Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

linhnguyen5187

Ðề: HD Hà Nội [Khu vực Spam]

Tôi xin lổi lão pe rồi còn gì. À mà cái avata đó aila linhnguyen vậy????
Ngoài cùng bên phải bác ơi!
Áo đỏ đấy bác ơi! =))
Áo hồng nhé! Mụ tú nhầm màu rồi!
Hôm nay V-day mà mụ ko bận rộn điều hàng sao mụ Tú =))
Còn em nữa! Đi luyện rồng mà về sớm thế! ;))

ngocthanh8106

Cảm ơn bác Quỳnh nhiều nhé, cái đầu phát HD và 1,5TB phim của anh gửi vào, em xem phim hay lam, dc hài rồi ngủ lăn ra, quên cài báo thức, ko thức dậy làm bánh luôn. Cũng mai là anh gửi vào tới ngày 14, chứ nó tới ngày 13, thì mấy đơn hàng bánh Valentine's day của em chết chắc.

linhnguyen5187

Cảm ơn bác Quỳnh nhiều nhé, cái đầu phát HD và 1,5TB phim của anh gửi vào, em xem phim hay lam, dc hài rồi ngủ lăn ra, quên cài báo thức, ko thức dậy làm bánh luôn. Cũng mai là anh gửi vào tới ngày 14, chứ nó tới ngày 13, thì mấy đơn hàng bánh Valentine's day của em chết chắc.

Liệu có phải quà V-Day không nhỉ? ;))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Không thấy bác nào bá cáo về ngày 14.02 nhỉ? Ví như tình hình nhà nghỉ có cháy không ấy. 8-}8-}8-}

mrduku

Member

Ngoài cùng bên phải bác ơi!

Áo hồng nhé! Mụ tú nhầm màu rồi!

Còn em nữa! Đi luyện rồng mà về sớm thế! ;))
Nói thật đi linh nguyên là boy hay girl đừng nói là gay nhe

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:15:27 AM ---------- Bài trên gởi vào lúc 11:13:41 AM ----------

Cọp em dự là nhà đã cháy trước 14/2 rồi, thì còn nhà đâu nữa mà cháy nữa ạ!
Cọp cung đi dự tiệt ở nhà nghỉ hả cop.thế mà bao em đan cô đơn làm anh mấy đêm rồi không ngủ được

lovelysong89

Dù sao em cũng thích trời rét, nhưng đừng kèm theo mưa. Ngồi nhà nghe nhạc, xem phim thì thôi rồi. :)

vuthehoa

Nghè của anh không làm được trời rét em ơi. Đừng thích như vậy khổ thân anh

Đúng là hơi vô duyên một tí tự nhiên chen ngang việc của người khác,nhưng nghề làm rét thì đúng là anh đây mà,anh làm điện lạnh thì khả năng một trời rét thì khó chứ một nhà rét thì anh ôkưa liền.Mag rét kiểu đó đảm bảo là không bao giờ có mưa nhé.

0000000

Hehe đăng ký lâu toàn học hỏi nên ít bài.

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!!!!

Bên trên