Mega.1280 đang bị lỗi

thiendlesstha

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

tết này què giò đi chơi hem được, định ở nhà coi phim ai dè, mega sập tiệm! em thiết nghỉ ở đây có ai làm nhà báo thì làm một bài đi! dằn mặt bọn nó trước, ít ra thì báo chí cũng có tiếng hơn dân đen mình

captainclaw

LeechPro

tết này què giò đi chơi hem được, định ở nhà coi phim ai dè, mega sập tiệm! em thiết nghỉ ở đây có ai làm nhà báo thì làm một bài đi! dằn mặt bọn nó trước, ít ra thì báo chí cũng có tiếng hơn dân đen mình

Tôi có biết một ng làm phóng viên, nhưng báo chí chỉ đưa chuyện tiêu cực thôi. Còn đây chỉ là một dịch vụ ko tốt, làm sao có thể đưa lên mặt báo đc hả bạn? :|

ducho

Active Member

Mấy hôm nay, download lúc được lúc không, mà ko nhiếu hơn được, nên tôi phải cùng lúc download 10 - 15 part 1 lần, vì tốc độ internet chậm, nên down như thế này rất thê thảm, nhưng do mega bảo trì tốt hay sao??!!!, mà ko bị gãy gánh giữa đường... may ghê.

fan2tech

Active Member

Từ mùng 1 đến giờ đụng fim nào Service unavailable link đó ,buồn cho Mega thiệt

doodoofan

Member

Em đề phòng bất trắc tối qua lúc mề gà hoạt động bình thường đã lấy liền 1 lúc hơn trăm link, vẫn down được bình thường suốt đêm đến sáng nay ngủ dậy lại tèo tiếp.

Mấy bố mega1280 còn nghỉ ăn tết chứ người đâu ra mà phục vụ các bác ^^ thiết nghĩ nếu sau tết bù cho ae TK VIP số ngày tèo thì ae cũng phấn khới hơn

greengrocer

các pác ơi mega1280 đang bị lỗi hay sao ấy
em dung IDM down về thì no ko hiện dung lượng đã vậy trên URL con có thêm chữ error nữa chứ
Whyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy?????????????????????

greengrocer

Chắc anh em minh chuyển sang Megashare đi
thấy nó "ngon hon" 1280 nhiều

vaio18

không đỡ được, down bộ phim mất nguyên 1 ngày, mất toi tiền mem 1 tháng mà đến 25 ngày bị đơ thế này thì không khác gì lừa đảo

Lâm Gia Trang

Không được bạn ơi, tuy rằng khó nhưng cũng phải quyết chiến đấu, mỗi ngày một ít, mưa dầm thấm lâu và chủ yếu là phải đoàn kết, tôi nghĩ sẽ có kết quả
Phải rùm beng lên mới ăn thua bác ạ, chứ lẻ tẻ chả ai thèm quan tâm đâu, trừ anh em mình :-":-"

jadeland

Gửi bác jimminam2000
Xin lỗi bác nhé. Nhưng các ae biêt có bao nhiêu trường hợp thắc mắc ở s4u.1280, vừa trên forum vừa gửi mail ... chẳng có reply !!!?? Như thế họ có trách nhiệm khg ???
1280.com là nơi down film, s4u.com là nơi nạp bạc xử lý thắc mắc. hdvietnam là diễn đàn đồng thời là cầu nối giữa member của hdvietnam với 1280 (hướng dẫn cách load film cũng như các thứ có liên quan, v.v....). Mình nghĩ bên trong phải có zic zac nào đó chứ, nếu khg có hdvietnam thì liệu 1280.com có như hiện nay khg (gọi là vậy đi), ý mình nói là phải có sự nương tựa vào nhau. Nếu khg có hdvietnam thì 1280.com mất đi một mớ vip có nạp bạc; nếu các bác ở 1280 và s4u làm ăn đường hoàng thì ắt có chỉnh đốn lại phương cách làm ăn ... đằng này ....
Các ae ở hdvietnam không thu phí của member để tồn tại ... thế sao các a có hoạt động gọi là điều kiện gián tiếp để 1280.com tồn tại (mà nó lại lởm).
1280.com bị lỗi; bạc được nạp từ s4u để đc làm member của 1280.com ...; admin của s4u và 1280.com có liên quan gì (chắc chắn khg phải là người dưng nước lã).
Mình chỉ suy nghĩ thế thôi, cũng chỉ là member cùng tham gia forum. Có điều thấy lối điều hành chẳng đâu vào đâu, khg có trách nhiệm. Bác kêu mình phản ảnh ở s4u ... đc kết quả gì chứ ??!!!!
Túm lại mình thấy khg sòng phẳng thì cứ là member thường và có film nào coi film đó. Muốn làm business thì phải ra vốn ban đầu, bày hàng hóa ra, người mua thấy tốt thì trả tiền ..., khg đúng chất thì tẩy chay. Yêu cầu member ủng hộ 1280/ s4u mà cư xử như thế thì khg ổn.
Thanks các bạn đã chịu khó đọc ý kiến này của mình.

vaio18

Tóm lại là mega1280 ngày càng vớ vẩn, làm ăn thế này thì chết tiền. Hay forum thu tiền của anh em rồi đi mua key rapid phân phát lại, thanh toán cũng kiểu mua thẻ nạp tiền vào, thế cho đã còn hơn hôm nay lỗi mai lỗi khi nào hết người dùng thì hết lỗii

mề gà kỳ kỳ, không login vào thì link vào ngon lành, nhưng mỗi khi login vào thì ko vào dc.... pó tay

jimminam2000

Gửi bác jimminam2000
Xin lỗi bác nhé. Nhưng các ae biêt có bao nhiêu trường hợp thắc mắc ở s4u.1280, vừa trên forum vừa gửi mail ... chẳng có reply !!!?? Như thế họ có trách nhiệm khg ???
1280.com là nơi down film, s4u.com là nơi nạp bạc xử lý thắc mắc. hdvietnam là diễn đàn đồng thời là cầu nối giữa member của hdvietnam với 1280 (hướng dẫn cách load film cũng như các thứ có liên quan, v.v....). Mình nghĩ bên trong phải có zic zac nào đó chứ, nếu khg có hdvietnam thì liệu 1280.com có như hiện nay khg (gọi là vậy đi), ý mình nói là phải có sự nương tựa vào nhau. Nếu khg có hdvietnam thì 1280.com mất đi một mớ vip có nạp bạc; nếu các bác ở 1280 và s4u làm ăn đường hoàng thì ắt có chỉnh đốn lại phương cách làm ăn ... đằng này ....
Các ae ở hdvietnam không thu phí của member để tồn tại ... thế sao các a có hoạt động gọi là điều kiện gián tiếp để 1280.com tồn tại (mà nó lại lởm).
1280.com bị lỗi; bạc được nạp từ s4u để đc làm member của 1280.com ...; admin của s4u và 1280.com có liên quan gì (chắc chắn khg phải là người dưng nước lã).
Mình chỉ suy nghĩ thế thôi, cũng chỉ là member cùng tham gia forum. Có điều thấy lối điều hành chẳng đâu vào đâu, khg có trách nhiệm. Bác kêu mình phản ảnh ở s4u ... đc kết quả gì chứ ??!!!!
Túm lại mình thấy khg sòng phẳng thì cứ là member thường và có film nào coi film đó. Muốn làm business thì phải ra vốn ban đầu, bày hàng hóa ra, người mua thấy tốt thì trả tiền ..., khg đúng chất thì tẩy chay. Yêu cầu member ủng hộ 1280/ s4u mà cư xử như thế thì khg ổn.
Thanks các bạn đã chịu khó đọc ý kiến này của mình.

những gì bác nghĩ cũng chỉ là suy đoán cá nhân thôi nhé,hiện tại HDVN ủng hộ mega1280+megashare vn bởi vì hiện tại đây là 2 host nhanh mạnh và có quy mô lớn của vietnam,giả sử có 1 nhà cung cấp khác có tầm ảnh hưởng như 2 anh này thì HDVN cũng sẳn sàng giới thiệu đến các anh em.
Vấn đề ở đây là các bạn có acc Vip tức là có nạp tiền cho mega 1280 thì trong quá trình sử dụng dịch vụ có phiền toái gì thì các bác có quyền khiếu nại mega1280 bằng nhiều cách trong các trang web của mega 1280.
HDVN chỉ giới thiệu chia sẽ link mega 1280 với các bác chứ không có trách nhiệm gì khi nó "bệnh tật"
Với tầm ảnh hưởng khá lớn nên mỗi khi mega 1280 xảy ra vấn đề thì họ sẽ tự tìm cách khắc phục,có hối thúc cũng vô ích

Bên trên