P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

minhthanhbui

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Để kiếm các link Sopcast và Ace Stream xem ngon từ SD đến HD các bác vào trang tructiepbongda.com để lấy danh sách link nhé ! nhớ là trước mỗi trận đấu 30p thì Web này mới đưa hết link lên.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

nó sẽ có rất nhiều link , từ thấp > cao , tuỳ thuộc vào cấu hình AB và mạng nhà bác mà chọn link , toàn là link HD hết . Bác chưa dùng sopcast bao giờ à ?

e dùng sopcast rùi, nhưng cứ phải mò mò, thường xem mấy chanel của Nga thì có HD live.Mạng nhà e xem đc HDlive đó. Bác nào biết chính xác những chanel nào có HD live thì share e với. Tks

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

e dùng sopcast rùi, nhưng cứ phải mò mò, thường xem mấy chanel của Nga thì có HD live.Mạng nhà e xem đc HDlive đó. Bác nào biết chính xác những chanel nào có HD live thì share e với. Tks

trong mấy trang đấy nó có hết , trưctiepbongda.com và mấy trang khác đều lấy link từ các web trong đấy cả . Đợi đến lúc có bóng bác vào tha hồ mà chọn .

Bác thử vào đây xem mấy kênh hd1080 đi , em đang xem rất mượt

Xem qua acestream ấy ,

Chỉnh sửa lần cuối:

minhthanhbui

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em muốn Paste link URL SOPCAST lấy từ trình duyệt web vào phần Play Sopcast URL thì làm thế nào ? nó cứ bắt gõ từng chữ 1 mỏi tay lắm !

a_b1230

Đang chiến p2p với itv1600 :p

Đợi mãi mới thấy có pic p2p, tks bác chủ =D>

hungmh80

Active Member

Em muốn Paste link URL SOPCAST lấy từ trình duyệt web vào phần Play Sopcast URL thì làm thế nào ? nó cứ bắt gõ từng chữ 1 mỏi tay lắm !

trong xbcm ko dùng đc copy và pate thì phải gõ bằng tay rồi , mà trong đấy toàn vô số link làm sao phải copy link bên ngoài vào làm gì , nó cũng lấy từ các trang trong này mà .

davidbeckham_nd

Well-Known Member
xem bằng acstream là xem bằng cách nào thế bác chủ? Mấy kênh HTB mà bác show hình là ở link nào thế?

huapro

Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

trong xbcm ko dùng đc copy và pate thì phải gõ bằng tay rồi , mà trong đấy toàn vô số link làm sao phải copy link bên ngoài vào làm gì , nó cũng lấy từ các trang trong này mà .

Bác cài pm lên điều khiển trên điện thoại là paste link vô tư: agileremote,yatse.

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Bác cài pm lên điều khiển trên điện thoại là paste link vô tư: agileremote,yatse.

E ko dùng đt android lên cũng không để ý .

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

xem bằng acstream là xem bằng cách nào thế bác chủ? Mấy kênh HTB mà bác show hình là ở link nào thế?

bác vào trang tỏrrent-tvsport.ru đấy , nhớ cái chạy apk acestream thì nó mới chạy .

minhthanhbui

Active Member

Cảm ơn bác chủ đã chia sẻ nhé ! đang định bỏ thêm tiền đổi lên con AB RAM 2G, lõi tứ để xem Sopcast, nhưng nhờ có cái Sopcast trên XBMC này mà con Neo X5 lại xem đc Sopcast ầm ầm rồi..khỏi cần nâng cấp..vui quá.

thunguyenminh

Dùng bàn phím máy tính kết nối vào AB thì copy clrt+v / paste Ctrl +v bình thường.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Cảm ơn bác chủ đã chia sẻ nhé ! đang định bỏ thêm tiền đổi lên con AB RAM 2G, lõi tứ để xem Sopcast, nhưng nhờ có cái Sopcast trên XBMC này mà con Neo X5 lại xem đc Sopcast ầm ầm rồi..khỏi cần nâng cấp..vui quá.
Nhà em mạng VNPT 10MBs, X5 chỉ xem đến link 1500Kbs thôi, lớn hơn 1500Kbs là nó lag.

hungmh80

Active Member

X5 chạy trình này cũng đc nhưng không mượt mà như mấy con AB chạy chip Amlogic đâu , link cao cao 1 tý chạy vẫn lắc , muốn xem mấy link tầm trên 3000kbs mà mượt thì bác phải nâng cấp đấy , mạng nhà bác ngon thế cơ mà :D .

minhthanhbui

Active Member

X5 chạy trình này cũng đc nhưng không mượt mà như mấy con AB chạy chip Amlogic đâu , link cao cao 1 tý chạy vẫn lắc , muốn xem mấy link tầm trên 3000kbs mà mượt thì bác phải nâng cấp đấy , mạng nhà bác ngon thế cơ mà :D .

Nhưng thấy nó mượt hơn hẳn, nhưng thôi vẫn nâng cấp cho chắc, cũng chẳng đáng bao nhiêu tiền, làm con VMX M8 được ko bác ?

hungmh80

Active Member

Nhưng thấy nó mượt hơn hẳn, nhưng thôi vẫn nâng cấp cho chắc, cũng chẳng đáng bao nhiêu tiền, làm con VMX M8 được ko bác ?
em đang xem qua con M8 mua của smartshop.vn đấy , ngon luôn , chíp Amlogic ram 2G , cấu hình khủng , giá cả rất hợp lý . Chiến tất tần tận các món luôn :D.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

bác vào trang tỏrrent-tvsport.ru đấy , nhớ cái chạy apk acestream thì nó mới chạy .

E dùng trên Windows, ko dùng trên AB, trên AB ko bắt wifi mạnh = laptop của e mờ. Vậy phải cài Acestream add on à? Hay làm thế nào bác?

hungmh80

Active Member

@All: Tóm lại là muốn xem ngon trên AB thì yêu cầu " đường truyền" :p :p phải thật cao nhé :-h :-h

Không cứ đâu , mạng 5M vnpt sơi tốt các link trên 2000kbs rồi , mà giờ cáp quang nó rẻ mà . Gói 12M vietell 192k/ tháng của em chiến tuốt tuồn tuột các link cao nhất .

Bên trên