Cảnh giác khi mua TV tại Việt Hải ( Samsung Plaza ) 18 Hàng Bài-28 Hai Bà Trưng-HN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

LỘCTÀI39

Ðề: Cảnh giác khi mua TV tại Việt Hải ( Samsung Plaza ) 18 Hàng Bài-28 Hai Bà Trưng-HN

Who nượn đi thôi cho lước ló chong
Thôi bác chủ thớt ơi nói chuyện với những kẻ Ngờ U thì nó lại tưởng mình giống nó.
UP lên để bà con cạch mặt VH, sập tiệm luôn với cái kiểu làm ăn dối trá.

LêQuân ArT

Well-Known Member
Ðề: Cảnh giác khi mua TV tại Việt Hải ( Samsung Plaza ) 18 Hàng Bài-28 Hai Bà Trưng-HN

Who nượn đi thôi cho lước ló chong
Thôi bác chủ thớt ơi nói chuyện với những kẻ Ngờ U thì nó lại tưởng mình giống nó.
UP lên để bà con cạch mặt VH, sập tiệm luôn với cái kiểu làm ăn dối trá.
Mr Who đã nói em "võ giấy" thì em bảo VH (mr who) mời công an vào cuộc,em sẵn sàng phục vụ.Các bác cho em xin tý ý kiến về việc này

oldcar

Member

Mr Who đã nói em "võ giấy" thì em bảo VH (mr who) mời công an vào cuộc,em sẵn sàng phục vụ.Các bác cho em xin tý ý kiến về việc này
Em can bác, dành thời gian đó để vui vẽ với người thân , những cửa hàng như vậy không đáng để bác quan tâm. Nói thật là mình cũng vừa test cái LG và SS của mình, hehe, SS mua 2 năm 762 giờ, LG mua đầu năm 354 giờ, chẳng biết lúc đó có bị gạt không nữa, nhưng 2 cái đều tốt .

forever_rock

Active Member

Bác chủ đưa bài này sang 1 chỗ frum khác, tinhte, Vn zoom, voz, vnav... Xem bọn nó còn đất làm ăn ko?
Đáng ra sự việc ko ai muốn thì cố hậu mãi cho tốt, lỗi ở đâu nhận ở đấy, có khi đc tiếng thơm, lại còn chày cối, so sánh người- chó nữa chứ. Ý VH là VH là ng, còn các ae, khách hàng là cái giống biết mỗi sủa thôi đấy

LêQuân ArT

Well-Known Member

Cho lên đây là đc r bác Rock ạ.Anh em bên này với bên tinhte,vnav...chắc quen nhau cả.hehe

Mr Who

Từ khi bác chủ tung bài đến nay đã được 9 trang rùi chứ ít gì đâu, có nhiều ý kiến tham gia nhưng tịu chung lại chỉ có 2 bác tham gia có cùng quan điểm với bác chủ mà thôi. Chắc đây là hàng xóm (dân quân du kích ) của ... bác chủ. Cẩn thận tý bác chủ ơi, ko tin được '' dân quân du kích đâu. Sừng tê giác thì quý hiếm, chứ sừng tự mọc thì chán lắm ý. Chuẩn bị sang năm mới rùi, mọi chuyện năm cũ chúng ta cho nó cũ luôn nhé.
Chúc mừng năm mới, vạn sự như ý!

LêQuân ArT

Well-Known Member

Từ khi bác chủ tung bài đến nay đã được 9 trang rùi chứ ít gì đâu, có nhiều ý kiến tham gia nhưng tịu chung lại chỉ có 2 bác tham gia có cùng quan điểm với bác chủ mà thôi. Chắc đây là hàng xóm (dân quân du kích ) của ... bác chủ. Cẩn thận tý bác chủ ơi, ko tin được '' dân quân du kích đâu. Sừng tê giác thì quý hiếm, chứ sừng tự mọc thì chán lắm ý. Chuẩn bị sang năm mới rùi, mọi chuyện năm cũ chúng ta cho nó cũ luôn nhé.
Chúc mừng năm mới, vạn sự như ý!
Các thần dân HDVN cho tý ý kiến ! 2 người cùng quan điểm với tôi á ? H tôi mới biết mr Who k biết đếm.Việc tôi đề nghị Mr Who và Việt Hải làm đã k thấy họ đề cập.Vậy có lẽ tôi k cần nói gì thêm.Để các anh em trong HDVN tiếp mr Who

Mr Who

" chở bao nhiêu đạo thuyền không khẳm
đâm mấy thằng gian bút chẳng tà"

forever_rock

Active Member

" chở bao nhiêu đạo thuyền không khẳm
đâm mấy thằng gian bút chẳng tà"

Chắc đây là nhân viên nhiều chữ nhất của VIỆT HẢI, hết kinh thánh, rồi tam quốc, lại còn thơ...sang năm mới thật rồi nhưng thủ đoạn thì vẫn xưa cũ

TheLastSCV

Next đi các bác ơi, vào HDVN chơi toàn người lớn cả, tự biết đúng sai mà các bác.
Bác LêQuân Art tốn thời gian vào mấy cái vụ linh tinh này làm gì.

luonnho1001

Well-Known Member

Bác chủ chia sẻ trên đây là nhiệt tình rồi AE sẽ nhiều người biết đến khỏi bận tâm nữa. Chúc mừng năm mới!

Mr Who

Bác chủ và AEHD chém em dữ quá trời luôn, thui em dành nhận phần thua vậy, chứ 1 mình 1 ngựa thì chết chắc.
Báo cáo các bác ở nhà tôi vẫn thường dậy con là làm bất cứ việc gì đúng sai phải rõ ràng, công khai minh bạch khi nhìn nhận, tiếp cận và sử lý vấn đề. Dù sao cũng xin được cảm ơn AE và bác chủ. Năm mới thắng lợi mới.
Chào thân ái!

Mr Who

Chắc đây là nhân viên nhiều chữ nhất của VIỆT HẢI, hết kinh thánh, rồi tam quốc, lại còn thơ...sang năm mới thật rồi nhưng thủ đoạn thì vẫn xưa cũ
Tôi với bác, và nhiều bác nữa ko thù ko oán. Sự thật việc mua bán trắng đen thế nào chỉ VH và bác chủ mới biết, vậy mà các bác toàn dùng những lời nói gây thù chuốc oán thì chán lắm, nếu là con cháu nhà tôi mà như vậy thì tôi đánh cho chết đòn không còn cái răng nào mà ăn ...K'

forever_rock

Active Member

Tôi với bác, và nhiều bác nữa ko thù ko oán. Sự thật việc mua bán trắng đen thế nào chỉ VH và bác chủ mới biết, vậy mà các bác toàn dùng những lời nói gây thù chuốc oán thì chán lắm, nếu là con cháu nhà tôi mà như vậy thì tôi đánh cho chết đòn không còn cái răng nào mà ăn ...K'

Tôi vs bác đúng là chả thù oán gì thật, bác nhận vơ cái mối quan hệ này làm gì cho thêm bực mình. Tôi tức là tức cái bọn buôn gian bán lận chỉ chực lừa ng tiêu dùng nói chung mà thôi. Còn bác thì mở mồm ra là chửi ae HDVN này nọ. Bác xem lại các comment xem bác so sánh người - chó đấy thôi. Tôi có thể ít tuổi hơn bác nhưng các cụ nhà tôi cũng ko có thói quen cho con cháu ăn ...K' như con cháu nhà bác đâu ạ.
Tốt nhất bác nên quay về cv buôn bán của mình, chăm lo cho việc kinh doanh cũng như hậu mãi bảo hành cho tốt, nghiêm túc vui vẻ tiếp thu các ý kiến. Hữu xạ tự nhiên hương.

Mr Who

Tôi vs bác đúng là chả thù oán gì thật, bác nhận vơ cái mối quan hệ này làm gì cho thêm bực mình. Tôi tức là tức cái bọn buôn gian bán lận chỉ chực lừa ng tiêu dùng nói chung mà thôi. Còn bác thì mở mồm ra là chửi ae HDVN này nọ. Bác xem lại các comment xem bác so sánh người - chó đấy thôi. Tôi có thể ít tuổi hơn bác nhưng các cụ nhà tôi cũng ko có thói quen cho con cháu ăn ...K' như con cháu nhà bác đâu ạ.
Tốt nhất bác nên quay về cv buôn bán của mình, chăm lo cho việc kinh doanh cũng như hậu mãi bảo hành cho tốt, nghiêm túc vui vẻ tiếp thu các ý kiến. Hữu xạ tự nhiên hương.
Bác này lại nóng giận quá mất khôn rùi, tôi chỉ dám nói con cháu nhà tôi thôi chứ đâu dám động đến các cụ nhà bác mà bác lại đem ra so sánh này nọ làm tôi khó nghĩ quá. Thôi thì nếu ko hiểu ý nhau thì cho tôi nói lời xin lỗi có được không.
Quay lại chủ đề chính bác chủ ham rẻ thì mua TV, mua về ko thích đòi trả lại thì VH ok, VH trả lại tiền đầy đủ và chở TV về. Sự việc đơn giản chỉ có vậy, vậy mà bác chủ còn ko vừa lòng, lợi dụng diễn đàn tung bài bôi nhọ nói sấu này nọ nên sự việc mới đi quá xa vậy chứ.
Đúng là lòng sông thì còn đo được, chứ lòng người thì bó tay. Lòng dạ tối tăm, hẹp hòi như bác chủ mua TV ấy thì sao cũng có ngày gieo gì gặt ấy thôi, Ông trời công bằng lắm, đi đêm lắm sao cũng có ngày gặp ma.

LêQuân ArT

Well-Known Member

Ai ham rẻ hả mr Who ? VH ghi giá 50LA6200 là 23tr900k kmại 1 đầu HD,tôi k lấy đầu HD nên trừ 3tr còn 20tr900k,giá còn cao hơn giá các bác thương gia trên này bán hồi còn nhiều 50LA6200.VH cam kết hàng mới tôi mới mua với giá đó,chứ TV cũ 15tr đây cũng k thèm.Tôi đã mua chiếc 50LA6200 mới 100% bên HC giá còn cao hơn nhiều.Nếu ông Hu nói tôi ham rẻ thì hóa ra ai muốn mua TV rẻ ( dù VH bán k hề rẻ ) thì đều bị lừa ah ? Hu nói ít thôi k về ông An "thần gió răng đen" ông ý vả thêm cho đấy
mr Who hãy chứng tỏ mình biết chữ và có trí nhớ thì hãy đọc rõ dòng in đậm này : "Tôi đề nghị Mr Who (Việt Hải) mời công an bắt tay vào điều tra,làm rõ vụ việc này.".
Nếu ông Hu k làm đc thì mời ông biến cho
Nếu VH mời công an thì toàn bộ quá trình điều tra làm rõ sẽ đc 1 vài anh em HD trên này cập nhật trên diễn đàn này và Tinhte.vn; VNAV.mr Who k làm thì có lẽ mình k nên nói gì nữa.mong các bác HDVN hàng ngày vào up và share 2pic này cho mình !

meomatto

Active Member

Thôi, Giám đốc của Việt Hải có bảo chú HU lên đây thanh minh thanh la gì đâu mà chú cứ phải này nọ? Tóm lại là quả này thì Việt hải vỡ mồm rồi, ít nhất là với những người đang sinh hoạt trên 4R này. Hàng bày thì cứ nói mẹ là hàng bày đi rồi trừ thêm cho ng.ta 1tr nữa thì có phải là ngon ko, có khi trôi mà lại ko mất lòng. 200h chạy demo thì là cái gì đâu?! Bán hàng Dốt, Tham thì ráng mà chịu.

P/s: Ở Việt Hải hàng bài có 1 ông hơi béo béo, chả biết là NV hay quản lí nhưng phong cách bán hàng rất Khắm. khách hỏi hàng thì phong cách khệnh, trình bày thì ê a dài dòng như kiểu mình giỏi lắm còn người khác ko biết gì. Tôi nhiều lần vào đấy định mua đồ nhưng cứ gặp cái ông đấy là lượn luôn, mất khách rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:

LêQuân ArT

Well-Known Member

Thôi, Giám đốc của Việt Hải có bảo chú HU lên đây thanh minh thanh la gì đâu mà chú cứ phải này nọ? Tóm lại là quả này thì Việt hải vỡ mồm rồi, ít nhất là với những người đang sinh hoạt trên 4R này. Hàng bày thì cứ nói mẹ là hàng bày đi rồi trừ thêm cho ng.ta 1tr nữa thì có phải là ngon ko, có khi trôi mà lại ko mất lòng. 200h chạy demo thì là cái gì đâu?! Dốt thì ráng mà chịu.

P/s: Ở Việt Hải hàng bài có 1 ông hơi béo béo, chả biết là NV hay quản lí nhưng phong cách bán hàng rất Khắm. khách hỏi hàng thì phong cách khệnh, trình bày thì ê a dài dòng như kiểu mình giỏi lắm. Tôi nhiều lần vào đấy định mua đồ nhưng cứ gặp cái ông đấy là lượn luôn, mất khách rồi!
Cái ông beo béo ấy chính là ông An thần chém gió với bộ nhá đen xì,nói với khách rất hay đá tiếng Anh như Việt Kiều ý ! phong thái thì khệnh khạng và rất hay đi làm muộn,nhiều hôm 10-11h mới đến :)) điều này em biết qua 1 nviên ở VH hôm em đi khiếu nại.Hình như ông ý cũng quản lý 1 cửa hàng bán máy ảnh ở bên cạnh nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

nam2178

Well-Known Member

Mình theo dõi thấy Mr Hu (VH) đúng là gái đĩ già mồm, sai mà không chịu nhận, cái thời làm ăn lừa đảo chụp giựt qua lâu rồi nhé.

ủng hộ bác chủ vạch mặt bọn lừa đảo để anh em biết mà tránh xa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên