Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

ngcasey

Member
Bác VanDien ơi, bác có thể làm nốt bài Trên Ngọn Tình Sầu hợp ca trong cái băng Từ Công Phụng dùm được không ? Cám ơn bác trước .

ngcasey

Member

hoapoint

Member
Các bạn nào có bài Hãy Nói Với Toi Một Lần ca sĩ nữ của nhạc sĩ Diệu Hương cho mình xin rất cám ơn

Chino91709

Well-Known Member
Xin chào các bậc tiền bối,
Tôi có một người bạn già thuộc hai bài bát dưới đây nhưng tôi tìm mãi không ra thống tin của hai bài hát này, nếu bác nào biết xin giúp, cám ơn các bác. (người bạn vẫn nhất định thông tin mà bạn đưa là đúng và hát rất nhớ lời)
CHUYỆN LỨA ĐÔI, tác giả: Không Biết, Anh Khoa hát trước năm 1975

NGÕ CHIỀU, tác giả: Phạm Thế Mỹ, Nhật Trường hát trước năm 1975

vandien

Well-Known Member

vandien

Well-Known Member
Xin chào các bậc tiền bối,
Tôi có một người bạn già thuộc hai bài bát dưới đây nhưng tôi tìm mãi không ra thống tin của hai bài hát này, nếu bác nào biết xin giúp, cám ơn các bác. (người bạn vẫn nhất định thông tin mà bạn đưa là đúng và hát rất nhớ lời)
CHUYỆN LỨA ĐÔI, tác giả: Không Biết, Anh Khoa hát trước năm 1975

NGÕ CHIỀU, tác giả: Phạm Thế Mỹ, Nhật Trường hát trước năm 1975
Ngõ Chiều thì đúng là của Phạm Thế Mỹ!

zuylinh

Well-Known Member
Các bạn nào có bài Hãy Nói Với Toi Một Lần ca sĩ nữ của nhạc sĩ Diệu Hương cho mình xin rất cám ơn
Trong folder này nhé bạn:
Noi Voi Toi Mot Loi - Dieu Huong & Lam Nhat Tien - DVD [HD] - (Dieu Huong) - DVD K Asia 41_22 - KTV.HEVC.mp4
Noi Voi Toi Mot Loi - Quang Dung - HD - (Dieu Huong) - HD K Smart K - KTV.HEVC.mp4
Noi Voi Toi Mot Loi - Quoc Khanh - DVD [HD] - (Dieu Huong) - DVD K Asia S23_06 - KTV.HEVC.mp4
Noi Voi Toi Mot Loi - Quoc Khanh - HD - (Dieu Huong) - HD K [Thach Sung] - KTV.HEVC.mp4

Bên trên