Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

tienminhfx

Ðề: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Ý bác là sao mình không hiểu! Mình thấy có gì đó không ổn khi chạy bản Win này!

bác đừng để ý bác @hoasimtim này, lúc nào bác ấy nằm ngửa ra (cười) thế thì đừng để ý.
nếu bạn thấy không ổn thì cài bản win 8 hoặc win 8.1 ấy

tfm

Well-Known Member

sao tớ dị ứng với kỉu mỳ ăn liền này gớm :D, cá nhân thôi nhé, đừng chém em tội nghiệp :v

allway

Well-Known Member

sao tớ dị ứng với kỉu mỳ ăn liền này gớm :D, cá nhân thôi nhé, đừng chém em tội nghiệp :v

Thì mỳ ăn liền nhanh gọn lẹ thôi, còn làm sao bằng ngồi cài từ A-Z theo ý của mình được. Tuy nhiên, nếu làm nhiều máy thì "mỳ ăn" liền lại ngon lắm bác ạ.

hoasimtim

Well-Known Member

Thì mỳ ăn liền nhanh gọn lẹ thôi, còn làm sao bằng ngồi cài từ A-Z theo ý của mình được. Tuy nhiên, nếu làm nhiều máy thì "mỳ ăn" liền lại ngon lắm bác ạ.

Theo em win 8 ghost vẫn là ngon nhất, tốt nhất bác cài 1 bản win, sau đó cho nó xóa hết driver đi, sau đó build ghost. Người dùng sau khi unghost sẽ tự cài driver riêng ;))

allway

Well-Known Member

Win nó tự nhận khá nhiều driver rồi, chỉ còn lại một ít cần thôi. Cho nên cứ bung ghost xong thấy thiếu cài nào thì cài cái đó.

Link die rồi bác chủ topic ơi, reup giúp em với đang cần cái này

Công Audio

Ảnh nền đẹp thế ! bộ này chạy update tốt chứ bác chủ thớt. Thanks

juli_0

thanks bác nha,đang tải về đây

thubon

Help please!
Bác chủ ơi! Mình cứ nghĩ là file ghost sẽ chỉ chạy trên ổ C hệ thống, nên sau khi ghost thì tất cả dữ liệu (kể cả file ghost) đều không còn gì, vì giờ chỉ còn 1 ổ C duy nhất. Có cách nào cứu lại 2 ổ dữ liệu của mình không? Xin bác giúp đỡ.
Thanks

May quá! mình đã tải xong, định bung thì đọc được comment của bác! BÁc Allway ơi! cho mình hỏi: Có phải bản gosh8.1 này cài gom 1 HDD thành 1 ổ C không? Cảm ơn bác trước nhé

anhtuanngoc

Well-Known Member

May quá! mình đã tải xong, định bung thì đọc được comment của bác! BÁc Allway ơi! cho mình hỏi: Có phải bản gosh8.1 này cài gom 1 HDD thành 1 ổ C không? Cảm ơn bác trước nhé
Chắc chắn bác gặp trường hợp này chọn sai lệnh lúc bung ghost nên nó mới gộp luôn 2 ổ làm 1 thôi. Bác cứ yên tâm mà sài

hoasimtim

Well-Known Member

Bản này tại hạ vẫn dùng để ghost cho người thân và bạn bè, thấy đa số bạn nữ là thích hình nền, còn nam thì lại thích bản khác =)))

Bên trên