Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

maket171

Ðề: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Xin chia sẻ với mọi người bản ghost win 8 32 bit mình ưng nhất từ trước tới nay. Bản ghost này của bác KTV bên PBM như là link 4Share, nay mình up lên FS cho mọi người cùng thưởng thức bản ghost rất tốt này. Là một người bảo trì và cài đặt cho PC cũng như Laptop, mình có dịp sử dụng rất nhiểu bản ghost và tất nhiên là mình muốn có bản ổn định nhất để khỏi bị alo mãi. Và bản ghost mình chia sẻ đây đã đáp ứng được nhu cầu của mình.
Một lưu ý nhỏ là sau khi bung ghost xong thì win8 được active nhưng office thì các bác phải tự active bằng cách vào trong folder crack (có trên màn hình desktop sau khi bung ghost), giải nén cho file crack và chạy là OK.

dùng acc vip này nha
ID: [email protected]
Pass: 12344321
email reset pass: YOPmail - Inbox (nhớ đổi lại 12344321 nếu reset pass)

ID: [email protected]
Pass: 123456
email reset pass: YOPmail - Inbox (nhớ đổi lại 123456 nha)

Bạn ơi, 2 acc Vip trên dùng không được nữa. Mình vào email reset lại pass thì nó báo không được.
Cảm ơn.

hoasimtim

Well-Known Member

Bản này nghe dữ dằn quá, lên cho các bác kéo về chơi :D

ledo

có cả vip acc cho down nữa, bác chu đáo quá, ủng hộ một phát.

Thank bác chủ thớt, em bung ra máy bàn thì ngon lắm bác ạ, nhưng khi bung vào con HP8530W thì cho bung nhưng khi khởi động thì nõ báo thiếu file....không lên bác ạ, bác còn bản nào chuẩn hay co cách chỉ cho em sửa lỗi này ko?

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: Re: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Thank bác chủ thớt, em bung ra máy bàn thì ngon lắm bác ạ, nhưng khi bung vào con HP8530W thì cho bung nhưng khi khởi động thì nõ báo thiếu file....không lên bác ạ, bác còn bản nào chuẩn hay co cách chỉ cho em sửa lỗi này ko?

Ghost lại lần nữa, vẫn không được thì lần nữa, lần nữa... không được nữa thì cho nó ăn búa :))

aboy445

share acc Free down chậm quá :((

allway

Well-Known Member
Ðề: Re: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Bạn dùng thử bản 64bit xem thế nào. Mình chưa gặp tình huống này nên không biết thế nào.

---------- Post added 01-10-2013 at 06:56 ----------

share acc Free down chậm quá :((

Có acc vip đi kèm mà :-bd

tong_1503

Active Member

Ghost xài rất tốt, nó báo đã active ngon lành, sau khoảng 10 ngày thì nó báo lại là win này chưa được active???

haianh07

Active Member
(
Originally Posted by dothatdie1982
)
tôi cũng bị tình trạng này trên máy dell và 1 máy acer nhưng với déktop thì khong vấn đề gì
còn về chuyện activer sau ít ngày lại báo là chưa activer thì một người bạn của tôi sau khi sử dụng bản ghost này cũng kêu như vậy

Bên trên