Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Hội Như Quỳnh's Fans in Hà Nội

Khắc phục nữa là mất hơn 2 ngày :)) Ko có gì nghiêm trọng đâu anh, chỉ là copy nhầm layer Text thôi mà :)) Với lại còn 1' cuối chỉ có nhạc, hình ko chạy :))
Vậy để lúc khác copy bản gốc cho a nhé!!! Giờ coi tạm bản gần chuẩn này vậy:D.
@ anh Giao : hôm nào mấy anh cafe thì nhắn cho e với nhé ,em muốn copy một số chương trình karaoke của Thúy Nga để cắt beat ,anh nào tốt bụng copy dùm em luôn
E liệt kê danh sách các số cần copy rồi đưa HDD a nhờ mấy bác hội Thúy Nga copy cho.
À, k ổn lắm, nhỡ... a lại dẫm vào "vết xe đổ" kia thì toi=)) (jkd)
Pm a danh sách, a copy vô Portable HDD, sau đó mang ra quán cafe cho e copy:).
Ui chờ mãi mà chưa có dịp gặp anh Tú ...:))
Hôm rầy ảnh bảo với a (chắc như đinh đóng cột) là sẽ tới dự SN (gặp e) mà đợi dài cổ có thấy bóng đâu:-?

ThuyLinh_asari

vâng để em chốt lại chương trình chính thức ùi pm nhé ..cảm ơn anh trước hehe

ThuyLinh_asari

Trang nào hả anh ...dạo này tụi em ít vô forum ...tại trong đó nhìu thông tin hay bị mí người bên web mẫu tâm copy ùi đưa lên bàn ra tán vào nên chuyển hết quá facebook ...anh có nick trên facebook ko để e add vô

tusontay

Huyền Thoại

Trang nào hả anh ...dạo này tụi em ít vô forum ...tại trong đó nhìu thông tin hay bị mí người bên web mẫu tâm copy ùi đưa lên bàn ra tán vào nên chuyển hết quá facebook ...anh có nick trên facebook ko để e add vô
A ko chơi Facebook. Để lúc nào pm E qua yahoo vậy! Ngủ muộn thế em? :D

linhnguyen5187

A Duy:-?, a nào vậy ta:-? -> hd4sv à e?

A đang down, sắp xong rùi. Không ảnh hưởng gì thì sao gọi là sự cố kỹ thuật đc;)).
Nếu có sự cố thì khắc phục đi e, cho nó perfect HD;).

Còn bạn nào ngoài BKG nữa;)).

Bác down xong rồi hum nào em pm cho bác, bác cop cho e nhá! Down mãi mà không được, bực mình --> làm bài post khóc lóc mờ chẳng thấy cu nham cm lại!:((
@ Thuylinh_...: Vời được lão Tú xuống đây thì là kỳ tích đó! Dến chắc như đinh đóng vào cột mờ còn bị lão ấy nhổ mất cơ mà!;))

dangnhuquynh

khiếp. EM cẩn thận thế, chắc VIP rồi mà sợ lộ thông tin

dangnhuquynh

Đúng rồi anh Duy là hd4sv đó
không phải ,BKG thì nhớ mà ...hình như là tên linhlinh88
@ anh Giao : hôm nào mấy anh cafe thì nhắn cho e với nhé ,em muốn copy một số chương trình karaoke của Thúy Nga để cắt beat ,anh nào tốt bụng copy dùm em luôn

ôi giời. Em chỉ được cái chém. hẹn hò anh đem máy tính copy Thúy Nga cho em mà có thấy em đâu. Còn chưa phạt là may đấy nhé. Đã nhớ ra chưa cô em

ThuyLinh_asari

em nhớ chứ ...hôm đó em nhờ anh copy cho cuốn asia tạ ơn mẹ nhưng hôm trước e có việc ko qua đc ,em đã nhắn tin hẹn anh hôm khác rồi mà hehe

dangnhuquynh

em nhớ chứ ...hôm đó em nhờ anh copy cho cuốn asia tạ ơn mẹ nhưng hôm trước e có việc ko qua đc ,em đã nhắn tin hẹn anh hôm khác rồi mà hehe

Còn em đừng hẹn anh Tú làm gì. Anh ấy hứa như đinh đóng cột nhưng là cột mục hỏng hết rồi

ThuyLinh_asari

Ngày mai lúc 2h chiều tại karaoke Galaxy số 45 Nguyễn Công Trứ có 1 buổi tập dợt để chuẩn bị cho buổi Off sinh nhật chị Như vào ngày 4/9 ,anh nào rảnh rỗi đến đó coi cho vui nha ,ưu tiên các ca sĩ đóng góp tiết mục cho chương trình

dangnhuquynh

Ngày mai lúc 2h chiều tại karaoke Galaxy số 45 Nguyễn Công Trứ có 1 buổi tập dợt để chuẩn bị cho buổi Off sinh nhật chị Như vào ngày 4/9 ,anh nào rảnh rỗi đến đó coi cho vui nha ,ưu tiên các ca sĩ đóng góp tiết mục cho chương trình

cho anh một vé ngày 4/9 nhé em. Nhớ gần hôm ấy nhắc anh nhé

linhnguyen5187

SonyNguyen

Active Member

Các bác chỉ giùm mình CD nào có bản Ngại Ngùng,hoạc 1 bài này cũng được file Wav nhé cám ơn (Vì nghe bài này ở DVD TNBN78 phê quá)

Bên trên