Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

ThuyLinh_asari

Ðề: Hội Như Quỳnh's Fans in Hà Nội

Hix màu áo này là để hợp với những anh U30 và các chú U40 50 đó ...bởi vì lúc đầu tụi em định chọn màu hồng cơ ...
Có thể nhìn hình thì vậy thôi nhưng lên áo sẽ khác ,màu tím Lacoste ngoài đường mọi người mặc rất nhiều

tusontay

Huyền Thoại

Hix màu áo này là để hợp với những anh U30 và các chú U40 50 đó ...bởi vì lúc đầu tụi em định chọn màu hồng cơ ...
Có thể nhìn hình thì vậy thôi nhưng lên áo sẽ khác ,màu tím Lacoste ngoài đường mọi người mặc rất nhiều
Vậy à A lạc hậu rùi Linh kute ơi!

BKG

Nếu ko có gì thay đổi sẽ in mẫu này là mẫu cuối cùng. Có lẽ vấn đề ở chỗ có nhiều lứa tuổi nên ko thể làm teen được, đành đơn giản dễ in dễ mặc. Logo trước ngực có thể đi thêu cho nó khác biệt :)

ThuyLinh_asari

Cuối cùng là quyết định chọn mẫu áo này ,chất liệu Lacoste tím

Ai muốn mua áo liên hẹn với em bên yahoo nhé :lovegigilai
Dự kiến thời gian làm áo 1 tuần nên có lẽ sẽ họp mặt vào sáng chủ nhật 22/5 để lấy áo đồng thời trao phần thưởng cho nhà thiết kế BGK

ThuyLinh_asari

anh tham gia được mới nói đi ...mà BKG không đến là em lĩnh nhiệm vụ rất cao cả là nhận hộ đó hehehe

ThuyLinh_asari

haha thế mà cũng bắt lỗi được ....vâng em nhầm nhà thiết kế BKG ...

ThuyLinh_asari

Hơ hơ anh đón tiếp mấy anh trong này xuống đó mà nên tụi em chưa biết có đi nữa không ....chắc để khi nào xong áo rồi đi xuống đấy chụp hình cho hoành tráng ...

tusontay

Huyền Thoại

Hơ hơ anh đón tiếp mấy anh trong này xuống đó mà nên tụi em chưa biết có đi nữa không ....chắc để khi nào xong áo rồi đi xuống đấy chụp hình cho hoành tráng ...
:">:">:">:">:">:">. Cứ đi đi, càng đông, càng vui. A sợ khi đông quá thì A ko đón tiếp bọn E đc cẩn thận ý mà.A nói ko khéo lắm thui.

ThuyLinh_asari

Oh tại hem thấy ai order áo tím nên đâu có dám PR áo trắng ...ngoài áo tím là áo chính thức của FC ,nhóm "ham chơi" làm thêm áo màu trắng nữa ,ai mún mua áo màu trắng cũng có thể order (vì áo trắng này làm thêm nên số lượng ít giá cao hơn là 160k/chiếc,vì đã đặt làm rồi chỉ chờ 2 ngày để vẽ lại mẫu thiết kế thui thế nên ai mún lấy thì order sớm ,2 hôm nữa là ko order được nữa ùi )

overkillx

Huyền Thoại

Áo trắng trông sáng sủa đẹp đẽ thế kia cơ mà :))

Áo tím không ai order cũng phải thôi :D

ThuyLinh_asari

Hơ hơ không phải không ai order đâu anh ,tại tụi em thấy màu trắng đẹp với dễ mặc nên đặt may thêm thôi ,chứ áo chính thức vẫn là màu tím bởi vì màu tím có ý nghĩa gắn liền với chị Như nhiều hơn

tusontay

Huyền Thoại

Hơ hơ không phải không ai order đâu anh ,tại tụi em thấy màu trắng đẹp với dễ mặc nên đặt may thêm thôi ,chứ áo chính thức vẫn là màu tím bởi vì màu tím có ý nghĩa gắn liền với chị Như nhiều hơn
Ng đáng gọi chú thì ko gọi. Linh Kute ko gọi bác Overkillx là chú à?

ThuyLinh_asari

Lần trước đi off em gặp anh Overkillx rồi mà ,anh ý trẻ hơn chú bubi chút xíu nên gọi anh chắc là đc

kiukiu

Well-Known Member

Bé neh nhớ miềng ko nhể :))
Miềng cũng khoái chị Như lắm, khoái nhất bài Duyên Phận của PbN , cái đoạn có cụ kéo đàn cò ngay đầu :D

hunggz

Bé neh nhớ miềng ko nhể :))
Miềng cũng khoái chị Như lắm, khoái nhất bài Duyên Phận của PbN , cái đoạn có cụ kéo đàn cò ngay đầu :D
chuẩn men, e cũng khoái đoạn đó nhất, nghe phê phê :))

Bên trên