Mega.1280 đang bị lỗi

tttongsn

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Túm lại là hem đown được hả bác. Hiccc, vip acc...

lucky luke

Active Member

Bỏ tiền ra mua acc Vjp mà có sài được đâu?Đầu năm làm ăn cà chớn!

cadtran

Member

tạm thời bây giờ các bác thích phim gì thì lên gg search rồi down, giờ mình thấy link megaupload và mediafire ổn hơn 1280 nhiều đó, chứ Tết mà đợi kiểu này thì...

p.s: bây giờ phim đa số là có multi link :)

Mình cũng đồng ý với bạn là link megaupload và mediafire ổn hơn 1280 nhiều. Tuy rằng down cũng khá trầy trật (ý mình nói down bị hơi chậm đó): nhưng được cái không báo lỗi lãng xẹt. :-j:-j:)):))

ketnoixyz

Cả chiều đều ko down dc mega,mạng nhà mình thì FPT rõ là nhanh,mà fpt thì chỉ down ở trong nước là nhanh ra nước ngoài toàn phải dùng proxy tìm phát mệt.Cũng may mà tìm dc proxy ko thì đầu "lâu" lắm.

ProSkyR

Well-Known Member

Bác tìm được ở đâu mà hay vậy ;))

Leinside

Member

Kiểu kinh doanh này thì đâu cần cạnh tranh mà bác. Theo kiểu: Chụp dựt - lừa đảo - vô trách nhiệm - ai chết mặc ai tiền thầy bỏ túi thì chúng đâu phải lo tới cạnh tranh - thị trường - khách hàng.
Thật là hết biết cho 1 loại hình dịch vụ kiểu này. Ngày Tết là ngày mọi người trông chờ vào dịch vụ mình đang xài có gì mới có gì hay để còn hưởng thụ còn vui Tết thì lại như vậy đó.
Các bác biết năm nay đi chùa mình cầu khấn thêm cái gì không: Lạy Trời lạy Phật phù hộ độ trì sao cho đám dịch bệnh mega nó đỡ chai mặt, hư thì hé miệng nói nhỏ chút xíu với các "thượng đế kiểu con dế" này 1 câu xin lỗi nho nhỏ.
Nói thật: nếu không mê film HD thì đúng là các vàng mình chẳng giây với đám mề gà mắc dịch này.
Ê hê đầu năm xả chút cho cả năm vui.

Đóng góp chút ít vào ý kiến của ivy.

Cần gì phải cạnh tranh với ai ? Thằng nào dám nhảy vào dịch vụ lưu trữ này? Nếu xài co-lo của tao thì tao cạnh tranh làm gì - tao phịch cho dã răng ra í chứ - dám cạnh tranh với mega1280 à ?
Dịch vụ nào cạnh tranh với mega1280 mà không xài co-lo của tao - xài chỗ khác chứ gì - tao limit user xài ADSL của tao - lấy gì cạnh với chả tranh :>

ducho

Active Member

Làm ăn kì cục quá, tết đến mọi người rảnh rang, đường truyền Internet chạy tốt, nhưng Mega thì ì ạch, thậm chí ko vào được.
Chắc do miễn phí, nên phải chấp nhận vậy thôi.!

tieuthieugia

Well-Known Member

Làm ăn kì cục quá, tết đến mọi người rảnh rang, đường truyền Internet chạy tốt, nhưng Mega thì ì ạch, thậm chí ko vào được.
Chắc do miễn phí, nên phải chấp nhận vậy thôi.!

acc Vip cũng nằm chơi xơi nước muh...lo gì...
thôi, để Mega ăn Tết.... hêt Tết tình chuyện sau :D

iceman

(^_^)

Mega1280 vào được rồi, download được rồi, mong đừng bị gì nữa.

kid242

bác ơi em lê lết cả tuần này có down dc j đâu, bị làm sao thế này

dqtweb

Mega đã vào tốt, mong bà con đừng than vãn cho khuây khỏa 3 ngày Tết :p

thiendlesstha

vào được òi mà h vẫn chưa tải được, sau vụ này mà không thêm ngày cho cả mega và leecher thì không yên với mình đâu nói thiệt mega1280 mà có sdt support thì mình thề rằng nó khỏi ăn tết!

mình vẫn chưa down được, thôi để qua tết xem sao đã giờ ngồi than cũng vậy không thay đổi được gì cả

Bên trên