Mega.1280 đang bị lỗi

Lâm Gia Trang

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Thì phục vụ khách hàng theo tiêu chí 1-2-8 rồi O tìm thấy hoặc O có gì hay là O down được ^:)^^:)^

zackleon

Member

Mình cũng chả hiểu nữa:-??, đang tải phim Damage của Steve Autin down vi vu. Hy vọng là đừng đứt gánh[-O<

Basim

Banned

Không hiểu sao em down vẫn không được, chỉ vào được tới phần gõ mã an toàn, sau đó nhấn "Download" thì nó timeout luôn.

doodoofan

Member

Mùng 4 rồi vẫn không khả quan, dám đợi đến mùng 9 tết lúc toàn dân đi làm trở lại quá. :(

jimminam2000

Năm mới ước gì có một cá nhân hoặc tập đoàn nào lập 1 host mạnh như mega1280 để cạnh tranh sòng phẳng với nó,tới lúc đó cái host lỡm của vn này sẽ tèo ngay vì dịch vụ quá kém
thằng mề gà xé cũng làm anh em thất vọng quá

jadeland

Mấy ae lạc quan quá nhỉ ? Nhưng còn số ae vip vừa tốn tiền mà chẳng load đc cái gì, khg đi đâu mơi load film ... khg đc thì phải chán chứ ....
Mình muốn nêu vài ý kiến để cá ae đọc và suy nghĩ giữa fpt & khách hàng ... ai là God ...
1. vip member là phải trả tiền, người thì vip -> vip -> vip ... thế nhưng có xứng với tiền mua card khg !!!?? Lỗi khg có một notice, ae quậy quá mới sorry ... thế các mod -admin làm ăn có mấy ae, 1 hay 3 hay 10 ..?? ai trực xử lý lỗi kỹ thuật ??? Nếu các ae kỹ thuật xrw lý chưa xong thì chief mấy ae phải nhún tay vô help chứ, sòng phẳng hay uy tín là phải thuê mướn thêm pro để tháo gở đằng này chữ FPT to tổ chảng, có hạng ở sàn chứng khoán mà 1280 chẳng ra gì ... hay là mấy bố general director hay chairman chẳng biết chiện nhỏ như cứt mũi ...
2. Nhiều ae nạp card làm vip platium gold ... đc gì :-O rồi số ae chỉ làm member bthường ... nạp rồi mà account chỉ là 0 bạc -> khiếu nại, gởi mail ... chẳng thấy trả lời ... thế là tiền mất !!!!! Có a làm thầy ... tại sao không khiếu nại, ở đây khg phải nơi spam ???? mấy a nầy có nghĩ ra câu chuyện như thế khg ??? Chắc mấy a là dân sài chùa chắc ???!!!
3. Nhiều ae tiền mất tiếc của nhưng làm đc gì. Thôi khg nói ra nhưng có suy ngĩ fpt là thế ! Mấy bố làm giàu cho ai, các fpt VIP thì đứng 1-2-3 trong list richest of VN ... trong đó có những card nạp bạc của các ae đấy.
4. Các ae thường chỉ download của mega 1280 và megashare ... nhưng dù sao megashare cũn đở hơn 1280 ....
Như nói ở trên mình chỉ nêu lên vài ý kiến cá nhân để các ae suy nghĩ. Bác FPT thầu những HĐ hàng tỷ mà mở 1280 cũng là business, cũng tham vọng lắm, như rapidshare mà thế này thì còn lâu. Mình là dân Agribank, FPT thầu supply computer từ bắc vào nam ... mấy bố lời bao nhiêu tỷ ...???!! Mà thế đấy.
Chiều nay rãnh nên vài dòng chia sẽ ý kiến, các ae khg cùng ý kiến có muốn bênh vực gì thì hãy thúc các admin, các mod tu chĩnh lại đi ... năm canh dần đó.

jimminam2000

Chiều nay rãnh nên vài dòng chia sẽ ý kiến, các ae khg cùng ý kiến có muốn bênh vực gì thì hãy thúc các admin, các mod tu chĩnh lại đi ... năm canh dần đó.

các mod và admin của HDVN thì chẳng liên quan gì đến cái host lởm mega 1280 nhé bác,nếu bác muốn phản ảnh hay phàn nàn về dịch vụ này thì xin mời vào đây:
http://s4u.1280.com/

captainclaw

LeechPro

Năm mới ước gì có một cá nhân hoặc tập đoàn nào lập 1 host mạnh như mega1280 để cạnh tranh sòng phẳng với nó,tới lúc đó cái host lỡm của vn này sẽ tèo ngay vì dịch vụ quá kém
thằng mề gà xé cũng làm anh em thất vọng quá

Chỉ có AIO thì tự sướng, một mình mình down thôi ko share cho ng káhc down đc, thì tốc độ cao :(
Còn nếu ước thì chỉ là một ước mơ xa vời, VN vốn đã vậy rồi, dịch vụ nào cũng đầu voi đuôi chuột. Nản.

Lâm Gia Trang

Đag nản mún chết ông này chém gió cũng ko tha nữa. tết ko có phim coi. Bắt đền ông Lâm và thằng mề gà đó. đền đi. :(( :((

Trước tết bác không down về chuẩn bị sẵn để thưởng thức, đợi đến Tết người ta nghỉ bác down không được lại đổi cho em ~X(~X(~X(

captainclaw

LeechPro

Trước tết bác không down về chuẩn bị sẵn để thưởng thức, đợi đến Tết người ta nghỉ bác down không được lại đổi cho em ~X(~X(~X(

Trước tết down thì coi xong hết rùi. Tết dài lắm từ mùng 14 tháng chạp đến mùng 9 tháng giêng cơ mà. :(:|
Bác nào muốn ném đá 1280 thì vào đây nè http://s4u.1280.com/diendan/showthread.php?t=13622

Bên trên