Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

Bác chủ hay bác nào đang dùng chuột bay cho Androi box dùng con j ngon bổ rẻ tư vấn em với. Phản hồi nhanh nhanh 1 chút ko lag thì chán lắm.

- Con RC11 thì tiện nhưng 1 mặt nhiều phím quá.. mà nghe cứ dại dại thế nào ấy. Không biết phản hồi có nhanh ko
- AirMouse KM800V thì có vẻ tạm được nhưng ko thấy các phím F1-F12 đâu cả (như vậy nút Next, Tách Lời chắc dùng luôn Next của Remote mà ko cần phím chức năng F... ko biết phải vậy ko bác ch?)
- MINIX A2, MINIX Neo A2 Lite nhìn ngon mà giá cao quá.

- Còn nhiều Remote đắt tiền từ 700-1,2tr chưa dám nghĩ đến :)
Em đang dùng cái này nè bác Huỳnh..dùng sướng quá trời mà đâu có trễ nải gì đâu :D.
Giá có 400k :D. Nhìn thì không xịn lắm nhưng 1 lần sạc pin dùng cả tuần chả thấy hết :D

phongsun01

Em đang dùng cái này nè bác Huỳnh..dùng sướng quá trời mà đâu có trễ nải gì đâu :D.
Giá có 400k :D. Nhìn thì không xịn lắm nhưng 1 lần sạc pin dùng cả tuần chả thấy hết :D

Mua con này ở đâu zợ bác?

Lê Huỳnh

Well-Known Member

E có bàn phím ko dây rồi bác :)... thích cơn quơ quơ không khí cho vui :).
Nhưng mà mấy cái Remote loại này giá cao ghê...
MINIX Neo A2 không thấy nút Next bài ở đâu (hay là hình nút tua đó nhỉ?)
RII MINI I13 Con này khá đẹp... nhìn ngon hj
(http://www.dangcapdigital.vn/vn/sp/detail/490/495/DCD-100044/ban-phim-khong-day-rii-mini-i13/1.html)
Con KM800 thì có cả tua, next. Thích cái loại có 2 mặt thế này cho gọn ... nhìn hơi dại
Mele F10... nhìn cũng hơi ko máu lắm. hj
lại còn lo nó lag, hơi trễ nữa... e sẽ tìm hiểu thêm... từ ý kiến của các bác :)

meocon

Well-Known Member

Sáng nay test lại thì báo app ko hỗ trợ , ko tải về dc , test lại lần nữa thì OK , ko hiểu bị gì
Ko cần active , tự động gia hạn 1 tháng . Quá good , tks bác chủ nha

dangdtbk

Member

Lại bị thay mã kích hoạt bác xem lại giúp em mã mới 11304 mã cũ không nhớ

dochua2k

Well-Known Member

Nhờ bạn H update thêm phần chỉnh âm lượng trên remote nhé! Cám ơn nhiều.

phakhadi

Member

Ứng dụng đã cập nhật lên 2.98. Đã fix mấy lỗi lặt vặt và đổi font chữ thành font Arial Bold Italic.
sao bác cứ thích font nằm nghiêng thế, bác cho font thẳng như của thằng sơn ca đó

dangdtbk

Member

Hôm nay Cập nhật xong, cứ chọn bài 2 kênh audio toàn báo, Có lỗi xảy, chuyển qua bài kế tiếp.

skplayer

Well-Known Member

Hôm nay Cập nhật xong, cứ chọn bài 2 kênh audio toàn báo, Có lỗi xảy, chuyển qua bài kế tiếp.

Mình test vẫn bình thường. Bạn chọn lại đường dẫn lại thử, có thể do cổng USB tháo ra cắm vào nó bị đổi đường dẫn.

Lucky76

Well-Known Member

Bản Smart Karaoke Remote 2.48 sao ko hỗ trợ bàn phím ảo default, bàn phím ảo mới ko có phím dấu cách khoảng trắng (phím Spacebar) mình thấy để theo kiểu cũ hay hơn chứ phím ảo mới nhỏ quá test trên tablet 7" (mặc định nằm ngang ko đứng theo kiểu củ), còn trên phone thì ok --> going như cũ. Bản SKP 3.03 load chậm và màn hình Welcome bị giật giật đơ đơ lúc khởi động.

chandoi1203

Member

Sao mình tải app về cho Android Box ATV 1800E nhưng mở lên thì ko có bài hát nào hết, cũng ko chọn bài tìm bài gì được luôn. Fai chép bài hát bỏ vào à các bác

dangdtbk

Member

Thì vốn dĩ nó là thế mà. Phải tự chép vào chứ chơi off line mà

chandoi1203

Member

Thì vốn dĩ nó là thế mà. Phải tự chép vào chứ chơi off line mà

vậy cần ổ cứng dung lượng lớn lắm mới chứa đc à bác. ổ 180gb chứa đc bao nhiêu bài?
Và nhạc karaoke đó tải ở đâu?

thaovjp89

Well-Known Member

vậy cần ổ cứng dung lượng lớn lắm mới chứa đc à bác. ổ 180gb chứa đc bao nhiêu bài?
Và nhạc karaoke đó tải ở đâu?

180Gb thì lưu data được 180gb như các MV - .MKV dung lượng 1 bài từ 130 -200Mb rồi bác ợ Data karaoke 2-3Tb có khi còn ít ấy
Nhạc karaoke bác tìm tải trên mạng, hay ra các điểm chép phim đều có đấy

chandoi1203

Member

180Gb thì lưu data được 180gb như các MV - .MKV dung lượng 1 bài từ 130 -200Mb rồi bác ợ Data karaoke 2-3Tb có khi còn ít ấy
Nhạc karaoke bác tìm tải trên mạng, hay ra các điểm chép phim đều có đấy
Vậy bùn nhỉ. Mún hát đc karaoke fai đầu tư cái ổ cứng 3tb ngốn gần 3chai. Còn cách nào hát đc karaoke chất lượng nữa k các bác

Bên trên