Cảnh giác khi mua TV tại Việt Hải ( Samsung Plaza ) 18 Hàng Bài-28 Hai Bà Trưng-HN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ductt47

thuyết âm mưu là ông Hu kia làm cho đối thủ của VH, giả đỡ đòn cho VH để các bác càng bức xúc thêm :D

o0obig

Member
Ðề: Cảnh giác khi mua TV tại Việt Hải ( Samsung Plaza ) 18 Hàng Bài-28 Hai Bà Trưng-HN

hix nếu những người ko rành về đồ điện tử thì sao nhỉ :(

LêQuân ArT

Well-Known Member
Ðề: Cảnh giác khi mua TV tại Việt Hải ( Samsung Plaza ) 18 Hàng Bài-28 Hai Bà Trưng-HN

Thật may quá các bác HDVN ơi ! Thế nào mà mẹ em lại cất cái hóa đơn mua bán hôm đó đi.h mới nhớ ra.Bằng chứng đây ông Hu,ông nói gì thì nói đê

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bán hàng mà cứ như ông Mr Who thế này thì chắc chỉ được 1 lần...cho bác nào "trót dại" thôi! :p

Daithanhthai

Active Member

Thấy mắm ruốc Hù lí lẽ này nọ ta đây mà viết chính tả sai từa lưa đủ hiểu rồi :))

haui0037

Member

Chiều qua ghé qua Việt Hải và cũng được thử cái cảm giác đi mua hàng ở đó.
Có cô bé bán hàng ra giới thiệu abc xyz..., mình nói muốn test tại cửa hàng rồi vận chuyển về nhà, nó gọi luôn chị quản lý (béo béo ) ra. Chị ta nói cái thái độ như kiểu khinh mình không có tiền, không cho test gì hết.. Bực cả mình, rủ thằng bạn về luôn.
Chung quy lại là cái thái độ bán hàng không thể chấp nhận được. Hết

Mr Who

Thật may quá các bác HDVN ơi ! Thế nào mà mẹ em lại cất cái hóa đơn mua bán hôm đó đi.h mới nhớ ra.Bằng chứng đây ông Hu,ông nói gì thì nói đê
Bác chủ tung đòn quyết định, hạ gục VH rùi đầy đủ nhân chứng vật chứng. Ngay từ đầu bác chủ đưa tờ phiếu mua hàng này ra thì VH sai bét nhè còn gì nữa, nói như vậy để thấy tầm quan trọng của tờ phiếu mua hàng. Xin lỗi bác chủ nhé, dẫu cho lời xin lỗi hơi muộn.
Mới lỵ bác chủ cũng đừng nóng tính quá, cứ xưng hô tôi - bác hoặc là bác - tôi là ok rồi. Ai lại gọi tôi là "ông" ... nói thật tôi không dám nhận đâu.

Mr Who

Người ta nói ra gặp mặt rõ ràng, k hiểu tiếng Việt à ? Hiểu thì có thể nói đàng hoàng, đừng dấu mặt thế, nhục lắm !
Còn ai đàn ông, ai đang mặc váy thì trong này ng ta tự hiểu hết rồi!
Nói thật khi nghe kêu con cháu gì đấy cũng đang tự hỏi ? Thằng này thái giám mà có con cháu hả trời, thắc mắc cực kì luôn đấy !
Mà thôi, chắc loại người như chú k dám làm vậy đây, haizz ! Chặn lại vậy !
Thật lòng từ khi vô diễn đàn thấy AEHD rắn rỏi chững chạc hẳn lên... mình thấy phấn khởi lắm, quá vui vì thấy bước đầu đã có kết quả, cố lên nhé AE.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác chủ tung đòn quyết định, hạ gục VH rùi đầy đủ nhân chứng vật chứng. Ngay từ đầu bác chủ đưa tờ phiếu mua hàng này ra thì VH sai bét nhè còn gì nữa, nói như vậy để thấy tầm quan trọng của tờ phiếu mua hàng. Xin lỗi bác chủ nhé, dẫu cho lời xin lỗi hơi muộn.
Mới lỵ bác chủ cũng đừng nóng tính quá, cứ xưng hô tôi - bác hoặc là bác - tôi là ok rồi. Ai lại gọi tôi là "ông" ... nói thật tôi không dám nhận đâu.

Cái gì cũng phải 3 mặt, 1 lời như vậy mới chịu cúi đầu sao bác? Hay quá ta! =D>

VThanhgtvt

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã nhắc nhở, cái gì đúng mình ủng hộ ngay, ở đời trắng đen phải rõ ràng. Mới lỵ bác có vẻ thạo ghê nhỉ, hay nhà bác có người làm cái nghề đó chưa tôi không hiểu ý bác nói "đúng là giá đĩ già mồm mà bác" là cái gì hả bác?

Vẫn biết là trắng đen nó mới rõ ràng. Nhưng nếu để tới mức đó rồi thì cũng chẳng còn gì để nói nữa. Ra đường có nhìn thấy nhau cũng chẳng buồn nhìn nhau nữa...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên