SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

vitcon360

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

tầm 1tr-1,5tr là đủ mua rồi bác, có gì đại gia đâu. Tại em cũng để dành lâu rồi, đợt này thấy sale 30% nên mua luôn, tính ra giảm cũng nhiều.

Trong đây nhìn sơ qua cũng thấy có mấy cái giảm còn 3-400k nè https://sonyshow.sony.com.vn/Buy/

Thấy chương trình có bán PS Vista giảm giá 1 triệu khi mua, mấy bác xài máy này chưa, chơi game đã không ạ? Thấy giá cũng tốt đang tính mua về chơi đỡ chán, mà tiếc quá, sao Sony không bán PS4 luôn nhỉ

anhtuan9x91

Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

tuyệt vời quá đi

chajo

Năm nay trong show có bán gì với có chương trình gì hot hả mấy bác? Mà đăng ký ngày nào rồi thì đi ngày đó hay sao , em muống đi 3 ngày luôn mà không lẻ đăng ký 3 lần :)

dinhhoa31

Active Member

Năm nay trong show có bán gì với có chương trình gì hot hả mấy bác? Mà đăng ký ngày nào rồi thì đi ngày đó hay sao , em muống đi 3 ngày luôn mà không lẻ đăng ký 3 lần :)

Em thấy sony gửi vé qua mail đề là . 17-19 /10/2014 mà, chắc không cần đăng ký nhiều đâu bác.

dang18782

Banned
Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Bán gì thì bác lên đây xem nha :D ngoài ra còn có bản cả vỏ lưng rồi tai nghe bluetooth nữa, năm ngoái em mua được tới 2 cái ốp lưng với giá sale 50% cực đẹp https://sonyshow.sony.com.vn/Buy/

hdbits

Banned
Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

Bán gì thì bác lên đây xem nha :D ngoài ra còn có bản cả vỏ lưng rồi tai nghe bluetooth nữa, năm ngoái em mua được tới 2 cái ốp lưng với giá sale 50% cực đẹp https://sonyshow.sony.com.vn/Buy/

cái này mua 3 cái trở lên mới được giảm 30%, mua 2 cái thì 20%, 1 cái thì 10% thôi

chajo

Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

cái này mua 3 cái trở lên mới được giảm 30%, mua 2 cái thì 20%, 1 cái thì 10% thôi

vậy thì rủ thêm mấy đứa bạn mua chung cho được giảm giá nhiều thôi :D

chajo

chậc, năm ngoái em chậm tay, tới lúc cần mua vỏ cho con Xperia Z thì chẳng còn cái nào, thắc mắc sao mà hết nhanh vậy không biết. Giờ đọc comment bác mới biết ra là giảm tới 50%, mà chẳng biết năm nay có giảm nhiều hơn không ta

dang18782

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: SONY SHOW 2014 trở lại – Thỏa sức trải nghiệm công nghệ tuyệt đỉnh của Sony

chậc, năm ngoái em chậm tay, tới lúc cần mua vỏ cho con Xperia Z thì chẳng còn cái nào, thắc mắc sao mà hết nhanh vậy không biết. Giờ đọc comment bác mới biết ra là giảm tới 50%, mà chẳng biết năm nay có giảm nhiều hơn không ta

nên phải nhanh tay nhanh chân bác ạ, em cũng gom tiền rồi, trước tiên vô show là phải mua ngay 1 cái tai nghe bluetooth hehe

vitcon360

Show này chắc phải đăng ký 2 hôm thì mới có thể tham gia đầy đủ được tất cả sự kiện luôn. Nghe nói năm nay có cả Rock Show luôn, mong quá đi

kimcuongden111

Show này chắc phải đăng ký 2 hôm thì mới có thể tham gia đầy đủ được tất cả sự kiện luôn. Nghe nói năm nay có cả Rock Show luôn, mong quá đi

có cách khác là đi sáng chiều luôn, sáng đi rồi trưa ra Vincom ngồi chơi, nghĩ ngơi nếu bác đi ở HCM còn ở HN thì sẵn ở vincom luôn rồi. Mà em vẫn nghĩ là nên đi nhiều ngày cho tiện, đỡ mệt nữa, gì chứ đi cả ngày cũng hơi mỏi chân

vitcon360

có cách khác là đi sáng chiều luôn, sáng đi rồi trưa ra Vincom ngồi chơi, nghĩ ngơi nếu bác đi ở HCM còn ở HN thì sẵn ở vincom luôn rồi. Mà em vẫn nghĩ là nên đi nhiều ngày cho tiện, đỡ mệt nữa, gì chứ đi cả ngày cũng hơi mỏi chân

đi 2 ngày, 1 hôm sớm, 1 hôm chiều là đủ. Năm ngoái e đi cũng chơi được có 1 ít rồi phải về vì bận quá, năm này nhàn hơn nên tranh thủ chơi cho đủ :D

hdbits

Banned

Mà năm nay chắc Sony tập vào các thiết bị nghe nhìn hay sao ấy nhỉ, chả thấy tablet với laptop đâu

vitcon360

Mà năm nay chắc Sony tập vào các thiết bị nghe nhìn hay sao ấy nhỉ, chả thấy tablet với laptop đâu

nhiều quá có khi không dùng hết, mà năm nay thấy hình như tập trung vào công nghệ 4K

hdbits

Banned

nhiều quá có khi không dùng hết, mà năm nay thấy hình như tập trung vào công nghệ 4K

Hôm trước bà cô cũng mới hỏi xem có nên mua tivi Bravia 4K chưa mà chưa dùng thử nên không dám tư vấn, để đợt này đi dùng thử xem thế nào rồi bảo bà cô :D

vitcon360

Hôm trước bà cô cũng mới hỏi xem có nên mua tivi Bravia 4K chưa mà chưa dùng thử nên không dám tư vấn, để đợt này đi dùng thử xem thế nào rồi bảo bà cô :D

cái bravia 4k hơn 100tr mà bên bác vẫn dám chi tiền ra mua à, giàu thế @@

hdbits

Banned

cái bravia 4k hơn 100tr mà bên bác vẫn dám chi tiền ra mua à, giàu thế @@

bà cô em có mở công ty bất động sản nhỏ, vì nhỏ nên cũng k chịu ảnh hưởng nhiều quá bởi nền kinh tế, thánh kiếm được cũng cở vài trăm nên mua 1 cái tivi thế này cũng bình thường :D

chajo

mà trong show này có trò chơi với chương trình giải trí nào mấy bác nhỉ?

hdbits

Banned

mà trong show này có trò chơi với chương trình giải trí nào mấy bác nhỉ?

Đây, của bác nè:

Những màn trình diễn công nghệ đặc sắc và nóng bỏng:

- Hoà mình cùng những bước nhảy điêu luyện trong màn Trình diễn Free-style với dàn âm thanh HAV cực khủng (10h30; 15h30; 17h00 mỗi ngày)

- Chiêm ngưỡng các công nghệ đỉnh cao của Sony thông qua Show Trình diễn công nghệ tương tác (10h45; 15h00; 17h00)

- Hoá thân vào thế giới công nghệ với vở nhạc kịch “It’s Sony World, It’s My World” (10h30; 16h00)

- Cháy hết mình cùng Rock Show cực chất

chajo

Đây, của bác nè:

Những màn trình diễn công nghệ đặc sắc và nóng bỏng:

- Hoà mình cùng những bước nhảy điêu luyện trong màn Trình diễn Free-style với dàn âm thanh HAV cực khủng (10h30; 15h30; 17h00 mỗi ngày)

- Chiêm ngưỡng các công nghệ đỉnh cao của Sony thông qua Show Trình diễn công nghệ tương tác (10h45; 15h00; 17h00)

- Hoá thân vào thế giới công nghệ với vở nhạc kịch “It’s Sony World, It’s My World” (10h30; 16h00)

- Cháy hết mình cùng Rock Show cực chất

chà, có cái rock show luôn, quá đã, thế còn trò chơi thì có trò gì vui không bác

Bên trên