SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

boss125

Banned
Ðề: Re: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

ghiền em Z3 quá, đợt này bác nào đi xếp hàng mua em nó không đang sale off 30% cho 50 người đầu tiên này. quá ngon luôn.

Z3 chính hãng bao nhiêu hả bác? em đang xài con Z1 và vẫn còn rất mặn mà với em nó, chưa có ý định đổi. giờ chỉ mua thêm phụ kiện để chơi thôi :D đợt này làm vài cái tai nghe ngon ngon để dành :x

Re: Ðề: Re: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Z3 chính hãng bao nhiêu hả bác? em đang xài con Z1 và vẫn còn rất mặn mà với em nó, chưa có ý định đổi. giờ chỉ mua thêm phụ kiện để chơi thôi :D đợt này làm vài cái tai nghe ngon ngon để dành :x

giá chính hãng gần 17 triệu, đợt này giảm còn 12 triệu. quá ngon cho siêu phẩm Z3 từ chính hãng :x giá xách tay cũng chưa chắc ngon bằng luôn

Cafe sáng

Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Hy vọng mua được Z3 giá rẻ

Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Hy vọng mua được Z3 giá rẻ

đang áp dụng giảm giá 10-30% cho những khách hàng mua đầu tiên tại show đó bác, nếu bác mua mua rẻ thì nên tới sớm nhất. :D em cũng đang ham hố đây, chẳng biết tới đó có đủ tiền không

hdbits

Banned
Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

đang áp dụng giảm giá 10-30% cho những khách hàng mua đầu tiên tại show đó bác, nếu bác mua mua rẻ thì nên tới sớm nhất. :D em cũng đang ham hố đây, chẳng biết tới đó có đủ tiền không

em tưởng giảm 30% hết chứ? vậy khi nào thì còn 10% ạ, không biết số lượng áp dụng giảm giá tính sao đây?

Re: Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

em tưởng giảm 30% hết chứ? vậy khi nào thì còn 10% ạ, không biết số lượng áp dụng giảm giá tính sao đây?

50 người đầu tiên thì giảm 30%, 50 người kế thì còn 20% và 50 người cuối cùng là 10%. Tổng cộng là chỉ có 150 người thôi nên bác nào muốn mua thì tranh thủ tới sớm nhé.

hdbits

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

50 người đầu tiên thì giảm 30%, 50 người kế thì còn 20% và 50 người cuối cùng là 10%. Tổng cộng là chỉ có 150 người thôi nên bác nào muốn mua thì tranh thủ tới sớm nhé.

kiểu này chắc phải tới sớm trải chiếu mà ngồi chờ mua luôn quá. giảm 30% thì ông nào cũng ham mà trong khi đó số lượng áp dụng có 50 người :(

Trustbank

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

kiểu này chắc phải tới sớm trải chiếu mà ngồi chờ mua luôn quá. giảm 30% thì ông nào cũng ham mà trong khi đó số lượng áp dụng có 50 người :(

Khó vô cũng, nhưng vẫn trông mong *-:)

boss125

Banned

nếu mà bác mua không được thì đừng tiếc, chờ 1 thời gian nữa hàng xách tay về ầm ầm ấy mà, giá thì chắc cũng ngang đó, nhưng có điều thua thiệt hơn là không được chính hãng mà thôi.

hdbits

Banned

nếu mà bác mua không được thì đừng tiếc, chờ 1 thời gian nữa hàng xách tay về ầm ầm ấy mà, giá thì chắc cũng ngang đó, nhưng có điều thua thiệt hơn là không được chính hãng mà thôi.

hì hì nhưng xài chính hãng, có bảo hành các kiểu thì dù sao vẫn sướng thôi, nếu không mua được với giá giảm 30% thì ráng giành cho được suất giảm 20% thì vui rồi

Shewillbeloved

Active Member

đăng kí t7 mà chủ nhật mới đi có được không mấy bác êi :(

dragon_war

Active Member

đăng ký để dc vào hay đk để bốc thăm trúng thưởng hả các bác.

Bên trên