Mega.1280 đang bị lỗi

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

:| mình đề nghị anh em mình cho nó ra rìa đi,:| làm ăn chán ko chịu nổi

yeu1lan

Member

Các bác cho em hỏi là nhà em dùng mạng FPT gói 280k, acc Vip mà down trên Mega1280 max được có 150KB/s là sao ạ.
Cái này là do mạng nhà em hay là do Mega 1280 nhỉ :-?

Các bác cho em hỏi là nhà em dùng mạng FPT gói 280k, acc Vip mà down trên Mega1280 max được có 150KB/s là sao ạ.
Cái này là do mạng nhà em hay là do Mega 1280 nhỉ :-?

Bác dùng phần mềm nào download nào ? tôi dùng gói giống bác down bằng IDM max là 350kb!chẹp mà bi h toàn down ở cơ quan được 2,5 Mb về nhà chán chả buồn down, đang định đổi sang gói dùng theo dung lượng :D

Mấy thằng FTP lại chơi chiêu nữa đây. Tớ cũng mã mà có 350kb/s. Đm tụi nó chứ, làm ăn mất dạy thật.

ryohunter

em down mà hổng được , 200mb mà tới 160h thi đợi đến mùa xuân nào đây hu hu

mrkoyeu

Active Member

Có 1 mánh fix đó là stop rùi resume, đảm bảo max, e thử cái này nhiều rồi =))

tiamero

Member

thàng megà lại chập mạch gòi ..error
p/s: mrkoyeu cất cờ đê..

MT-NjK3

Active Member

Không hiểu sao mấy ngày nay dow film thấy nhọc quá...link die liên tục

Từ sáng đến h down mega toàn bị lỗi, speed toàn <100kb/s có file nó còn báo time out nữa chứ.ko biết ae có ai bị lỗi như mình ko?

Mỗi ngày tui down 5 phim, ko bị lỗi gì cả. Cũng có vài part phải down lại, nhưng ko đáng kể, speed khoảng 500-600KB/s. Hình như 1280 giảm 1/2 tốc độ so với trước kia rồi.

Lúc sáng từ 6h vẫn đang down tốt mà đến khoảg 10h là nó bắt đầu bị như thế.....

mọi người cho em hỏi sao dowload từ cái mega1280 này nó hay chập chờn thế,lúc thì nó rồ lên tốc độ cao chóng mặt ,lúc thì tịt ngấm chả dow được gì cả,ai có cách khắc phục thì bảo em với"em đang xài mạng FPT" thank!!!

Bên trên