Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

Hình như đang có lỗi đường truyền quốc tế hay sao ấy ạ

SKODA

sao có mấy bác cứ vào cm dìm hàng nhỉ, hiện tại vẫn đang xem tốt mà

Ko phải dìm hàng đâu bác.
Trước tiên phải cảm ơn bác Top chia sẻ.
Nhưng cài vào dùng thì chỉ có tiếng mà không thấy......hình đâu nên phải gỡ ra.thêm nữa khi mở nguồn thì app này chiếm quyền.

Cài trên X7 thấy không ổn, nhiều kênh không xem được, thua xa mytv net và ztv !

duongtuandung87

Hôm trước cái SCTV Online xem được mấy hôm, giờ phần mềm này lỗi k xem đc nữa rùi.
May đc itvplus cài cho cái phần mềm IPTV xem đc gần 270 kênh, xem thấy nét hơn cả FPT play đó

khoahq

Active Member

Hôm trước cái SCTV Online xem được mấy hôm, giờ phần mềm này lỗi k xem đc nữa rùi.
May đc itvplus cài cho cái phần mềm IPTV xem đc gần 270 kênh, xem thấy nét hơn cả FPT play đó

phần mềm nào vậy bác ? bác có thể share link và hướng dẫn xem ko

duonghuuphuc

Well-Known Member

Mấy cái free này xài phải chịu khó đổi mới liên tục, mấy ông cung cấp dịch vụ đâu có dễ gì chịu lỗ :))

quangtl

Member

Có Bác nào dùng smartbox VNPT cho E hỏi tí, phần mềm SCTV online còn sử dụng được không? trước đây Bác nào mua Smartbox của VNPT có cài đặt sẵn phần mềm này xem đã lắm, giờ ko biết có coàn xem được ko? Nếu xem được E nhờ trích ra file cài sang AB.

cafemau

Active Member

cái app này ra đi rồi thì phải khoảng hơn tuần nay không còn thấy chạy được kênh nào các bác ợ

duyspkthcm

---------- Post added 26-04-2014 at 11:15 ----------

[/COLOR]
Nhu cầu quá lớn nên tạm thời chỉ có đến showroom ThegioiAndroidTV.com mới cập nhật phiên bản mới nhất nhé
bác có thể up phần mềm mới cho anh em được không vậy? dạo này sctv có bán android tv box tích hợp phần mềm này luôn hay sao đó.

Lucky76

Well-Known Member

Trên Play Store có phần mềm SCTVOnline dành cho thiết bị di động đang free https://play.google.com/store/apps/details?id=com.sctvonlinephone, cài trên Tablet thì chạy ok, nhưng chạy trên AB thì ko Full được màn hình, bạn nào biết cách khắc phục ko? (Nút full màn hình ko hoạt động trên AB nhưng chạy ok trên Tablet).

Bên trên