Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

vinhdo

Member
Chào các bạn , SCTV Online là một phần mềm rất khó tìm bởi nó đang được độc quyền bởi thegioiandroidtv nên chẳng ai muốn chia sẽ công khai. Hôm nay mình chia sẽ phần mềm xem TV hải ngoại để mọi người dùng thử và cảm nhận xem nó thế nào , xin hãy like nếu bạn cần để ủng hộ tinh thần và mong mod đừng xóa bài .

tải xuống

các phần mềm khác cho android box các bạn tìm và down ở đây

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

để mình thử xem thế nào rồi cmt lại thank vì tinh thần chia sẻ của bác

nghia2012

Active Member

Chưa thử nhưng cũng thank bác trước.

Daithanhthai

Active Member

Lúc nãy em cài lại và kích hoạt cái ZTV nhưng kênh HBO và StarMovie vỡ hình, giật te tua
Giờ xem bằng cái SCTV này của bác các kênh đều có chất lượng tốt hơn. Starmovie xem Gia đình Croods nét căng đét và mượt
Cảm ơn bác lắm lắm!

thmac

Member

Ko thấy hình chỉ nghe đc tiếng

ngonphi_bg

Member

Thanks. Mình chưa cài trên ztv nhưng cài trên điện thoại thấy ok lắm. Mà cái phần mềm này có đc lâu ko nhỉ?

itvplus

Active Member
Cái mà bác đó gọi là phiên bản đặc biết đó ạ. Sao lại khó kiểm hả bác? :) anyway thanks bác đã chia sẻ, thế giới nổ giờ hết đặc biệt rùi :)

vuthecong78

Well-Known Member

Chạy tốt trên Measy B2A, cảm ơn nhiều.

nntan1991

Bác có để xem thì nhẹ tay chuyền ra chứ đăng như zầy App sẽ bị hủy thì toi cả đám Bác ơi! ko bik Bác ở Tỉnh nào zậy!

dtsexpert

Active Member

Hey, share ngầm thôi nhé các bác. Ko nên công khai thế này. App đang trong quá trình phát triển nên em cần các bác đóng góp ý kiến cho app hoàn thiện hơn.

Ủa bên bác cũng cài lậu hay sao mà lại phải share ngầm??? Nghe bác nói đóng góp ý kiến thấy như bên bác viết phát triển sctvonline, nếu vậy thì càng phải share rộng rãi cho anh em xài đóng góp ý kiến mới đúng chứ :)

ngonphi_bg

Member

Hỏng rồi. Đã xóa mất link download rồi. Mình chưa kịp down về.

Bên trên