[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

hai72

HD-1080i
Hai học sinh ngồi nói chuyện với nhau. Một học sinh than thở:

_ Cô giáo tao thật không ra gì. Cả bài văn tao viết hay như thế, chỉ vì sai một lỗi chính tả mà cho tao ăn trứng.
_ Thế mày viết sai chỗ nào?
_ Thay vì viết ” cô giáo em say mê trồng người”, tao viết nhầm thành “cô giáo em say mê chồng người” .
st

beegees

Well-Known Member
Đệch mợ, nếu cái đám học sinh khốn khổ này cùng đc cô giáo Nhok dạy dỗ thì chắc khôn ra nhiều đấy nhở !

beegees

Well-Known Member
Nói thật với bác là nếu em phân biệt được thì em còn đi học làm cái quái gì nữa ạ:D
Nếu Sờ Lờ và Xờ Nờ chưa phân biệt đc thì Sờ và Xoa đã phân biệt đc chưa? Cụ tỷ còn phân lớp chứ.
Dưng mà ở trển sao chú ko nhờ cô giáo Nhok dạy truyền khẩu luôn?

beegees

Well-Known Member
.....Công tác xuống Quảng Ninh mà giời mưa nhiều quá !
Giời mưa nâm thâm lại hơi nạnh nạnh nên kiếm đc cái gì đó mà bú thì cũng hay hay !!
Giời mưa mặc kệ giời mưa, ông ới cái taxi đưa vào phố Ẩm thực mà kếm cái gì đó bú trước sau đó lại ới taxi đưa ra khu senco 5 vào Hạ long view mà ngắm thiếu nữ trở về thời hồng hoang múa lửa và bú tiếp luôn.

HDD của E vãn trống nhiều quá, Bác bổ xung thêm cho E ti X-Art Bác nhé. tưởng mỗi E nghiện, hóa ra cả làng cùng thích. Trung thu E phục vụ các cụ trong làng

Ham lắm vào thì lại đau lưng, mỏi gối, chồn chân rồi ngồi đó mà gào chẳng ai thương cho đâu nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên