Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

3dong

Member
Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

App này rất tốt, load nhanh, hình đẹp. Cám ơn bác chủ đã chia sẻ!
Các kênh HD chưa đủ theo như quảng cáo của SCTV.
Đề nghị bổ sung chức năng chỉnh FULL MÀN HÌNH trong mục setting vì nhiều kênh có phát chuẩn 16:9 nhưng khi hiển thị là 4:3, mặt người dài ngoãng như người ngoài hành tinh.

sdong

Ðề: Re: Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

ko biết bạn đang dùng AB nào. Mình dùng A Class hợp với tất cả phím trên khiển, chuyển kênh load vài giây nhưng xem rất ổn định. Các bác nên hiểu xem online trên mạng khác với truyền hình phổ thông. Nếu xem nét và chuyển phát ăn ngay như truyền hình vệ tinh thì truyền hình vệ tinh bán cho ma à

Nghĩa là sctv sợ rằng mấy anh truyền hình đối thủ kia không bán đc hàng, nên chỉ cho ra cái app chất lượng kém thôi đúng ko? hài vl

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

Nghĩa là sctv sợ rằng mấy anh truyền hình đối thủ kia không bán đc hàng, nên chỉ cho ra cái app chất lượng kém thôi đúng ko? hài vl

bác nói thế là chưa chuẩn rồi.apk miễn phí thì có chất lượng của miễn phí.Trả tiền có chất lượng của trả tiền. Nhưng cái ngày xem phim, tv qua mạng mà được như truyền hình vệ tinh thì còn xa lắm bác à. ( dù rằng hình ảnh có thể hơn, nhưng sự ổn định đường truyền ko thể như truyền hình vệ tinh được đâu )

sdong

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chia Sẽ Phần Mềm SCTV Online

bác nói thế là chưa chuẩn rồi.apk miễn phí thì có chất lượng của miễn phí.Trả tiền có chất lượng của trả tiền. Nhưng cái ngày xem phim, tv qua mạng mà được như truyền hình vệ tinh thì còn xa lắm bác à. ( dù rằng hình ảnh có thể hơn, nhưng sự ổn định đường truyền ko thể như truyền hình vệ tinh được đâu )

Bác nên hiểu theo cách này: là bác kia có ý như vậy, sợ mọi người chưa hiểu nên mình giải nghĩa của bác ý ra mà thôi. Chứ còn mình thì chưa nói gì mà bác bảo là mình nói chuẩn or ko chuẩn nhé!

SKODA

Chào các bạn , SCTV Online là một phần mềm rất khó tìm bởi nó đang được độc quyền bởi thegioiandroidtv nên chẳng ai muốn chia sẽ công khai. Hôm nay mình chia sẽ phần mềm xem TV hải ngoại để mọi người dùng thử và cảm nhận xem nó thế nào , xin hãy like nếu bạn cần để ủng hộ tinh thần và mong mod đừng xóa bài .

tải xuống

các phần mềm khác cho android box các bạn tìm và down ở đây

Cái này dow lai la VietTV24 ?

eolohd

Active Member

Cắt xong rồi tuần sau app không kết nối được với SCTV nữa ;))

Cái này trên chplay không chạy đươc vậy hay là phải tải ở đây vậy

SKODA

Bác phải down cái ở đây mới có, chưa gì đã trách người ta ;-). Một lần nữa cảm ơn chủ thớt. sang tuần mình đi cắt cáp SCTV.

bác cắt Cáp sớm thế?
Mình dow cái SCTV về,mở lên chỉ có tiếng mà không có hình.

dungtoandung

Well-Known Member

bác cắt Cáp sớm thế?
Mình dow cái SCTV về,mở lên chỉ có tiếng mà không có hình.

Em xem rất ổn, không giật lắc gì, hình trên X5 đẹp hơn cái Zadez. Đẹp hơn TH cáp . Nhà em chung cư bị SCTV độc quyền, chỉ xem 2 TV vẫn bị thu tiền 3 TV nên em đang ức chế với nó.

3dong

Member

Mình dùng mạng Fpt, hôm nay không chạy app được nữa rồi' không hiểu do Fpt chặn hay Sctv đã không còn cung câp dịch vụ free nữa

dtsexpert

Active Member

tui cũng ko coi được, kiểu này chắc khoá rồi

quangtl

Member

Có ai có thông tin gì về SCTV online mới không ? Về bản quyền, thuê bao . Em thấy SCTV mới cập nhật phim truyện, cải lương, ca nhạc ...etc và có thêm mục tính phí ...., hiện giờ không xem được .

Bên trên