Đánh giá Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

NGCHIENHD

Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

chào Anh, Anh tham khảo bên H2shop.vn
Hay : Chepphimhd.vn
Giá cả ok, set up tại nhà, chép phim miễn phí
Có thời gian anh cứ ghe qua shop tham khảo
Đến với chung toi là sự chọn lựa của mọi người !!

muoitv

Member

Dune HD Base 3D của em đã up firmware lên B6 rồi mà chạy file DVD ISO chỉ nghe thấy tiếng, không có hình,
Kể cả khi em extract ra, nếu chạy cả folder cũng không lên hình mà phải vào tận file video ***.vob mới lên được hình.
Có bác nào biết cách khắc phục không?

quangtuong

Banned

chào Anh, Anh tham khảo bên H2shop.vn
Hay : Chepphimhd.vn
Giá cả ok, set up tại nhà, chép phim miễn phí
Có thời gian anh cứ ghe qua shop tham khảo
Đến với chung toi là sự chọn lựa của mọi người !!

pó tay bác này. ta hỏi 1 đừơng.ông quảng cáo 1 nẻo.!

kienduday14

Dune HD Base 3D của em đã up firmware lên B6 rồi mà chạy file DVD ISO chỉ nghe thấy tiếng, không có hình,
Kể cả khi em extract ra, nếu chạy cả folder cũng không lên hình mà phải vào tận file video ***.vob mới lên được hình.
Có bác nào biết cách khắc phục không?
mình cũng bị như bác này, nhưng có cái vẫn xem dc có cái không , ko biết là do lỗi FW hay do gì nữa

ringleader

Active Member

bác nào rành em này cho xin cái link dơn và hướng dẫn cách update fw em này với;
thanks

muoitv

Member

Bác thử Reset all setting rồi up lại firm xem thế nào, của em xem bình thường mà :)

Các bác cứ bảo là reset all setting, nhưng em chẳng biết reset như thế nào. Bác nào hướng dẫn em chút. Cảm ơn các bác nhiều.

work4beer

Gia Dune HD 3D rat la cao so voi KDlink hd720. Minh dang dung KDlink720 thay rat hai long, hau nhu doc duoc rat ca cac dinh dang HD iso blueray ... iso dvd.. . Quan trong gia rat la re so voi Dune HD Base 3D. Cac bac tham khao them nha
Xin loi khong viet co dau duoc.

bachyen

Các bác cứ bảo là reset all setting, nhưng em chẳng biết reset như thế nào. Bác nào hướng dẫn em chút. Cảm ơn các bác nhiều.
Bác vào phần setup -> general -> Reset setting

soncskh

Member

e đang chơi: Dune base 3d, Rec Yamaha AX3900, loa 5.1. Cài đặt audio như sau:
Audio conector: chọn HDMI, loa: chọn 5.1
Audio output: chọn Original bistream : âm thanh o ra loa 5.1( Kthuat Dune nói phải để chế độ này là đúng)
chọn PCM thì ra âm thanh loa 5.1
Nhờ các Bác Tư vấn giúp em tại sao lại như vậy? Thanks ạ!

ngoctan215

Member

bác HD360 cho em hỏi chút là em mới lấy con Dune 102, về k biết các cụ nhà bấm bấm cái gì mà bh nó chỉ load cái logo rồi đen thui, em cắm thử cả cổng AV để chỉnh mà cũng k lên đc, chỉ hiện logo rồi tối thui

meocon

Well-Known Member

bác HD360 cho em hỏi chút là em mới lấy con Dune 102, về k biết các cụ nhà bấm bấm cái gì mà bh nó chỉ load cái logo rồi đen thui, em cắm thử cả cổng AV để chỉnh mà cũng k lên đc, chỉ hiện logo rồi tối thui

A bấm thử nút MODE , 3s vẫn chưa lên thì bấm tiếp , lại 3s , có khi nào chỉnh lộn độ phân giải ko a ?

ngoctan215

Member

A bấm thử nút MODE , 3s vẫn chưa lên thì bấm tiếp , lại 3s , có khi nào chỉnh lộn độ phân giải ko a ?
em cũng k rõ, để tối làm về em bấm thử xem sao bác a`, cũng có khả năng là vậy nhưng nếu sai sao em cắm cái cổng AV nó cũng k nên

thezooe

em cũng k rõ, để tối làm về em bấm thử xem sao bác a`, cũng có khả năng là vậy nhưng nếu sai sao em cắm cái cổng AV nó cũng k nên

Cái của bác là do nút Mode đúng rồi đó bác ! Lúc trước mình cũng bị giống như bác .

hd360

Active Member

Nếu bác thử không được, bác mang qua bên của hàng bên e đi bác, để các cậu kỹ thuật kiểm tra giúp bác :)

ngoctan215

Member

Thanks bác HD360 nha, cuối tuần vừa rồi mang ra, tối qua có cái xem ngon lành cành đào rồi :))

Bên trên