Nguyễn Thùy Linh - Chớ "xem mặt mà bắt hình zong" :D

lyn_bomb

Ðề: Nguyễn Thùy Linh - Chớ "xem mặt mà bắt hình zong" :D

Công nhận là chương trình này thu lượm dc nhìu zọng hát rất chất lượng :)

donguyen87

Dạo này mình cũng hay canh coi ct này lém, khá là hấp dẫn... bị cái giám khảo nhìu lúc nói chuyện thật khó đợ =)))

hai duy

Cái bạn Thùy Linh hát tiếng anh hay cực :X.... mà ko hiểu sao chỉ có mình TL quay lại @.@

lyn_bomb

Cái bạn Thùy Linh hát tiếng anh hay cực :X.... mà ko hiểu sao chỉ có mình TL quay lại @.@

Vì cái style nhạc này không phải ai cũng hát được đâu cậu ợ. Dòng nhạc bossanova-smooth jazz xin lỗi chứ mấy vị giám khảo kia muốn chọn cũng phải đắn đo lắm. Quan trọng là hợp với họ họ mới chọn. Cũng như Hà Hồ phát biểu đếy : "Cái gì cũng tùy vào cái duyên, quan trọng là chúng ta phải tìm được điểm chung ..."

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Vote cho em nó cái. Kết cái "dáng". Hát được hay không thì còn phải chờ :-$

lyn_bomb

Móa sáng nay mới cãi lộn với thằng bạn, nó bảo " Thu Thùy xinh hơn Thùy Linh", hát cũng hay hơn Thùy Linh làm em ức quá.

Mấy bác cho cái nhận xét công bằng giữa 2 em Thùy Linh & Thu Thùy giúp em cái.

donguyen87

Thấy bác lyn là fans cuồng của Thùy Linh thì phải ? Mà Thu Thùy là nhỏ nào ta, không nhớ mặt ?

phimHD_blueray

Móa sáng nay mới cãi lộn với thằng bạn, nó bảo " Thu Thùy xinh hơn Thùy Linh", hát cũng hay hơn Thùy Linh làm em ức quá.

Mấy bác cho cái nhận xét công bằng giữa 2 em Thùy Linh & Thu Thùy giúp em cái.

Thằng bạn ông chắc bị "cận" đến nỗi không thấy ánh sáng hoặc thần kinh có vấn đề :))

Mà mấy ông này thích nghe hát, hay thích ngắm vậy :-| Toàn thấy bình luận về "dáng" em nó không là sao :p

lyn_bomb

Có mấy bức ảnh của Thu Thùy để mọi người so sánh với em Thùy Linh :D (Ảnh này em sưu tầm thôi nhé :D Em không phải thằng chụp đâu =)) )

Bà con thấy em nào được hơn ạ ?

phankt

Ơ nhìn em này trên tivi xấu dã man con cá xấu. Mà hình trong này đẹp lung linh còn hơn Hoàng Thì Linh thế :-$

phankt

Mà vãi bọn Samsung, kì này tài trợ nhưng cũng đừng PR đến cái độ quá đáng như thế chứ ! Đi đâu cũng thấy nó. Đến thí sinh hình như cũng được phát cho mỗi em cái điện thoại S3 chụp hình tự sướng nốt thì phải =)) Bố biết thế cũng ráng đăng ký đi thi xách 1 con về sài $-)$-)$-)

donguyen87

Ôi mấy em này vừa cá tính, vừa hát hay, vừa đẹp nữa ... Showbiz Việt chuẩn bị sôi động đây ! GHV vẫn còn 3 tập nữa mà, hàng HOT sau chắc vẫn còn nhiều ;))

hamvietnam

Capenters Ver. Vietnamese <):)

Càng ngày càng hấp dẫn, điểm mặt mấy em xinh đẹp hát hay : Định Hương, Nguyễn Thùy Linh, Thu Thùy, Phạm Hương Tràm với cô bé Hoài Trinh nữa :x

film hd vip

Sắp lên sóng tập 3 rồi, mong chờ hàng hot. 2 em này cũng thường thôi. Thời giờ người đẹp nhờ make up, ảnh đẹp nhờ con máy mà :))

Hi vọng tập 3 này Hà Hồ sắc sảo hơn, tập 2 nhận định thấy có vẻ lung tung lang tang, ông Trần Lập thì cứ như dở hơi. Giống kiểu tôi thích em của Siublack ý, còn Đàm thí kiểu "má mì showbiz" quá xá, cứ phát ngôn là "em giỏi quá rồi anh chả dạy nỗi đâu, chỉ mang tới em nhiều show thôi" =))

Thu Minh là hài nhất, cứ như làm giám khảo để đấu với Trần Lập =)) Nhìn bà này có vẻ điên, cả nhà tui coi phong cho bả cái biệt danh "Thu điên"

donguyen87

Mà vãi bọn Samsung, kì này tài trợ nhưng cũng đừng PR đến cái độ quá đáng như thế chứ ! Đi đâu cũng thấy nó. Đến thí sinh hình như cũng được phát cho mỗi em cái điện thoại S3 chụp hình tự sướng nốt thì phải =)) Bố biết thế cũng ráng đăng ký đi thi xách 1 con về sài $-)$-)$-)

Nghe đâu đợt này SS bỏ ra 10 triệu dolla để tài trợ chương trình này thì phải :">

khanhnam82

Active Member

Sắp lên sóng tập 3 rồi, mong chờ hàng hot. 2 em này cũng thường thôi. Thời giờ người đẹp nhờ make up, ảnh đẹp nhờ con máy mà :))

Hi vọng tập 3 này Hà Hồ sắc sảo hơn, tập 2 nhận định thấy có vẻ lung tung lang tang, ông Trần Lập thì cứ như dở hơi. Giống kiểu tôi thích em của Siublack ý, còn Đàm thí kiểu "má mì showbiz" quá xá, cứ phát ngôn là "em giỏi quá rồi anh chả dạy nỗi đâu, chỉ mang tới em nhiều show thôi" =))

Thu Minh là hài nhất, cứ như làm giám khảo để đấu với Trần Lập =)) Nhìn bà này có vẻ điên, cả nhà tui coi phong cho bả cái biệt danh "Thu điên"

Có mà ông dở hơi ấy! 3 giám khảo ĐVH, HNH, TM chán bỏ mịe! Like Trần Lập!

lyn_bomb

Có mà ông dở hơi ấy! 3 giám khảo ĐVH, HNH, TM chán bỏ mịe! Like Trần Lập!

Trân Lập thì có gì hay đâu, rock nghe ông này xong bấm qua Hà Văn Đông nghe Hà Văn Đông còn hay hơn ! Có mà Hà Văn Đông input thêm cho Trần Lập ấy. Ông này thấy khó nhất trong mấy vị giám khảo. Nhìn chung lại thì tui chỉ thích Hà Hồ nhất :x

Bên trên