Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Hội Như Quỳnh's Fans in Hà Nội

Hội NQCF hôm nay tổ chức hát KOK tại 45 Nguyễn Công Trứ - Karaoke Galaxy phòng 201 lúc 8h tối, bác nào rảnh qua giao lưu nhé!!!

ThuyLinh_asari

Sắp có chương trình mới ùi ...nếu mún tham gia và đóng góp biểu diễn thì liên lạc với mình nhé

linhnguyen5187

Linh đưa cái ảnh nhỏ quá, viết ra đi em. Nếu ko đưa ảnh nào chất lượng hơn, cho dễ đọc! :D
Kinh! Lão Tú đã lân la sang tận đây rồi cơ à! Lão phải học tập em ThuyLinh_asari ấy! nhiệt tình đi giao lưu chứ như lão thì chỉ có thấy tiếng mờ chưa biết mặt ngang mũi dọc thế nào cả!

ThuyLinh_asari

@ anh Tú : chịu khó luyện mắt tý cho có chút tò mò
Nhớ pạn linhnguyen ùi nhá ...hum đó song ca với mềnh ....
em hem biết anh hum đó chụp hình tên là gì nữa ...nếu vô đây đọc đc pm cho em nhé ...em xin lại mí tấm hình

linhnguyen5187

@ anh Tú : chịu khó luyện mắt tý cho có chút tò mò
em hem biết anh hum đó chụp hình tên là gì nữa ...nếu vô đây đọc đc pm cho em nhé ...em xin lại mí tấm hình
Có cả topic riêng về hình ảnh buổi sinh nhật đó Thuylinh_...! Qua đấy down về mờ xem!
sếp nham đã up đầy đủ không thiếu gì hết cả!
Còn cái anh chụp ảnh tăng 3 đó là anh Mạnh (Manutd), bạn có thể gửi tin nhắn mà!

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

...
Ghen tị với bác linhnguyen quá đi, mới song ca có 1 bài mà đã đc e Linh nhớ tới... đêm ngày:p (jkd)
Anh hum đó chụp hình nick là Manutd_vn Linh à, e pm xin ảnh lun đi:).
/Có link cho a down ké với, a đã gọi trực tiếp mà chưa ăn thua:(.

linhnguyen5187

Ghen tị với bác linhnguyen quá đi, mới song ca có 1 bài mà đã đc e Linh nhớ tới... đêm ngày:p (jkd)
Anh hum đó chụp hình nick là Manutd_vn Linh à, e pm xin ảnh lun đi:).
/Có link cho a down ké với, a đã gọi trực tiếp mà chưa ăn thua:(.
Ớ ờ! Ai bảo bác hum đó bác dẫn gấu đi cơ! hé hé!;))
Hum tới về em rủ bác Mạnh đi cafe, tiện thể xin luôn rồi sẽ chia sẻ! E đã cm rồi mà chẳng thấy bác ấy phản hồi, chắc đang bận!

ThuyLinh_asari

Tại em thấy nhiều quá nên làm biếng
@anh springknife : tại anh đến muộn nên hem bít chớ em với pạn ý song ca mí bài chứ đâu phải 1 bài
Bi h mới bít anh đó là Manutd_vn ,tại anh G hôm đó thu lại hết thẻ ,phải giữ lại thẻ mới biết ai với ai chứ

linhnguyen5187

Tại em thấy nhiều quá nên làm biếng
@anh springknife : tại anh đến muộn nên hem bít chớ em với pạn ý song ca mí bài chứ đâu phải 1 bài
Bi h mới bít anh đó là Manutd_vn ,tại anh G hôm đó thu lại hết thẻ ,phải giữ lại thẻ mới biết ai với ai chứ
Gọi là anh G mà lại gọi mình bằng " pạn ", bất công quá, thiệt thòi quá! hu hu!:((

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

...
Ừ ha, lần sau sẽ không thu lại thẻ nữa. Có hội họp gì thì kiu mọi người mang dây đeo đi, tới nơi BTC sẽ phát card để họ tự tra vô, thế là ok:D.
Gọi là anh G mà lại gọi mình bằng " pạn ", bất công quá, thiệt thòi quá! hu hu!:((
Đúng rùi, Linh 88 gọi Linh 87 bằng a đi cho phải phép:p

ThuyLinh_asari

Hơ hơ thế là anh ý bận rồi ...chờ hum nào ảnh rảnh thì up vậy ...cả cái clip mà anh Ivy quay lúc đầu nữa ...anh Duy nhảy quá sung luôn

dangnham

Đã bác nào down xong cái clip kia chưa nhỉ :D Đoạn cuối có chút sự cố kỹ thuật nhưng ko ảnh hưởng gì cả :D

ThuyLinh_asari

Oh sorry tại nhầm với bạn gì đó nick 88 hehe
Hix hix có phải cái sự cố kỹ thuật đó liên quan đến mình ko nhỉ ????

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Hơ hơ thế là anh ý bận rồi ...chờ hum nào ảnh rảnh thì up vậy ...cả cái clip mà anh Ivy quay lúc đầu nữa ...anh Duy nhảy quá sung luôn
A Duy:-?, a nào vậy ta:-? -> hd4sv à e?
Đã bác nào down xong cái clip kia chưa nhỉ :D Đoạn cuối có chút sự cố kỹ thuật nhưng ko ảnh hưởng gì cả :D
A đang down, sắp xong rùi. Không ảnh hưởng gì thì sao gọi là sự cố kỹ thuật đc;)).
Nếu có sự cố thì khắc phục đi e, cho nó perfect HD;).
Còn bạn nào ngoài BKG nữa;)).

dangnham

Hix hix có phải cái sự cố kỹ thuật đó liên quan đến mình ko nhỉ ????

ko liên quan gì đâu, nhưng cũng có hình trong đó :))

A đang down, sắp xong rùi. Không ảnh hưởng gì thì sao gọi là sự cố kỹ thuật đc;)).
Nếu có sự cố thì khắc phục đi e, cho nó perfect HD;).

Khắc phục nữa là mất hơn 2 ngày :)) Ko có gì nghiêm trọng đâu anh, chỉ là copy nhầm layer Text thôi mà :)) Với lại còn 1' cuối chỉ có nhạc, hình ko chạy :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ThuyLinh_asari

Đúng rồi anh Duy là hd4sv đó
không phải ,BKG thì nhớ mà ...hình như là tên linhlinh88
@ anh Giao : hôm nào mấy anh cafe thì nhắn cho e với nhé ,em muốn copy một số chương trình karaoke của Thúy Nga để cắt beat ,anh nào tốt bụng copy dùm em luôn

Bên trên