Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

dangnham

Ðề: Hội Như Quỳnh's Fans in Hà Nội

Đoạn này đúng ko nhỉ :D

[video=youtube;kqsfpF8026I]http://www.youtube.com/watch?v=kqsfpF8026I[/video]

ThuyLinh_asari

anh Kiu Kiu hình như là người đeo mắt kiếng hôm đó cũng lên phát biểu đúng ko nhỉ ??
còn anh hunggz và dangnham thì mấy lần đi off nhớ rồi (đi off 1 lần mà nhớ cũng khá nhìu hehe)

dangnham

Kiukiu là lão này này :D
Trai mãn teen xóa phông nhá =))

ThuyLinh_asari

Oh đúng ùi ,hôm đó mí anh hội trưởng lên phát biểu đầu tiên mà ,mà hem nhớ anh này hội trưởng hội j :))

kiukiu

Well-Known Member

Oh đúng ùi ,hôm đó mí anh hội trưởng lên phát biểu đầu tiên mà ,mà hem nhớ anh này hội trưởng hội j :))

Hội nhặt lá đá ống bơ và chuyên giả vờ ngu ngơ cộng với vật vờ siêu nhưn chém gió e ạ >:)
Hôm nào tổ chức buổi off giao lưu 2 forum phát e nhỉ ;;) lâu không gặp chắc vưỡn xinh như xưa :">

p/s : Nhảm !!! ai mượn mài quảng cáo cho a >:)

ThuyLinh_asari

Haha cái tên hội của anh gì mà dài thế ,rõ ràng là hội nhạc quốc tế hay gì mà
Hẹn gặp mí anh khó thui chứ nhóm tụi em vẫn off hàng tuần ... Tuần này mới off rồi chắc tuần sau mới off tiếp đc :))

tusontay

Huyền Thoại

Linh Kute mà gặp mấy lão này thì khó đỡ rùi. Ko hiền như A đâu...........;;);;);;);;);;);;);;)

ThuyLinh_asari

Nhìn hình anh thì hiền thật đấy những chưa gặp nên chưa chắc ...thấy pà kon đặt biệt danh "Mụ Tú" mà =))
Mà mấy anh trong này thấy nói nhìu thui chớ ở ngoài em thấy ai cũng có vẻ ít nói
Nhớ cả anh dangnhuquynh nữa ,em rủ mọi người tổ chức đi Cam xem show mà dọa làm chẳng ai dám đi cùng em

tusontay

Huyền Thoại

Nhìn hình anh thì hiền thật đấy những chưa gặp nên chưa chắc ...thấy pà kon đặt biệt danh "Mụ Tú" mà =))
Mà mấy anh trong này thấy nói nhìu thui chớ ở ngoài em thấy ai cũng có vẻ ít nói
Nhớ cả anh dangnhuquynh nữa ,em rủ mọi người tổ chức đi Cam xem show mà dọa làm chẳng ai dám đi cùng em
Lão dangnhuquynh đang rủ A đào hầm ngầm ăn trộm ngân hàng đấy!Linh Kute tham gia hem?;;);;);;);;);;);;);;)

ThuyLinh_asari

Hẹn mấy anh năm sau nhé ...cho em ráng gặp chị Như thêm 1 lần nữa lỡ vô tù cũng không hối hận

ThuyLinh_asari

@ LNA : uki khi nào có lịch tớ sẽ thông páo sớm để pà kon chuẩn bị tâm lý

Lê Nguyên Anh

cám ơn nhá. mà chuẩn bị cả xiền nữa chứ tâm lý thì chuẩn bị lâu roài. đến ôm hôn người đẹp rồi về yên tâm mà lấy vợ;;)

ThieuKyAnh

Member

Chưa gì mà 2 vị này đã tính chuyện tương lai - À nhầm chuyện năm sau rồi =))

Bên trên