Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

ducthong149

Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

Cái tội chia sẻ lanh chanh, ngu mà tỏ ra nguy hiểm.... Sctv nó chặn mẹ nó rồi...đang coi ngon lành...thằng chủ thớt rãnh quá mà,.....!

dtsexpert

Active Member

Cái tội chia sẻ lanh chanh, ngu mà tỏ ra nguy hiểm.... Sctv nó chặn mẹ nó rồi...đang coi ngon lành...thằng chủ thớt rãnh quá mà,.....!

hehe, đã biết ngày này sẽ đến, khi topic này lập ra em dự là 2-3 tuần, đâu ngờ đóng nhanh như vậy :)

HNT24681

Well-Known Member

Xác nhận là sctv đã tịt; load đc mỗi cái giao diện :D

huapro

Member
Re: Ðề: Re: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

Trong mashup còn có cả HBO SD và 1-2 kênh gì nữa mình ko nhớ
Vã tạm lúc đói kém nhỉ :)
Giờ xem TV online bằng app nào đc vậy các bác?

Mấy kênh nước ngoài đó em ít xem vì ổ cứng của em toàn phim mỹ cũng chưa kịp xem hết lượt đâu,thỉnh thoảng có xem mấy kênh sctv có thuyết minh thôi.

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Re: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

Em đang dùng htv online và ztv one; mượt lắm

HTV thì HTVOnline, MytvNet thì đủ VTV & nhiều kênh tỉnh thành giống Mytv :)
HTV thì mình ko có nhu cầu, chỉ xem VTV thôi. Nếu có HBO thì phục vụ vợ xem Game of Thrones
Mấy kênh nước ngoài đó em ít xem vì ổ cứng của em toàn phim mỹ cũng chưa kịp xem hết lượt đâu,thỉnh thoảng có xem mấy kênh sctv có thuyết minh thôi.

anhvuitch

Member

hic, cài trên đt thì xem các kênh vô tư, load nhanh, nhưng trên AB Q5II thì chỉ xem được các kênh trong nước, ác kênh nước ngoài (HBO, Star movies.....) thì không xem được. cả 2 đều chạy cùng 1 mạng wifi.

quangtl

Member

sao có mấy bác cứ vào cm dìm hàng nhỉ, hiện tại vẫn đang xem tốt mà
Cái Bác đang xem là App TV24 (Có các kênh SCTV), còn cái người ta đang bàn là SCTVOnline hay hơn nhiều so với TV24. Trước sau gì SCTV cũng cho chạy lại thôi nhưng chắc là thu phí như Mytv....

toanhoai

Member

Trên con Q5II của mình vẫn xem được bình thường mà

vanninhthuan119

Well-Known Member
Nếu SCTVOline dùng không được thì tạm chuyển sang TV24, mình thấy trong đó cũng đủ hết các kênh của SCTV (hình ảnh có kém hơn tí)

taxtuan

Member

Cái Bác đang xem là App TV24 (Có các kênh SCTV), còn cái người ta đang bàn là SCTVOnline hay hơn nhiều so với TV24. Trước sau gì SCTV cũng cho chạy lại thôi nhưng chắc là thu phí như Mytv....

Mình tải về cài thì nó là Tivi 24H mà....

Bên trên