P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

E dùng trên Windows, ko dùng trên AB, trên AB ko bắt wifi mạnh = laptop của e mờ. Vậy phải cài Acestream add on à? Hay làm thế nào bác?

trên Ab bác cắm dây lan vào xem cho nó ổn định .

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

E muốn test trên Laptop trước cho tiện, bác giúp e với.

Lap thì mình cũng đã cài nhưng không hiểu cái acestream nó nằm ở trong mục nào trên lap khi nó download về , lên chỉ xem đc sopcast thôi . Gọi là thử cài trên lap xem thế nào thôi , xem thì phải xem trên Ab cho nó tiện chứ bác . Bật mở nhanh chóng , đỡ phải lằng nhằng :D . Hết cái thời đến giờ đá bóng lại phải cắm láptop lên tv để xem bóng đá rồi :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Lap thì mình cũng đã cài nhưng không hiểu cái acestream nó nằm ở trong mục nào trên lap khi nó download về , lên chỉ xem đc sopcast thôi . Gọi là thử cài trên lap xem thế nào thôi , xem thì phải xem trên Ab cho nó tiện chứ bác . Bật mở nhanh chóng , đỡ phải lằng nhằng :D . Hết cái thời đến giờ đá bóng lại phải cắm láptop lên tv để xem bóng đá rồi :D
OK, đã hỉu. Tks bác

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Upload 1 file qua link bit.ly làm như nào vậy ?? các bác hướng dẫn em với , đang định gộp 2 list link live tv vào 1

XUAN GIAO

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

P2P-Streams báo : Acestrean or sopcast links not found là lỗi gì các pro?

hungmh80

Active Member

P2P-Streams báo : Acestrean or sopcast links not found là lỗi gì các pro?

chắc nó mới update lên 1.0.3 rồi , bác ấn vào đâu nó cũng báo lỗi thế đúng không ?

meocon

Well-Known Member

Tới màu giải mới là anh em lo tìm chương trình xem ngoại hạng anh
Mình thì cư FPT Play , thứ 7 vừa coi trận MU xong . TV ko chiếu , chán , K+ lại càng ko chơi

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Tới màu giải mới là anh em lo tìm chương trình xem ngoại hạng anh
Mình thì cư FPT Play , thứ 7 vừa coi trận MU xong . TV ko chiếu , chán , K+ lại càng ko chơi
FPT play xem như giật như uống thuốc lắc, trận MU thì tạm được, trận ngày CN thì bó chiếu luôn;;)

tienlequoc

Well-Known Member

Kể từ ngày XBMC chạy ngon lành trên ANDROID BOX, các vọc sĩ xuất hiện như mưa, cộng đồng ABER ngày càng mạnh, sắp tới mình sẽ có con Vidon box và 1 htpc ngon bổ rẻ của Zotac, cho đấu xbmc với nhau được chứ các bác nhỉ.

Sao mình xem video HDrepo hay LIve TV , cứ mỗi khi mở 1 phim or bật kênh khác nó lại hiện ra cái bảng này :

Bác nào chỉ em cách tắt nó đi với :)

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Kể từ ngày XBMC chạy ngon lành trên ANDROID BOX, các vọc sĩ xuất hiện như mưa, cộng đồng ABER ngày càng mạnh, sắp tới mình sẽ có con Vidon box và 1 htpc ngon bổ rẻ của Zotac, cho đấu xbmc với nhau được chứ các bác nhỉ.
Lâu rồi mới thấy bác ghé qua, con Vidon của bác vẫn lợi hại như ngày nào chứ bác?:)

betydihoc

E có con itv600 hic nó chạy bản 12 ko. Phai bản 13gotham j do nên cài add on xem bóng đá ko cài đc nó bảo lên bản 13 để dung nhọ quá..bác nào biết cách dùng con này ko bảo e với

hungmh80

Active Member

E có con itv600 hic nó chạy bản 12 ko. Phai bản 13gotham j do nên cài add on xem bóng đá ko cài đc nó bảo lên bản 13 để dung nhọ quá..bác nào biết cách dùng con này ko bảo e với

Ít người dùng con này lên cũng không để ý , nghe loáng thoáng con này vẫn chưa có bản xbmc hợp với nó phải không bác ?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Lâu rồi mới thấy bác ghé qua, con Vidon của bác vẫn lợi hại như ngày nào chứ bác?:)

Vẫn lợi hại như xưa bác à. Sắp có em vidon box còn lợi hại hơn.

nsnhd

Well-Known Member

Về giá cả thì Zotac thua knock-out ngay trước khi thượng đài, còn chất lượng hình ảnh nữa thôi

tienlequoc

Well-Known Member

Về giá cả thì Zotac thua knock-out ngay trước khi thượng đài, còn chất lượng hình ảnh nữa thôi
Uhm, nhưng XBMC trên pc lại tốt hơn trên android box do có thời gian phát triển hơn chục năm. Giá tầm 5tr5-6tr, ổ cứng ssd 64gb, lan 1000, usb 3.0, sata, wifi tích hợp, vga ATI 7xxx.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên