Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

có khuyến mãi bộ ảnh nuy nghệ thuật đấy anh
P/S: anh có down mấy phim bluray mới ra thì chép dùm em luôn nha,thanks

Có hết tất cả, mà hơi lâu, bữa giờ chưa làm được dùm em nữa, hu vọng tối nay bắt đầu, vì bữa giờ phải chép lại qua ,mới xong tối qua
Mấy cái phim của em toàn Brulpay gốc nên k có phụ đề việt, a đang Remux lạicho nó có phụ đề

tonytruong

Super Moderators
Cập nhật offline Vũng Tàu cho AE đi xe Chung với đoàn ( vì chỗ anh Phúc 3D ko gửi xe qua đêm đc)

Thời Gian Khởi Hành : 12h30.
Địa Điểm Tập Trung : Siêu Thị Nguyễn Kim Tân Bình - Số 79B Đường Lý Thường Kiệt.
( Đối Diện Là
Bãi Xe của Anh Tuấn Kèn Để AE Gửi Xe Máy Qua Đêm )

Hải Đăng

Dũng em dẫn link qua bên này,mặc dù anh em xem có không mua đi nữa nhưng Anh em CMT là bị xoá bài hết,kinh Mode: calcio4k này thật quá lạm quyền luôn,bài viết có vi phạm gì đâu mà căng thẳng với AE vậy ta .?
Ko lạm quyền đâu anh, luật mua bán ko cho bàn luận từ xưa rồi, em cũng biết sẽ bị xóa nhưng cứ comment, ace đọc hết rồi, xóa thì thôi he he he

truonghd

Well-Known Member

Có hết tất cả, mà hơi lâu, bữa giờ chưa làm được dùm em nữa, hu vọng tối nay bắt đầu, vì bữa giờ phải chép lại qua ,mới xong tối qua
Mấy cái phim của em toàn Brulpay gốc nên k có phụ đề việt, a đang Remux lạicho nó có phụ đề

chút nữa em cho linh qua giao anh cai 910B nhé. đêm qua thức. giờ e mới dậy

truonghd

Well-Known Member
Dũng em dẫn link qua bên này,mặc dù anh em xem có không mua đi nữa nhưng Anh em CMT là bị xoá bài hết,kinh Mode: calcio4k này thật quá lạm quyền luôn,bài viết có vi phạm gì đâu mà căng thẳng với AE vậy ta .?

A Trường đừng giận, vì luật bên mua bán là k được bàn luận và up dùm nên thôi

tonytruong

Super Moderators
Ko lạm quyền đâu anh, luật mua bán ko cho bàn luận từ xưa rồi, em cũng biết sẽ bị xóa nhưng cứ comment, ace đọc hết rồi, xóa thì thôi he he he

Cám ơn em đả hồi âm,kinh vải thề với lòng không bao giờ mấy cái box mua bán này,làm mất vui và tình đoàn kết,dù gì cũng là AE HDVN .?

truonghd

Well-Known Member
Cám ơn em đả hồi âm,kinh vải thề với lòng không bao giờ mấy cái box mua bán này,làm mất vui và tình đoàn kết,dù gì cũng là AE HDVN .?

Ai biểu vô chi đã giờ giận thề k thèm vô:-j, a cứ vô coi đi, cái nào thích thif copy qua bên đây a e mình tha hồ chém =P~mà còn được lên đô nữa:-??, qua đó chém là bị cắt bài còn bị trừ Cr nữa:-j

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ai biểu vô chi đã giờ giận thề k thèm vô:-j, a cứ vô coi đi, cái nào thích thif copy qua bên đây a e mình tha hồ chém =P~mà còn được lên đô nữa:-??, qua đó chém là bị cắt bài còn bị trừ Cr nữa:-j

Cái này hay nè! có gì cứ hốt qua, anh em mình mổ xẻ phân tích nếu được thì vote cho em nó không được thì cho ra đi =))

tonytruong

Super Moderators

Uh hén,Anh đâu có biết đâu trường, biết thì anh đâu CMT làm gì cho bực mình,cũng là có ý tốt chúc bác chủ mua bán nhanh thôi,thế mà bị die bài haiz thật .? Thôi kệ ko quan tâm nữa,vui thôi,chứ ở đây đâu có nuôi mình bửa cơm nào :))

longdnl

Well-Known Member

Uh hén,Anh đâu có biết đâu trường, biết thì anh đần CMT làm gì cho bực mình,cũng là có ý tốt chúc bác chủ mua bán nhanh thôi,thế mà bị die bài haiz thật .? Thôi kệ ko quan tâm nữa,vui thôi,chứ ở đây đâu có nuôi mình bửa cơm nào :))

Mà anh đâu có ăn cơm đâu, quất toàn bánh tráng Trảng Bàng không hà! nhìn nè thèm nhất dĩa rau

truonghd

Well-Known Member
Uh hén,Anh đâu có biết đâu trường, biết thì anh đâu CMT làm gì cho bực mình,cũng là có ý tốt chúc bác chủ mua bán nhanh thôi,thế mà bị die bài haiz thật .? Thôi kệ ko quan tâm nữa,vui thôi,chứ ở đây đâu có nuôi mình bửa cơm nào :))

Trước em cũng hay qua đó coi săn đồ vui lắm, mà mổi lần đưa bài lên là bị die bài , tức lắm, góp ý cũng bị die, chê cũng bị die, hỏi cũng bị die, chỉ trừ khi nào a hỏi giá nó fix được k thì ok
Như a Lai hồi trưa thích cái sup, đưa vô bị ae chém quá giờ trốn luôn^#(^, thà vậy để đỡ tốn học phí, trước em chơi rất nhiều đồ, học phí cũng hơi bị cao nên giờ có thể chia sẽ và truyền lại cho ae( hỏng phải khoe à nha ^#(^ ),

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

giận chi cho mệt anh Trường ơi, ở đâu cũng có quy định vì có cái lý của người ta mà

truonghd

Well-Known Member

Mà anh đâu có ăn cơm đâu, quất toàn bánh tráng Trảng Bàng không hà! nhìn nè thèm nhất dĩa rau

Đĩa rau đó hình như đi ăn bánh tráng Trảng Bàng mới có hay sao á, vì ăn ở ngoài k có, hay là ăn bò tơ Xuân Đào hay Củ Chi là có

tonytruong

Super Moderators

Haaaaaa đúng đó Long trưa nay ăn đổi món cho đở ngán,vả lại món này là đặc sản ở đây mà :)

Đĩa rau đó hình như đi ăn bánh tráng Trảng Bàng mới có hay sao á, vì ăn ở ngoài k có, hay là ăn bò tơ Xuân Đào hay Củ Chi là có
Chính xác đó trường ơi :)
P/s Hôm nay với một em xấu quá nên sui và bực mình như cái bình mựt kakaka,rượu thấy thế nhưng uống vẫn cảm giác ko ngon bằng chổ chú Lai,uống vô giờ sao nó nhứt đầu và người nó cứ bừng bừng lên

duongdinhlai

Well-Known Member

Trước em cũng hay qua đó coi săn đồ vui lắm, mà mổi lần đưa bài lên là bị die bài , tức lắm, góp ý cũng bị die, chê cũng bị die, hỏi cũng bị die, chỉ trừ khi nào a hỏi giá nó fix được k thì ok
Như a Lai hồi trưa thích cái sup, đưa vô bị ae chém quá giờ trốn luôn^#(^, thà vậy để đỡ tốn học phí, trước em chơi rất nhiều đồ, học phí cũng hơi bị cao nên giờ có thể chia sẽ và truyền lại cho ae( hỏng phải khoe à nha ^#(^ ),

em rảnh quá ha, kiếm chuyện chơi anh hoài nhe.
thấy anh hiền ăn hiếp hay sao, anh mét long đaịca à nha.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên