113

Member
Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Riêng mình thì lại khác với các pro ở trên. Mình hát kok bằng cái mồm của mình và mình sd nhiều loại đầu kok để phục vụ cho cái mồm mình hát (vì hát ở ngoài quán). Chán tay vịn rồi, cũng đang tính thửa một dàn về nhà tự phục vụ đây

gtdu1973

Mình thì khoái tay vịn hơn mà lại ko được đi :(

hataigiang

Active Member

Riêng mình thì lại khác với các pro ở trên. Mình hát kok bằng cái mồm của mình và mình sd nhiều loại đầu kok để phục vụ cho cái mồm mình hát (vì hát ở ngoài quán). Chán tay vịn rồi, cũng đang tính thửa một dàn về nhà tự phục vụ đây

Đầu tư đi bạn. cảm giác hát ở nhà cùng vợ con cũng tuyệt vời lắm bạn ạ.

lilith-scorpion

Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Sắm đi bác, rồi cũng lại ra quán thôi :))

kendyphong

Chuyên gia đào mộ hay :) Nào mọi người cho ý kiến về music core ts 7 nào

ninhfly

Em là em máu VIetKTV hơn, nhưng chưa có điều kiện , vậy các bác tư vấn xem cái nào hát hay bổ rẻ, mà tính năng ngon gần như thế :)

kudo1908

Active Member

Em là em máu VIetKTV hơn, nhưng chưa có điều kiện , vậy các bác tư vấn xem cái nào hát hay bổ rẻ, mà tính năng ngon gần như thế :)
HANET karaoke hoặc đầu AR-3600 KTV vs Music Core TS-10 + màn hình cảm ứng.

thaingochiep1999

Well-Known Member
đối với tôi, chỉ có hợp nhất là MIDI KARAOKE với 2 thương hiệu nổi tiếng là ARIRANG (5 số) và CALIFORNIA (6 số - độc quyền nhạc Phạm Duy)

thaingochiep1999

Well-Known Member
bác nào lưu được đĩa này không ạ (tổng 21 bài)
em đang tìm để tết chơi

Linnvnn

Loa Acnos CS3600 là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế đẹp mắt và hiệu suất âm thanh xuất sắc. Đừng bỏ lỡ cơ hội trải nghiệm âm thanh chất lượng cao tại ngôi nhà của bạn. Đặt hàng ngay hôm nay và khám phá một thế giới âm nhạc mới cùng Acnos CS3600.

https://www.facebook.com/watch/?v=186125607902325

Linnvnn

Acnos CS448 - một mẫu loa xách tay di động từ thương hiệu Acnos, được đánh giá cao tại Việt Nam. Loa này tích hợp công nghệ âm thanh độc quyền, bao gồm bộ nâng tiếng, chống hú di tần và tính năng boost bass, đảm bảo âm nhạc phù hợp với sở thích của người dùng. Ngoài ra, bạn còn có thể kết nối hai loa lại với nhau để trải nghiệm âm thanh stereo mạnh mẽ và cũng có thêm Soundcard cho những buổi livestream chuyên nghiệp. Tất cả những tính năng này đều được tạo nên trong Acnos CS448.

https://soncamedia.com/products/acnos-cs448

Bên trên