SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

hdbits

Banned
Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

chà, có cái rock show luôn, quá đã, thế còn trò chơi thì có trò gì vui không bác

Ý bác là mấy cuộc thi với quà tặng đó hả? vậy thì đây:

1 chiếc Xperia Z3 dành cho người may mắn nhất trong 500 người đến sớm nhất mỗi ngày
1 chiếc Xperia C3 dành cho người may mắn trong chương trình May mắn giờ vàng mỗi ngày (từ 13h00 – 15h00)
Nhóm đông nhất với cơ hội nhận trọn bộ Action Cam + QX10 +Walkman WH 303
“Super Sony Fan” – mang vé mời và check-in tại Ngày hội với cơ hội nhận XPERIA Z3 Compact
Chương trình "Sony Fans, Chúng Tôi Yêu Bạn" với cơ hội trúng XPERIA Z2 hoặc XPERIA M2.
Chương trình “Me 20” với cơ hội trúng chiếc smartphone Xperia C3 Dual cực chất.
Khởi động trước giờ G
• Cuộc thi Sony Guru: với giải thưởng gồm 1 Xperia C3 Dual, 4 SRS BTV5, 20 áo thun
• Cuộc thi Soi: với giải thưởng gồm 1 QX100, 4 SBH50, 20 áo thun
• Thử chỉ số may mắn: với giải thưởng gồm 2 Xperia C3 Dual, 6 MDR-AS200, 20 MDR-E9LP, 500 móc khoá, 20 áo thun, 50 sổ tay

kimcuongden111

Ý bác là mấy cuộc thi với quà tặng đó hả? vậy thì đây:

1 chiếc Xperia Z3 dành cho người may mắn nhất trong 500 người đến sớm nhất mỗi ngày
1 chiếc Xperia C3 dành cho người may mắn trong chương trình May mắn giờ vàng mỗi ngày (từ 13h00 – 15h00)
Nhóm đông nhất với cơ hội nhận trọn bộ Action Cam + QX10 +Walkman WH 303
“Super Sony Fan” – mang vé mời và check-in tại Ngày hội với cơ hội nhận XPERIA Z3 Compact
Chương trình "Sony Fans, Chúng Tôi Yêu Bạn" với cơ hội trúng XPERIA Z2 hoặc XPERIA M2.
Chương trình “Me 20” với cơ hội trúng chiếc smartphone Xperia C3 Dual cực chất.
Khởi động trước giờ G
• Cuộc thi Sony Guru: với giải thưởng gồm 1 Xperia C3 Dual, 4 SRS BTV5, 20 áo thun
• Cuộc thi Soi: với giải thưởng gồm 1 QX100, 4 SBH50, 20 áo thun
• Thử chỉ số may mắn: với giải thưởng gồm 2 Xperia C3 Dual, 6 MDR-AS200, 20 MDR-E9LP, 500 móc khoá, 20 áo thun, 50 sổ tay

có cả cuộc thi soi kìa, gì chứ soi mấy em PG em cũng khá có nghề này :x

chajo

em giỡn ấy mà :)) cơ mà các trò soi này coi bộ cũng khó giành quà, phải chụp đẹp mới mong đoạt giải trong khi trình em thì có hạn

chụp đại biết đâu lại bắt được những khoảnh khắc đẹp hả bác :D nhiều nhiếp ảnh gia trên thế giới chụp được nhiều bức để đời cũng do vô tình và may mắn đó thôi :D

dang18782

Banned
bác nào coi bài mổ xẻ Xperia Z3 chưa? nhìn chất lừ :D cơ mà tháo ra kiểu này thì lúc ráp lại chắc em nó mất tính năng chống nước

chajo

Ðề: Re: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

bác nào coi bài mổ xẻ Xperia Z3 chưa? nhìn chất lừ :D cơ mà tháo ra kiểu này thì lúc ráp lại chắc em nó mất tính năng chống nước

Trên viền mặt trong của ốp lưng có một lớp bọt chống thấm nước màu đen bao quanh viền. Tháo ra chắc lớp bọt này cũng hư hại 1 phần nên giảm khả năng chống nước luôn

dang18782

Banned
Re: Ðề: Re: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Trên viền mặt trong của ốp lưng có một lớp bọt chống thấm nước màu đen bao quanh viền. Tháo ra chắc lớp bọt này cũng hư hại 1 phần nên giảm khả năng chống nước luôn

mở ra rồi lúc ráp lại thì chét bọt lên thôi, giả sử giờ bác bị hư máy thì đem ra bảo hành nó cũng phải bung máy ra rồi sau đó ráp lại cho bác, lúc ráp phải làm đàng hoàng, trét kĩ, không thì khác đem về xài vô nước mà hư nó kiện cho vỡ mồm

kimcuongden111

Nhìn bên ngoài con Xperia Z3 đã ghiền rồi mà mổ ra nhìn còn đã mắt hơn luôn. Kiểu này có tiền chắc cũng phải ráng làm 1 em

hdbits

Banned

Nhìn bên ngoài con Xperia Z3 đã ghiền rồi mà mổ ra nhìn còn đã mắt hơn luôn. Kiểu này có tiền chắc cũng phải ráng làm 1 em
trong sony show lần này có bán con Xperia Z3 sale 30% cho 100 người đặt mua sớm nhất đó, bán có tiền thì mua luôn cho sướng, 17 triệu giảm xuống còn dưới 12 triệu là giá hời rồi

hdbits

Banned

trong sony show lần này có bán con Xperia Z3 sale 30% cho 100 người đặt mua sớm nhất đó, bán có tiền thì mua luôn cho sướng, 17 triệu giảm xuống còn dưới 12 triệu là giá hời rồi

sẵn bác cho em hỏi bộ action cam giá bao nhiêu thế, em đang tính đi phượt, nếu giá hợp lý thì mua về dùng thử luôn

nkatuan1

Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

sẵn bác cho em hỏi bộ action cam giá bao nhiêu thế, em đang tính đi phượt, nếu giá hợp lý thì mua về dùng thử luôn

action cam có 2 dòng, 1 cái 7 triệu, 1 cái 10 triệu. Trong show này có bán giảm giá đó bác. Mà nếu bác tham gia game show của Sony thì còn được giảm 30% nữa https://sonyshow.sony.com.vn/Buy/

dang18782

Banned
Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

action cam có 2 dòng, 1 cái 7 triệu, 1 cái 10 triệu. Trong show này có bán giảm giá đó bác. Mà nếu bác tham gia game show của Sony thì còn được giảm 30% nữa https://sonyshow.sony.com.vn/Buy/

7 triệu giảm 30% là còn 4tr9 à, cũng đáng suy nghĩ xem nên mua không đấy chứ :D mà cái giải dành cho nhóm đông nhất đến tham dự trị giá bao nhiêu nhỉ, em thấy có tới 3 món QX10 rồi Action Cam với WH 303

nkatuan1

7 triệu giảm 30% là còn 4tr9 à, cũng đáng suy nghĩ xem nên mua không đấy chứ :D mà cái giải dành cho nhóm đông nhất đến tham dự trị giá bao nhiêu nhỉ, em thấy có tới 3 món QX10 rồi Action Cam với WH 303

bộ đó rẻ nhất thì tầm 12 triệu, còn mắc nhất thì 15 triệu.

chajo

Mới đọc được thêm trong show này còn có chương trình Xperia Care Day nữa mấy bác à. Đợt này bác nào muốn sửa hay vệ sinh máy cứ việc đem ra đây. Tất cả đều miễn phí luôn, đã quá.

nkatuan1

Mới đọc được thêm trong show này còn có chương trình Xperia Care Day nữa mấy bác à. Đợt này bác nào muốn sửa hay vệ sinh máy cứ việc đem ra đây. Tất cả đều miễn phí luôn, đã quá.

Nội dung cụ thể thế nào vậy bác? sao hôm trước cũng đọc kỹ lắm mà em không thấy cái này

chajo

Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Nội dung cụ thể thế nào vậy bác? sao hôm trước cũng đọc kỹ lắm mà em không thấy cái này
Chủ yếu là mấy hoạt động này:
+ Các kỹ thuật viên Sony sẽ cập nhật tại chỗ các phần mềm mới nhất cho tất cả dòng Xperia smartphone được hỗ trợ
+ Giải đáp thắc mắc, hướng dẫn cách sử dụng smartphone Xperia phù hợp
+ Chuẩn đoán và vệ sinh máy miễn phí
+ Nhận voucher sửa chữa miễn phí tại các trung tâm bảo hàng Sony và các ưu đãi My Sony cho các khách hàng thân thiết
Để tham gia, bác đăng ký tại: https://sonyshow.sony.com.vn/XperiaCareDay/

boss125

Banned
Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Chủ yếu là mấy hoạt động này:
+ Các kỹ thuật viên Sony sẽ cập nhật tại chỗ các phần mềm mới nhất cho tất cả dòng Xperia smartphone được hỗ trợ
+ Giải đáp thắc mắc, hướng dẫn cách sử dụng smartphone Xperia phù hợp
+ Chuẩn đoán và vệ sinh máy miễn phí
+ Nhận voucher sửa chữa miễn phí tại các trung tâm bảo hàng Sony và các ưu đãi My Sony cho các khách hàng thân thiết
Để tham gia, bác đăng ký tại: https://sonyshow.sony.com.vn/XperiaCareDay/

xài Xperia dòng Z thì chắc khỏi vệ sinh làm gì :)) dơ thì cứ việc nhúng vào nước rồi lấy xà bông kì cọ thôi :))

nkatuan1

Re: Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

xài Xperia dòng Z thì chắc khỏi vệ sinh làm gì :)) dơ thì cứ việc nhúng vào nước rồi lấy xà bông kì cọ thôi :))

nói thật bác, tuy nó chống nước nhưng mỗi lần đem nó vào nước cũng có cảm giác sợ sợ, cứ lo là chưa đậy kỹ nắp rồi nước tràn vào thì hỏng luôn, đến Sony cũng không khuyến khích người dùng đeo nhúng vào nước thường xuyên cơ mà

ghiền em Z3 quá, đợt này bác nào đi xếp hàng mua em nó không đang sale off 30% cho 50 người đầu tiên này. quá ngon luôn.

Bên trên