AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

kudo1908

Active Member
men HDVIETNAM hát bằng đầu karaoke ?

Em đang thống kê xem AE HDVIETNAM thường hát bằng đầu karaoke nào ấy mà :D
thứ nhất là : SƠNCAMEDIA tách ra từ hãng điện tử VTB
::: soncamedia :::
thứ hai là : Arirang cái thương hiệu này quá nổi tiếng
Arirang
thứ ba là : MUSICCORE Công Ty Cổ Phần Điện Tử Công Nghệ Xanh
TRANG CHỦ - MusicCore
thứ tư là : California một thời hô mưa gọi gió ở thị trường VN
.::Cali::.
thứ năm là : ViTek .: VTB :.
các men HDVIETNAM tham gia ý kiến nha >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

nth123

Member
Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Em hát bằng ariang, sao bác không làm cái poll để mọi người vote cho tiện?

cuongch3

Member

Mình hát bằng máy tính lắp soundcard rời, nhạc là beat mp3, video nền là clip demo full HD của các hãng TV. Nói chung chất lượng âm thanh hình ảnh hơn tất cả các sản phẩm karaoke hiện có trên thị trường.

hdlove

Member

Em hay hát thì thầm vào tai vợ yêu. Theo em đây là cách hay hay nhất và hiệu nghiệm nhất.

forever_rock

Active Member

Mình hát bằng máy tính lắp soundcard rời, nhạc là beat mp3, video nền là clip demo full HD của các hãng TV. Nói chung chất lượng âm thanh hình ảnh hơn tất cả các sản phẩm karaoke hiện có trên thị trường.
có card suond âm thanh hay thì ngon rồi, nhưng beat mp3 thì tùy bài hay bài dở do phối. hình ảnh full hd nhưng có liên quan j đến bài hát đâu bác. e cứ thích karaoke theo video cảu bài hát ấy cơ.hehe.đang hát bằng phần mềm walakv thấy ngon

gacon_vn

Active Member

Tớ thì chả biết là bằng đầu gì, vì vào quán có hát đâu lúc đó mắt mũi chân tay bận lắm :))

cuongch3

Member

có card suond âm thanh hay thì ngon rồi, nhưng beat mp3 thì tùy bài hay bài dở do phối. hình ảnh full hd nhưng có liên quan j đến bài hát đâu bác. e cứ thích karaoke theo video cảu bài hát ấy cơ.hehe.đang hát bằng phần mềm walakv thấy ngon

Video kèm bài hát thì chất lượng chỉ có DVD thôi, số bài HD thì đếm trên đầu ngón tay mà chủ yếu là upscale. Hình ảnh full HD và chữ sắc nét nhìn nó khác hẳn đấy bạn ạ.

forever_rock

Active Member

Video kèm bài hát thì chất lượng chỉ có DVD thôi, số bài HD thì đếm trên đầu ngón tay mà chủ yếu là upscale. Hình ảnh full HD và chữ sắc nét nhìn nó khác hẳn đấy bạn ạ.

dữ liệu của e toàn VOB, MKV, 720p, chữ sắc nét luôn. nếu đếm đc trên đầu ngón tay thì chắc tay e nó thành quả sầu riêng rồi

kudo1908

Active Member

Ai có đĩa sonca vol 47 cho em xin với
Vol.47 chia làm 2 loại Loại VOl.47 dành cho đầu Star MIDI Plus và Vol.47B dành cho đầu Star MIDI cũ ví dụ SK219,269..v.v....VOl.47B chỉ có 4.941 bài hát mà thôi,chờ SONCAMEDIA update 2.500 bài hát nữa bằng usb :D

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Re: Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

bác cho em xem 1 cái ficture về "hình ảnh đẹp chữ sắc nét" để em xem nó là như thế nào

intexhai

Well-Known Member

Tôi hay hát bằng đầu Vitek VTB 400 thấy hơn hẳn cali. Còn karaoke trong máy vi tính có rất nhiều bài của Doremi, Làng Văn, Asia, ... ít hát hơn vì khó hát.

hataigiang

Active Member

Bằng Laptop bạn ah! dữ liệu thì dùng mp3+xml,vừa hát vừa xem Lavar (dùng làm hình nền) người hát cứ hát, người xem cứ cười ngất ngây!heeeeee

ngdhieu

Well-Known Member

Bằng Laptop bạn ah! dữ liệu thì dùng mp3+xml,vừa hát vừa xem Lavar (dùng làm hình nền) người hát cứ hát, người xem cứ cười ngất ngây!heeeeee

Larvae hay Larva chứ nhỉ? Hi hi...

vmtruong

3600S nhưng để làm kiểng thui. Thường Em xài cái HTPC cùi :D + karaoke4pro + data (vob,mkv,mp3+xml,mp4,flv... )

Kiểu này sao hát đc Bác???vừa hát vừa ôm bụng hả =)).

Bên trên