Mega.1280 đang bị lỗi

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Sự khác biệt giữa 2 host
Yes man down mega1280
Cinderella down megashare

Kết quả nó như vầy

mrkoyeu

Active Member

À thì ra mấy bác down free, h mới để ý. Còn nếu acc VIP thì file nào chập mạch cứ stop rùi resume là OK :)), mạng e down 699kb/s. Chủ nhật không phải code củng e cắm máy 1 ngày down 50GB là chuyện bt :))

À thì ra mấy bác down free, h mới để ý. Còn nếu acc VIP thì file nào chập mạch cứ stop rùi resume là OK :)), mạng e down 699kb/s. Chủ nhật không phải code củng e cắm máy 1 ngày down 50GB là chuyện bt :))

Free thì ấn cancel rồi resume vẫn đc bác ạh :D

mrkoyeu

Active Member

Nói thật nếu thích so sánh thì megashare không bao = mega.1280

bác dùng tk free của 1280 à, nếu free thì nó bị như thế 1 chút thôi, sau vẫn vọt lên bình thường.b-(b-(b-(

KO đâu bác ợ. Kéo 10 phút mà nó vẫn thế. Down xong mất part megashare rồi 1280 nó mới chịu nhảy. Đấy là lỗi server. Đã là lỗi server thì VIP hay ko VIP cũng dính chưởng. Mà e thấy tốc độ VIP với free khác j nhau đâu :|

knight1301

Member

KO đâu bác ợ. Kéo 10 phút mà nó vẫn thế. Down xong mất part megashare rồi 1280 nó mới chịu nhảy. Đấy là lỗi server. Đã là lỗi server thì VIP hay ko VIP cũng dính chưởng. Mà e thấy tốc độ VIP với free khác j nhau đâu :|

Em cũng bị giống anh, dạo này down bên megashare vẫn thích hơn, chỉ có điều phim bên đó ít quá, những phim bên mega1280 có thì megashare ko có, buồn ghê Y_Y

mrkoyeu

Active Member

Nhà bác dùng mạng mega home chắc max là 350kb/s phải không. Nếu bác có mua tài khoản super vip thì cũng chỉ thế thôi, không hơn được đâu. Băng thông có bao nhiêu thì VIP nó kich lên bấy nhiêu =))

knight1301

Member

Nhà bác dùng mạng mega home chắc max là 350kb/s phải không. Nếu bác có mua tài khoản super vip thì cũng chỉ thế thôi, không hơn được đâu. Băng thông có bao nhiêu thì VIP nó kich lên bấy nhiêu =))

Em thì đang dùng gói ENet - Home của SCTV, lúc đầu mới biết down phim trên mega1280 lúc nào cũng full tốc độ (130+ Kb/sec) nhưng bây giờ ko hiểu sao tốc độ lèo tèo 10kb/sec, buồn quá

longbkhn53

folder có link, kick vào link có file hưng kick vào download thì báo là không có. Em bị thế đấy.

Thế gói 350k down 700kb/s thế VIP bao nhiêu thế bác? E tưởng cứ FPT là max băng thông chứ nhỉ ? VIP để kick max băng thông là sao e chả hiểu j` cả

Mà cả ngày hôm nay mega làm sao ý down từ sáng đến h` đc 1gb T____T

mrkoyeu

Active Member

Thế gói 350k down 700kb/s thế VIP bao nhiêu thế bác? E tưởng cứ FPT là max băng thông chứ nhỉ ? VIP để kick max băng thông là sao e chả hiểu j` cả

Mà cả ngày hôm nay mega làm sao ý down từ sáng đến h` đc 1gb T____T

vậy à, chắc bác bị nó ghét thật rồi, tớ down bình thường :)
à mạng nhà tớ 275k down 699kb/s :D

kevin2510

nhà anh xài mạng gì thế >.< em mạng VNPT 275k lun mà down có 3xxkb/s à :(

totorauxom

Well-Known Member

Hôm này cái mega tool sao toàn báo sai ID và pass là sao các bác ui???
Chán thật

mấy hôm nay lab không chịu nổi, lúc 333k/s còn lại toàn 23k/s là may lắm rồi, thế mà còn dùng mạng FPT!

at155165

Mình là người mới đang định nạp bạc vào Mega1280, thấy mọi người bảo tốc độ MEGA1280 đạt 699 KB/s nhưng vào downlload thử thì chỉ đạt 160KB/s max, đang dùng gói MegaU của FPT đấy. Thật thất vọng với Mega1280, chắc không nạp bạc nữa.

taidj

Member

Mình là người mới đang định nạp bạc vào Mega1280, thấy mọi người bảo tốc độ MEGA1280 đạt 699 KB/s nhưng vào downlload thử thì chỉ đạt 160KB/s max, đang dùng gói MegaU của FPT đấy. Thật thất vọng với Mega1280, chắc không nạp bạc nữa.

BÁC XEM LẠI ĐI . VÌ MÌNH CŨNG ĐANG XÀI FPT GÓI MEGAYOU TỐC ĐỘ 600 ĐẾN 700 . VÌ TRƯỚC ĐÓ CÓ ĐĂNG KÝ IPTV NÓ ĐƯA LÊN . CHỨ KO ĐĂNG KÝ IPTV VỚI GÓI MEGAYOU CHỈ DOWN KHOẢNG 350 THUI . VẪN ĐANG DOWN BÌNH THƯỜNG TỐC ĐỘ ỔN ĐỊNH

Bên trên