Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: HD Hà Nội [Khu vực Spam]

Lão ý thổ lộ đêm qua lao động công ích quần quật, giờ vật ra ngủ rồi, cơ mà sao lại cấm nhể, anh nói đúng câu của em cơ mà :-"

Nhok

Lão ý thổ lộ đêm qua lao động công ích quần quật, giờ vật ra ngủ rồi, cơ mà sao lại cấm nhể, anh nói đúng câu của em cơ mà :-"

Anh thì vô cùng nguy hiểm chứ ko có phải thỏ thẻ *em là Quỳnh vô hại ạ :">* đâu nhé =))

Mà đang rủ rê năm nay mụ CP tòi ra con rồng, cơ mà bảo cho đi bộ dàn thì khóc lóc ghê quá =))), vì kêu hông có tiền mua sữa cho con =))

vuthehoa

Hjhj. Xả streess tý nào các bác.
Hãy tưởng tượng bạn đang ở trên 1 kon thuyền ngoài biển, đầy cá mập hung dữ, con thuyền lại bị chết máy. Hãy nghĩ ra cách đơn giản nhất để thoát khỏi cảnh đó?

Mèng đéc ui đừng tưởng tượng nữa là thoát chí cái chi rứa

vuthehoa

Mà đang rủ rê năm nay mụ CP tòi ra con rồng, cơ mà bảo cho đi bộ dàn thì khóc lóc ghê quá =))), vì kêu hông có tiền mua sữa cho con =))[/QUOTE]

Cái lày chưa hỉu nắm,si đi đâu mà để đến nỗi phải rủ rê CHIPHEO vậy

Nhok

Mà đang rủ rê năm nay mụ CP tòi ra con rồng, cơ mà bảo cho đi bộ dàn thì khóc lóc ghê quá =))), vì kêu hông có tiền mua sữa cho con =))

Cái lày chưa hỉu nắm,si đi đâu mà để đến nỗi phải rủ rê CHIPHEO vậy

Cái này là đang tư vấn cho mụ CP chứ có dính gì em vs si đâu nhờ :-S

Chỉnh sửa lần cuối:

vuthehoa

Cái này là đang tư vấn cho mụ CP chứ có dính gì em vs si đâu nhờ :-S

Úi tí nữa hiểu lầm(óc tưởng tượng con người phong phú thật)nhưng năm nay đừng cố rồng làm gì,mình rồng đây mà chết rấp không ngóc đầu nổi chứ đừng nghĩ đến chuyện bay lên

linhnguyen5187

Anh thì vô cùng nguy hiểm chứ ko có phải thỏ thẻ *em là Quỳnh vô hại ạ :">* đâu nhé =))

Ôi! Tai họa đời người! Cầu mong rồng của Nhok giống Si chứ tay to như Nhok lại khối người thiệt mạng!

kiukiu

Well-Known Member

Nguy hiểm gì mà giờ chưa vợ, chả con, người yêu cũng ko nốt ?, đề nghị em xem lại nhá >:p, tánh tềnh mềnh thật thà, chất phác, phải cái hơi nói phét tí thôi :-", e cứ quảng cáo a thế để a ế à ;))

Nhok

Úi tí nữa hiểu lầm(óc tưởng tượng con người phong phú thật)nhưng năm nay đừng cố rồng làm gì,mình rồng đây mà chết rấp không ngóc đầu nổi chứ đừng nghĩ đến chuyện bay lên

Thì cũng phải có con bay lên được chứ =))

Ôi! Tai họa đời người! Cầu mong rồng của Nhok giống Si chứ tay to như Nhok lại khối người thiệt mạng!

Lâu lâu mới thấy mụ Linh phát biểu có lý đó ;))

Hỏi chớ đã có ai chết dưới tay ta chưa con mụ đệu kia :-w, toàn to còi trên fb làm các con cừu non của ta chạy hết 8-}, grào

Nguy hiểm gì mà giờ chưa vợ, chả con, người yêu cũng ko nốt ?, đề nghị em xem lại nhá , tánh tềnh mềnh thật thà, chất phác, phải cái hơi nói phét tí thôi , e cứ quảng cáo a thế để a ế à

Đã ế rồi chứ có phải là chưa ế đâu, hàng này xịt rồi ý =)), há há >:)

HDCP

Super Moderators

Thì cũng phải có con bay lên được chứ =))

Lâu lâu mới thấy mụ Linh phát biểu có lý đó ;))

Hỏi chớ đã có ai chết dưới tay ta chưa con mụ đệu kia :-w, toàn to còi trên fb làm các con cừu non của ta chạy hết 8-}, grào

Đã ế rồi chứ có phải là chưa ế đâu, hàng này xịt rồi ý =)), há há >:)

Nói phét thì cũng nói nho nhỏ thôi cho thiên hạ nhờ :((

Nhok

Cũng vừa cho rồng khóc nhè thật, nhưng không phải khóc nhè ra đất =))

Anh là con RỒNG ĐẤT chứ có phải khóc nhè ra đất đâu, đừng có mà lèm nhèm, câu đầu tiên rất tử tế câu sau bậy bạ ngay được =))

Bản chất rồi em ơi =))

HDCP

Super Moderators

Anh là con RỒNG ĐẤT chứ có phải khóc nhè ra đất đâu, đừng có mà lèm nhèm, câu đầu tiên rất tử tế câu sau bậy bạ ngay được =))

Bản chất rồi em ơi =))

Lại còn có cái bản chất ở đây cơ à ? ;))

Nhok

Lại còn có cái bản chất ở đây cơ à ? ;))

Em đã bảo giờ nghe câu "bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy" chưa ;))

Em vốn dĩ bản chất nó bậy rồi thì có xô vào chỗ không bậy vẫn cứ bậy thôi em à :D

HDCP

Super Moderators

Em đã bảo giờ nghe câu "bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy" chưa ;))

Em vốn dĩ bản chất nó bậy rồi thì có xô vào chỗ không bậy vẫn cứ bậy thôi em à :D

Hóa ra bản chất là như thế, vậy mà cứ tưởng bản chất là cái gì gì bên trong :p

Bên trên