Topic trao đổi Phim ảnh, ca nhạc HD Hà Nội

Ðề: HN - Trao đổi phim nhạc HD

em cũng đang tổng hợp lại số film HD hiện có để giao lưu cùng anh em, cũng có khoảng 1TB cả HD cả Lossless

vocado

Ðề: HN giao lưu trao đổi phim HD

dạo này tui toàn đown BRrip của SecretMyth chất lượng cũng tốt lắm
G-Force 2009 BRRip H264 AAC-SecretMyth (Kingdom-Release)
Monsters.Vs.Aliens.2009.BluRay.720p.x264-FxM
Watchmen.BluRay.720p.x264-FxM
Four Christmases 2008 BRRip H264 AAC-SecretMyth (Kingdom-Release)
Gran Torino 2008 BRRip H264 5.1 ch-SecretMyth (Kingdom-Release)
(500) Days Of Summer 2009 BRRip H264 AAC-SecretMyth (Kingdom-Release)
No Country For Old Men 2007 BDRip H264 AAC-SecretMyth (Kingdom-Release)
ngoài ra còn 2 bộ BOF và IRIS .
tất cả đều sub việt chuẩn không cần chỉnh :)

vocado

hix hix mỗi tội h nghiện mất rùi bác ah. Tối muộn ngồi học code, đêm xem phim sáng đi ngủ, chiều dậy đi học tối đi chơi tối muộn về lại code \:D/ cuộc sống vẫn tiếp diễn hihi

có bác cùng nghề với mình <:p

kid242

Em chỉ có khoảng 250G thôi ạ, có được phép trao đổi ko ạ :(:(:(

dinhvandiep

thấy các bác chơi HD hay quá nên e cũng mua 1 cái HDD 500G về tập tành chơi, nhưng mà hiện giờ chưa có phim nào :( bác nào tốt bụng cho em copy vài phim hay được ko ah
anh em giao lưu cafe học hỏi với
cám ơn nhiều !!

dinhvandiep

thấy các bác chơi HD hay quá nên e cũng mua 1 cái HDD 500G về tập tành chơi, nhưng mà hiện giờ chưa có phim nào :( bác nào tốt bụng cho em copy vài phim hay được ko ah
cám ơn nhiều !!

ruao0ocon

em cũng ở Bùi Xương Trạch, hôm nào bác đi copy phim hú em 1 tiếng ae mình cùng đi. anh ở số nhà bao nhiu??
mình ở ngõ 77 Bùi xương Trạch bạn đến alo cho mình theo số 0973 896 896.bạn ở chỗ nào BXT cho mình sdt cho dễ liên lạc

Em chỉ có khoảng 250G thôi ạ, có được phép trao đổi ko ạ :(:(:(

cám ơn nhiều !!

ôi giời nhiệt tình là chính mà 2 bạn không cần quan trọng hóa làm gì

HD Beginner

Hiện tại mình đang có 4TB phim HD ở nhà. Nội dung phong phú các thể loại đều có.

Sẵn sàng chia sẻ giao lưu với các bạn.

Có điều mình đi làm cả ngày. Nên bạn nào muốn Copy thì vui lòng chiều mang ổ đến địa chỉ CQ mình. Tối mình về nhà Copy. Sáng các bạn đến CQ lấy.

ruao0ocon

Hiện tại mình đang có 4TB phim HD ở nhà. Nội dung phong phú các thể loại đều có.

Sẵn sàng chia sẻ giao lưu với các bạn.

Có điều mình đi làm cả ngày. Nên bạn nào muốn Copy thì vui lòng chiều mang ổ đến địa chỉ CQ mình. Tối mình về nhà Copy. Sáng các bạn đến CQ lấy.

cho minh dia chi voi sdt cua ban di ban oi

anhdaica

hic, ai hảo tâm share cho mình film với, mới biết về HD, hihi. nick mình là neverinsane .

anhnh

mình thì chỉ bít chơi HD là rất khổ :| mỗi tội mình nghèo quá vì không có HDD nên down xem xong là bay :">, nhưng giờ cũng đang cày lấy 400Gb về xem tết :D

anhdaica

cày lấy 400Gb là sao, 400Gb phim á. có thể share cho mình đc hem, là sv nên hem có dk chơi sang. hic hic.

Bên trên