AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

tsb113

Member
Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Riêng mình thì lại khác với các pro ở trên. Mình hát kok bằng cái mồm của mình và mình sd nhiều loại đầu kok để phục vụ cho cái mồm mình hát (vì hát ở ngoài quán). Chán tay vịn rồi, cũng đang tính thửa một dàn về nhà tự phục vụ đây

gtdu1973

Mình thì khoái tay vịn hơn mà lại ko được đi :(

hataigiang

Active Member

Riêng mình thì lại khác với các pro ở trên. Mình hát kok bằng cái mồm của mình và mình sd nhiều loại đầu kok để phục vụ cho cái mồm mình hát (vì hát ở ngoài quán). Chán tay vịn rồi, cũng đang tính thửa một dàn về nhà tự phục vụ đây

Đầu tư đi bạn. cảm giác hát ở nhà cùng vợ con cũng tuyệt vời lắm bạn ạ.

lilith-scorpion

Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Sắm đi bác, rồi cũng lại ra quán thôi :))

kendyphong

Chuyên gia đào mộ hay :) Nào mọi người cho ý kiến về music core ts 7 nào

ninhfly

Em là em máu VIetKTV hơn, nhưng chưa có điều kiện , vậy các bác tư vấn xem cái nào hát hay bổ rẻ, mà tính năng ngon gần như thế :)

kudo1908

Active Member

Em là em máu VIetKTV hơn, nhưng chưa có điều kiện , vậy các bác tư vấn xem cái nào hát hay bổ rẻ, mà tính năng ngon gần như thế :)
HANET karaoke hoặc đầu AR-3600 KTV vs Music Core TS-10 + màn hình cảm ứng.

thaingochiep1999

Well-Known Member
đối với tôi, chỉ có hợp nhất là MIDI KARAOKE với 2 thương hiệu nổi tiếng là ARIRANG (5 số) và CALIFORNIA (6 số - độc quyền nhạc Phạm Duy)

thaingochiep1999

Well-Known Member
bác nào lưu được đĩa này không ạ (tổng 21 bài)
em đang tìm để tết chơi

Bên trên