Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hoangclubvn

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Karaoke Bắt Đền - Hùng Cường & Mai Lệ Huyền

Link Download : Tenlua.vn

Fix lại link.

lequynhan

Well-Known Member

Nhân dịp năm mới em thay mặt toàn thể gia đình gửi tới các bác, các thím lời chúc mừng năm mới hạnh phúc - vui vẻ!
Chúc diễn đàn HDvietnam luôn mạnh và khỏe! :D

HÓNG HỚT

Active Member

Nhân dịp năm mới em thay mặt toàn thể gia đình gửi tới các bác, các thím lời chúc mừng năm mới hạnh phúc - vui vẻ!
Cảm ơn Bác nhiều.... CHÚC MỪNG NĂM MỚI TỚI BÁC VÀ TOÀN THỂ GIA ĐÌNH!!!\m/

langdunam2005

Well-Known Member

CHÚC CÁC BÁC MỘT NĂM DÊ ẤT MÙI NHIỀU HẠNH PHÚC SỨC KHỎE ĐỂ CA HÁT CHO ĐỜI MÃI THĂNG HOA THẮNG LỢI VẠN SỰ NHƯ Ý...VÀ HĂNG SAY UP THẬT NHIỀU...(*)(*)(*)...ĐỂ HOA TRÁI ĐẦY CÀNH... CẢ LÀNG VUI VẺ...

letrung680

Active Member

Năm nay lequynhan xông đất diễn đàn chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ , chúc anh em trong diễn đàn năm mới mạnh khỏe

HÓNG HỚT

Active Member

:-? Trong thế kia rượu nặng phải biết!
Zô..........................ô! các Bác ơi! (+ các thím) :D
Năm nay lequynhan xông đất diễn đàn chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ , chúc anh em trong diễn đàn năm mới mạnh khỏe
CHÚC CÁC BÁC MỘT NĂM DÊ ẤT MÙI NHIỀU HẠNH PHÚC SỨC KHỎE ĐỂ CA HÁT CHO ĐỜI MÃI THĂNG HOA THẮNG LỢI VẠN SỰ NHƯ Ý...VÀ HĂNG SAY UP THẬT NHIỀU...(*)(*)(*)...ĐỂ HOA TRÁI ĐẦY CÀNH... CẢ LÀNG VUI VẺ...
Zô nào... zô, zô, zô!!! ZÔ nào các Bác ơi...
CHÚC MỪNG NĂM MỚI TỚI TOÀN THỂ ANH CHỊ EM DIỄN ĐÀN!:-bd\:D/:-bd

tieupham263

Well-Known Member

Năm con Dê, chúc mọi người vui vẻ như chim sẻ, khỏe mạnh như đại bàng, giàu sang như chim phụng, làm lụng như chim sâu, sống lâu như đà điểu.

HÓNG HỚT

Active Member

Năm con Dê, chúc mọi người vui vẻ như chim sẻ, khỏe mạnh như đại bàng, giàu sang như chim phụng, làm lụng như chim sâu, sống lâu như đà điểu.
Năm của con dê. Tiền bạc hả hê. Sức mạnh miễn chê. Hát hay tái tê. Làm gì cũng phê \m/

luonnho1001

Well-Known Member

Năm mới chúc ACE gia đình ta hạnh phúc, dồi dào sức khỏe thỏa mãn niềm đam mê HD KOK của mình.
Chúc Mừng Năm Mới!

hilda

Member

Chúc tất cả các bác một năm ẤT MÙI luôn mùi mẫn, tinh thông...và luôn hết mình với niềm vui kara :D

hoangvinh

Well-Known Member

Cảm ơn Bác Nhân nhiều....

CHÚC MỪNG NĂM MỚI TOÀN THỂ GIA ĐÌNH BÁC !!!

---------- Post added 19-02-2015 at 01:49 ----------

CHÚC MỪNG NĂM MỚI TOÀN THỂ AE TRONG DIỄN ĐÀN !!!

nguphung

Active Member

Chúc tất cả các bác cùng gia đình có những ngày tết thật ấm áp và một năm mới bình an... @};-@};-@};-@};-

Bên trên