Luxman's FC-Những người dùng Luxman.

Ðề: Luxman's FC-Những người dùng Luxman.

em đang tìm chú lx33 đèn đây ạ, bác nào biết chỗ bán ới em một tiếng nhé.

hom_zui

Member

hội ngộ Lux lúc này ít quan tâm nhỉ

Nhacsan

Active Member

Hội Luxman bên này trầm lắng quá nhỉ.

lan806

Well-Known Member

Em bán mất rồi nên không dám vào bàn nữa, hôm nào săn được con LV85 thì lại tám chuyện với các bác :)

hainam1982

Well-Known Member

bên HDVietNam ít anh em chơi đồ 2 kênh cầu kỳ như bên Vnav,bản thân em cũng đang dùng Luxman 309 ghép với JBL 4312B studio cảm thấy rất hài lòng.bây giờ đang tính giải pháp nghe nhạc số nhưng cũng chưa biết con DAC nào phù hợp trong tầm giá 10-12 tr bác nào tư vấn giúp em với.

lan806

Well-Known Member

bên HDVietNam ít anh em chơi đồ 2 kênh cầu kỳ như bên Vnav,bản thân em cũng đang dùng Luxman 309 ghép với JBL 4312B studio cảm thấy rất hài lòng.bây giờ đang tính giải pháp nghe nhạc số nhưng cũng chưa biết con DAC nào phù hợp trong tầm giá 10-12 tr bác nào tư vấn giúp em với.
Mình thấy mỗi người một cách, mình chọn cách giản đơn hơn nhiều, cứ nghe bằng AVR thấy album nào hay thì burn ra CD nghe với bộ 2 kênh của mình vừa đơn giản có cái thú khi nghe bằng CDP. 15tr mua cái DAC thì có thể burn được 1.000 cái đĩa nghe hết 1000 album thì già bố nó roài :))

trangchodom

Well-Known Member

Từ khi em lụm được con lux 570XS cách đây mấy năm, tới giờ không còn muốn nâng cấp amp nữa. Phải nói là em nghiện trung âm của nó.

Nhacsan

Active Member

Từ khi em lụm được con lux 570XS cách đây mấy năm, tới giờ không còn muốn nâng cấp amp nữa. Phải nói là em nghiện trung âm của nó.

Chúc mừng bác có đồ chơi đẹp, mấy em này bưng bê chắc cũng vẹo cột sống bác nhỉ, nhưng em cũng thích đồ bê phải vẹo cột sống mới sướng (việt nam ham to). Bác mà kiếm được em L570 Z's hết số dòng L570 nữa thì quá ngon bác nhỉ. Bác mua cách đây mấy năm bây giờ đem ra bán chắc về số tiền là nhiều hơn khi bác mua rồi nhỉ. Bác đang ghép với loa gì vậy bác?

trangchodom

Well-Known Member

Chúc mừng bác có đồ chơi đẹp, mấy em này bưng bê chắc cũng vẹo cột sống bác nhỉ, nhưng em cũng thích đồ bê phải vẹo cột sống mới sướng (việt nam ham to). Bác mà kiếm được em L570 Z's hết số dòng L570 nữa thì quá ngon bác nhỉ. Bác mua cách đây mấy năm bây giờ đem ra bán chắc về số tiền là nhiều hơn khi bác mua rồi nhỉ. Bác đang ghép với loa gì vậy bác?
Cám ơn bác. Em ghép với JBL L112, CDP: Marantz ki peal lite và DVD ax10 thỉnh thoảng thay đổi cdp cho chất âm thay đổi. Nhưng vẫn thích ax10 hơn con marantz.

phamchinh

Member

Bác chủ giống em. Ampli L 505U, CD Marant 16D, chuyên nghe nhạc vàng nhưng "cái họng" Jamo 590 nghe không sướng. Các bạn có thể cho biết chi tiết về JBL 4312 SX vì đang phân vân với em nó. Xin cảm ơn.

leo6love

Đang nghía con đèn Luxman SQ-88, ở đây có bác nào xài qua chưa ạ.

Nhacsan

Active Member

Đang nghía con đèn Luxman SQ-88, ở đây có bác nào xài qua chưa ạ.
Quá ngon, hàng dòng chắc k phải nghĩ bác nhỉ. Miễn sao cứ mới, đẹp, nguyên zin là múc. Chúc bác tìm được đồ ưng ý.

tanbinh2014

Các bác hội Luxman cho em hỏi L90 đi với loa nào hợp nhất ạ?

Bên trên