Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

HVTXXTVH

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Chưa nhận xét được gì nhiều Nhưng thấy cơ bản là CPU đỡ tốn hơn , giao diện không thay đổi , không biết bao giờ có thể được chia sẻ anh bạn 1.12 đây

Bạn copy cả dòng nên bị thừa một cách ==> Kích hoạt ko đc [-X

Nguyenteo

Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

PC của em : P4 - 3.2 Ghz - Card VGA ASUS EN210 SILENT (có HDMI) - Ram :2Gb .
Dùng Splash Pro EX 1.11 rất Good . HD 720p và 1080p đều chạy rất mượt .
Nhưng không hiểu sao có một vài phim khi Play mà không thấy biểu tương GPU màu xanh hiện lên thì hình ảnh và âm thanh giật ghê gớm.
Bác nào biết cách khắc phục chỉ cho em với .
Thanks

HVTXXTVH

PC của em : P4 - 3.2 Ghz - Card VGA ASUS EN210 SILENT (có HDMI) - Ram :2Gb .
Dùng Splash Pro EX 1.11 rất Good . HD 720p và 1080p đều chạy rất mượt .
Nhưng không hiểu sao có một vài phim khi Play mà không thấy biểu tương GPU màu xanh hiện lên thì hình ảnh và âm thanh giật ghê gớm.
Bác nào biết cách khắc phục chỉ cho em với .
Thanks

Thì CPU của bạn yếu quá, lại ko bật Hardware Acceleration (GPU là chính) thì đương nhiên là bị giật rồi I-)

Nguyenteo

Member

Thì CPU của bạn yếu quá, lại ko bật Hardware Acceleration (GPU là chính) thì đương nhiên là bị giật rồi I-)

Em biết CPU của em yếu mả . Nhưng em muốn hỏi là tại sao có phim thì GPU hoạt động có phim thì không , mặc dù Hardware Acceleration vẫn bật ?

Em biết CPU của em yếu mả . Nhưng em muốn hỏi là tại sao có phim thì GPU hoạt động có phim thì không , mặc dù Hardware Acceleration vẫn bật ?

Có lẽ film ko hỗ trợ là MPEG2, WMV9 :D, vì Splash chỉ sử dụng GPU hỗ trợ decode cho H264, VC1, AVCHD mà.

Bạn check lại xem có phải không :-/

HVTXXTVH

Có lẽ film ko hỗ trợ là MPEG2, WMV9 :D, vì Splash chỉ sử dụng GPU hỗ trợ decode cho H264, VC1, AVCHD mà.

Bạn check lại xem có phải không :-/

Mình cũng nghĩ giống bạn ;;)

hoadainhan70

Well-Known Member

Còn tớ sau khi đăng kí thành công thì có phim xem ngon lành 1080 có phim chỉ 720 nhưng lại bị như hình ! đã cố công khắc phục không được , Mong giúp đỡ

HVTXXTVH

Còn tớ sau khi đăng kí thành công thì có phim xem ngon lành 1080 có phim chỉ 720 nhưng lại bị như hình ! đã cố công khắc phục không được , Mong giúp đỡ

Mình chưa gặp phải phim nào bị như thế cả :^o Bạn update driver VGA lên coi sao :-? Ko thì cut một đoạn ngắn up lên MF mình down về test thử cũng đc xem thế nào :D

edc

Active Member

Trang chủ chỉ có Splashpro 1.11.0 vậy bác chủ có bản Splashpro 1.12.0 ở đâu vậy??

Pro Ex và Pro khác nhau j vậy bác ??? Khác luôn cả bản free ntn ???
Vừa down bản free 1.7.0 về thì ko xem được phim nào cả Win 7 64bit, đành quay về vs bản 1.6.1. Ai bị như vậy ko ???

HVTXXTVH

Trang chủ chỉ có Splashpro 1.11.0 vậy bác chủ có bản Splashpro 1.12.0 ở đâu vậy??

You're wrong [-X

Mình mới update bản 1.12.0.0 về cũng bị như này. Bác chủ hướng dẫn giúp mình với. Thanks

Kích hoạt chưa mà bảo bị vậy hả bạn :-B

Pro Ex và Pro khác nhau j vậy bác ??? Khác luôn cả bản free ntn ???
Vừa down bản free 1.7.0 về thì ko xem được phim nào cả Win 7 64bit, đành quay về vs bản 1.6.1. Ai bị như vậy ko ???

Lite thì miễn phí nhưng bị khóa nhiều tính năng hay. PRO thì trả phí nhưng có đầy đủ tính năng. PRO EX thì tương đương với PRO nhưng có thêm tính năng Convert sang MP4 cộng Upload video.

Bạn nói thế nào chứ Windows 7 mà ko hỗ trợ thì hơi bị lạ đó. Ai xài Windows 7 x64 verify giùm mình cái !

khoahq

Active Member

mình đang xài Windows 7 64bit vô tư nhé, xem mượt luôn , từ khi xài em này mình bỏ luôn mpc

mình đang xài Windows 7 64bit vô tư nhé, xem mượt luôn , từ khi xài em này mình bỏ luôn mpc

Version 1.7.0 ????
Mình cũng dùng Splash Lite lâu rồi, up lên 1.7.0 thì ko hiểu sao ko xem đc phim. Nên dành chuyển xuống 1.6.1 .

HVTXXTVH

Version 1.7.0 ????
Mình cũng dùng Splash Lite lâu rồi, up lên 1.7.0 thì ko hiểu sao ko xem đc phim. Nên dành chuyển xuống 1.6.1 .

Dùng bản PRO đi bạn :D PRO có tính năng Motion2 tuyệt ngon luôn, xem phim thích cực kỳ I-)

bunphont

Member

Kích hoạt chưa mà bảo bị vậy hả bạn :-B
Mình đã nhập key rồi nhưng nó báo như này
d37f02f7133d035f541ceb9eaa241374_37622636.untitled.bmp

không biết sai chỗ nào nữa. Phiền bạn hướng dẫn cho mình với. Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

HVTXXTVH

Mình đã nhập key rồi nhưng nó báo như này
d37f02f7133d035f541ceb9eaa241374_37622636.untitled.bmp

không biết sai chỗ nào nữa. Phiền bạn hướng dẫn cho mình với. Thanks

Sặc. Key chỉ dùng cho bản PRO EX thôi mà, sao lại đem kích hoạt cho PRO 8-} Bản PRO chờ mai mình up PATCH lên hãy dùng nhé [-X

Mình đã remove bản Splash PRO EX 1.11.0 và cài bản mới Splash PRO EX 1.12.0 active bằng key của Bro. Nhưng xem phim thì có phim xem được, có phim nó báo lỗi ko open được. Mình cài lại bản Splash PRO EX 1.11.0 thì tất cả phim xem bị lỗi lúc nãy đều xem ok. Mình xài win 7 64bit.

HVTXXTVH

Mình đã remove bản Splash PRO EX 1.11.0 và cài bản mới Splash PRO EX 1.12.0 active bằng key của Bro. Nhưng xem phim thì có phim xem được, có phim nó báo lỗi ko open được. Mình cài lại bản Splash PRO EX 1.11.0 thì tất cả phim xem bị lỗi lúc nãy đều xem ok. Mình xài win 7 64bit.

Bạn chụp hình post lên đi :-?

Nghia_PMT

Well-Known Member

up patch lên cho ngon bác ơi, xài key làm gì có khi báo fake. Giờ muốn nhúng thằng này vô XBMC thì sao ta, XBMC xem cũng đc nhưng dường như đang đoạn film thoại bình thường chuyển sang hành động thì có cảm giác hình đi hơi nhanh 1-2s rồi mới trở lại bình thường.

Bên trên