Plextor hay Teac

tuanhuongtn

Active Member
Ðề: Plextor hay Teac

Mình đang có 1 card Orange Micro Grappler SCSI 930U đang ko dùng bác nào có nhu cầu nt vào inbox
Mượn tạm pic trên Amazon

phuc_1991

Well-Known Member

em mới kiếm dc quả cable này tuy hơi nát tí nhưng dc cái vẫn truyền phe phé :))

tml3nr

Moderator

Trước tiên xin cảm ơn Hiepgaa2 đã chia sẽ một số kinh nghiệm rất rất bổ ích về cdrw.

Tiếp theo em lại show tiếp con hàng cực cổ nữa, date 1999 nhưng lại đang còn cực đẹp.
Đó là em SCSI Yamaha CDR4416S: Cache 2MB, Burn 1x, 2x, 4x
Nào lại mời các bác:

Ổ này của bác còn đẹp quá, năm 1999 em mua nó giá 350đ. Trước đó một năm ổ Yamaha ghi tốc độ 2x là 800đ.

Chỉnh sửa lần cuối:

nghiemducthu

Re: Ðề: Plextor hay Teac

Ổ này của bác còn đẹp quá, năm 1999 em mua nó giá 350đ. Trước đó một năm ổ Yamaha ghi tốc độ 2x là 800đ.

mấy ngày không vào được(tại DSN gì đó)các chú các bác lại nhiều hàng wa@-)@-)@-)
theo như em thấy thì mấy em ya giao diện scsi đa phần đẹp hơn hàng ata vì có nát thì cái box nó nát hộ rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuongngoc

Active Member

Các bác dạo này thế nào rồi? Ko có ai kiếm được hàng mới show ah? Em lâu lắm rồi ko kiếm được con nào ngoài mấy con Yamaha thôi.

kanova

Active Member

Box này ngày càng sôi động, tiếc là vẫn chưa ai có premium 2 để show cho anh em xem. Ngó qua thì cũng khá đủ các dòng hay dùng rồi, thiếu mỗi em ngon nhất.

nguyenmugiang

để em hỏi mấy ông bạn bên bển, xem ở chợ đồ cũ có không ? Đĩa than rồi đầu đọc đĩa than cũng có àh

anakin3232

Well-Known Member

topic này sôi động thật. anh em hội chơi cdrw cùi ko nhể B-)

anakin3232

Well-Known Member

Bác án binh bất động lâu quá, ko biết có kiếm được con nào ngon cho anh em ko? Vẫn đang chờ premium 2 của bác đấy.

Hì, dạo này lại nổi hứng vác cần đi câu bác ạ. nên cũng bỏ bê. em đang cố đợt này đưa 1 em premium2 về đây.

Bên trên