Mega.1280 đang bị lỗi

vhunter

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Mấy bữa cũng ngó sang box Blu-ray thấy mấy ẻm cũng nặng ký ớn đạn luôn vài chục GB...Đường truyền vậy thì cỡ nào mình cũng download hết nhưng mình ở TPHCM tiếc quá pro ơi .Chứ giúp đỡ pro được thì cũng giúp luôn í.Vì mình cũng đang download mấy phim của pro mà ( Cám ơn pro nhiều về vụ up phim cho anh em xài )

Kỳ lạ, một số phim cũ như Men In Black, The Day After Tomorrow mình vừa down lại, thấy ok hết rồi, ko bị lỗi file rar, hoặc lỗi sau khi ghép. Ko biết là 1280 phục hồi lại được hay là các uploader fix lại nhỉ????

mrkoyeu

Active Member

Xin lỗi mega.1280:
Quả thật hơn tuần nay tất cả chúng ta bức xúc mề gà 1280 lắm. Đỉnh điểm là ngày hôm qua khi rất nhiều file kể cả file mới up chưa lỗi cũng bị thăng thiên :-SS
Nhưng hôm nay lại là một ngày rất tốt lành, tất cả các file (theo tình hình bây h thui chứ chưa giám chắc) đã được sống lại và chữa lành lặn. Việc khôi phục này chẳng có gì phải cảm ơn cả vì đó là trách nhiệm của mề gà, làm hỏng file của khách thì phải "đền bù" và khắc phục, đúng không ?? Thôi thì dẫu sao mọi chuyện cũng đã được giải quyết, anh em nên tiếp tục ủng hộ 1280 :) Cũng rất đáng mững là mề gà đã giải quyết rất tốt, hướng giải quyết rất chuẩn, mỗi khoản thông báo là ngu ngu nên làm anh em bức xúc chửi, cả e cũng vậy. AI chẳng tức đúng không ?? Nếu thông báo cụ thể thì đã không thế này rùi. Trước tiên họ bảo trì, test tất cả các file lỗi, move khỏi hệ thống đi để mọi người không bị down "nhầm", ức chế vì file hỏng. Sau đó họ lại cho mega.1280 hoạt động bình thường >>> anh em lại tiếp tục down, Các file sau khi bị move khỏi sever họ fix lỗi sau đó up trả lại.
Thôi thì chửi thì cũng chửi rồi, họ cũng "đền bù" rồi. Các cụ có câu "đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại" :)). Anh em hdvietnam ta lại ủng hộ nó tiếp vậy. Down nào, đợi ngày mai leech hồi sinh là box này lại xôm tụ thôi.
P/s: Lần đầu tiên thấy mề gà làm tốt công việc của mình. Thanks mề gà nhiều :))
Nhớ lại mấy hôm nay chửi nó hơi nhiều cũng thấy ngài ngại =))

kvhnnst

Tình hình có vẽ khả quan rồi đó ! mong mega sẽ duy trì bền bỉ để phục vụ !
và mình lại phải mua acc tiếp , gần hết rồi !

force

hay nhờ, nó chờ mình xóa trắng 20GB phim bị lỗi vài part xong giờ nó lại down được bình thường. không biết nên cười hay khóc đây 8-}

vhunter

Còn trăm mấy bạc chuẩn bị cho acc vip tiếp theo ...Hổm tui cũng có bức xúc chửi mấy anh uploader quá hớp cho tui xin lỗi .Ai ngờ đâu tại em MEGA hihi.

mrkoyeu

Active Member

Còn trăm mấy bạc chuẩn bị cho acc vip tiếp theo ...Hổm tui cũng có bức xúc chửi mấy anh uploader quá hớp cho tui xin lỗi .Ai ngờ đâu tại em MEGA hihi.

hehee có nhiều bạc share e mấy chục k với bác =))
Đùa thôi :p

jimminam2000

mega 1280 mới gửi mail báo cho mình biết "tài khoản VIP của bạn chỉ còn 10 ngày" và cho 1 đường link để đóng bạc tiếp tục sử dụng
Down load thì cà xịch cà lụi,hì hục thức đêm down thì kết quả là file bị hư kg xem được,mà thấy tụi nó có đền bù gì đâu,hix

vhunter

File nào hư thuộc về phim nào bác nói rõ luôn nhiều khi có MOD dòm ngó sữa luôn cũng tiện .Chứ nói vậy hok ai biết đường mà mò....SÁng giờ mình lấy 5 phim đều rất good

1.Kung.Fu.Panda.[2008].DVDRip.XViD-ARROW.mkv
2.WALL-E.2008.1080p.BluRay.DTS-ES.x264-ESiR.mkv
3.9.2009.1080p.x264-100%-Baraka.mkv
4.Ip_Man_2008_720p_BluRay_DTS_x264-CtrlHD.mkv
5.The.Forbidden.Kingdom.2008.1080p.Bluray.DTS.x264-HDViE.mkv

Cã 5 đều good ...Phim 1 va 2 lúc trước bị hư giờ thì hết rồi hohoho.Tin vui.Còn tin buồn là hết chỗ chứa HDD huhuhu

Bạn cười là sao ?? Đúng là có những lúc không tin nhưng nó có thật ...1GB mấy đó trong vòng mười mấy phút hohohoho xong.Bạn không tin cũng mặc kệ nhưng mình là người download nên mình biết rõ nhất .<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

Mình cười vì bạn nói hài chứ mình ko cười vì bạn nói điêu :D download 5mb thì mạng công ty downt bt mà :D he he vì bạn nói tốc độ ánh sáng nên mình bùn cười mừ :D

mrkoyeu

Active Member

Mình cười vì bạn nói hài chứ mình ko cười vì bạn nói điêu :D download 5mb thì mạng công ty downt bt mà :D he he vì bạn nói tốc độ ánh sáng nên mình bùn cười mừ :D

Cáp quang là tốc độ anh sáng còn gì, người ta nói đúng rồi cười cái zè :|

vhunter

hihihi...Anh em nhà mình đã pro lại còn rất tinh tế ...Vui vẻ cã nhà mà .

vip_pro_1702

Xin lỗi mega.1280:
Quả thật hơn tuần nay tất cả chúng ta bức xúc mề gà 1280 lắm. Đỉnh điểm là ngày hôm qua khi rất nhiều file kể cả file mới up chưa lỗi cũng bị thăng thiên :-SS
Nhưng hôm nay lại là một ngày rất tốt lành, tất cả các file (theo tình hình bây h thui chứ chưa giám chắc) đã được sống lại và chữa lành lặn. Việc khôi phục này chẳng có gì phải cảm ơn cả vì đó là trách nhiệm của mề gà, làm hỏng file của khách thì phải "đền bù" và khắc phục, đúng không ?? Thôi thì dẫu sao mọi chuyện cũng đã được giải quyết, anh em nên tiếp tục ủng hộ 1280 :) Cũng rất đáng mững là mề gà đã giải quyết rất tốt, hướng giải quyết rất chuẩn, mỗi khoản thông báo là ngu ngu nên làm anh em bức xúc chửi, cả e cũng vậy. AI chẳng tức đúng không ?? Nếu thông báo cụ thể thì đã không thế này rùi. Trước tiên họ bảo trì, test tất cả các file lỗi, move khỏi hệ thống đi để mọi người không bị down "nhầm", ức chế vì file hỏng. Sau đó họ lại cho mega.1280 hoạt động bình thường >>> anh em lại tiếp tục down, Các file sau khi bị move khỏi sever họ fix lỗi sau đó up trả lại.
Thôi thì chửi thì cũng chửi rồi, họ cũng "đền bù" rồi. Các cụ có câu "đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại" :)). Anh em hdvietnam ta lại ủng hộ nó tiếp vậy. Down nào, đợi ngày mai leech hồi sinh là box này lại xôm tụ thôi.
P/s: Lần đầu tiên thấy mề gà làm tốt công việc của mình. Thanks mề gà nhiều :))
Nhớ lại mấy hôm nay chửi nó hơi nhiều cũng thấy ngài ngại =))

CÔNG NHẬN 1 ĐIỀU RẰNG NGƯỜI VN MÌNH CÓ LÒNG BAO DUNG ĐỘ LƯỢNG VÔ BỜ BẾN !!!!!!
Mới đây thôi e thấy bác tuyên bố đặt dấu chấm hết cho 1280 và khăn gói quả mướp sang bên em mề gà sè cơ muh ;))

mrkoyeu

Active Member

CÔNG NHẬN 1 ĐIỀU RẰNG NGƯỜI VN MÌNH CÓ LÒNG BAO DUNG ĐỘ LƯỢNG VÔ BỜ BẾN !!!!!!
Mới đây thôi e thấy bác tuyên bố đặt dấu chấm hết cho 1280 và khăn gói quả mướp sang bên em mề gà sè cơ muh ;))

Mập mờ thế thì ăn chửi là đúng :|, chẳng qua nó giải quyết tốt nên cảm thấy nên xin lỗi nó 1 tí cho đỡ ngại thôi. Chứ nói đi nói lại làm gì có ai lời trong chuyện này :(

[J]oker

Phải có những thành phần "đóng góp" như chúng ta thì dịch vụ nó mới sửa đổi, chứ mà để nó tự mãn thích làm gì thì làm lúc đó người thiệt chỉ là tụi mình thôi.

Nó làm tốt thì OK, làm ăn lôi thôi thì "đóng góp" tích cực, chúng ta là khách hàng, chúng ta bỏ tiền ra dùng dịch vụ cái đó là quyền của chúng ta, chẳng việc quái gì phải xoắn.

chẳng hiểu kiểu gì.lúc đầu down về thì nó báo là 95MB đến khi down xong thi lên 200MB đến nản bị đến 10 part :( chưa kể bác chủ thớt ghi No pass thế mà ấn vào mấy file đấy nó lại hỏi pass mới buồn cười.Hazzz không biết lại làm sao đây các bác ơi

Bên trên