Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Tải về install from zip file ok
Vào system-add on-get addon thì không thấy bsb smart relax repo
Vào video - video add on - BsB smart relax add on thì báo srip fall

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Tải về install from zip file ok
Vào system-add on-get addon thì không thấy bsb smart relax repo
Vào video - video add on - BsB smart relax add on thì báo srip fall

Bạn đang dùng add-on trên hệ điều hành nào? (Win, android,...) Kodi bao nhiêu? (14.2, 15.2...)

Bạn đang dùng add-on trên hệ điều hành nào? (Win, android,...) Kodi bao nhiêu? (14.2, 15.2...)
Kodi 14.2 trên Ember nhân linux, mình thích tính năng xem tivi vs nghe nhạc lossless cài trên windows thi ok nhưng sẵn có con ATV đang chạy Ember nên cài vô luôn nhưng không được.

hungphutho

Active Member

Kodi 14.2 trên Ember nhân linux, mình thích tính năng xem tivi vs nghe nhạc lossless cài trên windows thi ok nhưng sẵn có con ATV đang chạy Ember nên cài vô luôn nhưng không được.
Bạn xóa hết cái cũ đi rồi cài cái này nhé
https://www.fshare.vn/file/P8QOZMV9F1MP

Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

ai xem tour the France ko nào?

Mình xài Kodi 14.2, cài vào ok hết, chọn rạp thì cũng hiện ra poster phim/đài truyền hình, bấm vào chọn coi là không coi được gì hết. Đã thử cả Fshare VIP cũng ko được
Giống em đó bác! Nhưng em bị vài sever thôi! Nói ch đa số k coi đc

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Các bác dùng linux à?

bác kiểm tra giúp android box himedia android 4.4 bác tiến ơi coi được mỗi 2 sever phim la vip 4 và víp 5 còn lại nhạc hài phim truyền hình toàn là đang tải xin vui lòng đợi rồi thôi nó k vào phim được. kì bác nhỉ ?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

bác kiểm tra giúp android box himedia android 4.4 bác tiến ơi coi được mỗi 2 sever phim la vip 4 và víp 5 còn lại nhạc hài phim truyền hình toàn là đang tải xin vui lòng đợi rồi thôi nó k vào phim được. kì bác nhỉ ?

Mình đang kiểm tra. Tất cả các server vip đã release đều xem được. Mấy box himedia mình thấy chỉ mỗi fW 1.0.7 là chạy ngon Kodi 14.2 thôi. Mấy bản mới hơn thì lỗi tùm lum hết à.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Mình đang kiểm tra. Tất cả các server vip đã release đều xem được. Mấy box himedia mình thấy chỉ mỗi fW 1.0.7 là chạy ngon Kodi 14.2 thôi. Mấy bản mới hơn thì lỗi tùm lum hết à.

vậy để mình down grade xuống thử xem sao đang sử dụng 1.0.9 cái 1.0.7 ứng dụng tàu nhiều quá nên nâng lên luôn :)

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

vậy để mình down grade xuống thử xem sao đang sử dụng 1.0.9 cái 1.0.7 ứng dụng tàu nhiều quá nên nâng lên luôn :)

Mình đã test thử 1.0.9, 1.0.8 trên rất nhiều box Himedia rồi, Kodi hoạt động không như mong muốn, chỉ có bản 1.0.7 vs Kodi 14.2 hoặc 15 RC1 (trên store) đều chạy BSB smart relax rất hoàn hảo.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Mình đã test thử 1.0.9, 1.0.8 trên rất nhiều box Himedia rồi, Kodi hoạt động không như mong muốn, chỉ có bản 1.0.7 vs Kodi 14.2 hoặc 15 RC1 (trên store) đều chạy BSB smart relax rất hoàn hảo.

vẫn như vậy bác tiến. em cứ bấm vào nghe nhạc là ngưng kodi luôn. còn mấy cái khác k đứng nhưng chẳng vào được

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

vẫn như vậy bác tiến. em cứ bấm vào nghe nhạc là ngưng kodi luôn. còn mấy cái khác k đứng nhưng chẳng vào được

Chắc fw có lỗi gì đấy? Bác thử reset factory fw rồi cài lại xem sao?
À trước khi reset factory bác vào mục setting của bsb chuyển Time zone về gmt+7 xem sao nhé.

pro wa

Active Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

có mấy kênh nước ngoài mới xem ko được zaj

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

có mấy kênh nước ngoài mới xem ko được zaj
Khi bạn nói 1 kênh nào đó die, bạn phải ghi rõ là kênh nào, để coder biết mà sửa, như vậy mới có tính góp ý cộng đồng. Bạn chỉ nói khơi khơi 1 câu, trong khi nhóm đó có mấy chục kênh, đâu ai rảnh để kiểm tra hết từng kênh cho bạn.

dinhkhaihtc

addon rất hay cho kodi, mình đang sử dụng nó cho khách hàng của mình.

Shotime

Active Member
Bác ơi cho e hỏi, bsb smart ở nước ngoài (Ip Mỹ) có cài được ko bác?

Bên trên