[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

VThanhgtvt

Well-Known Member

hai72

HD-1080i
Tuổi già mắt bác đã nhập nhèm
Thói đời vốn thế thích tòm tem
Quang Hanh hang ấy sâu thăm thẳm
bem... =))
Bụng to, món khác chửa chắc thèm
Nhưng riêng khoản đó Bác còn ngon
Quang hanh suối khoáng sâu thăm thẳm
Cùng lắm trên bở Bác đứng xem

beegees

Well-Known Member
Bụng to, món khác chửa chắc thèm
Nhưng riêng khoản đó Bác còn ngon
Quang hanh suối khoáng sâu thăm thẳm
Cùng lắm trên bở Bác đứng xem
Bụng to, cái ấy khối ông thèm.
Nên về khoản đó phải nhường em.
Quang Hanh suối khoáng sâu thăm thẳm.
Trên bờ khối kẻ lé mắt xem.
Bùm........

beegees

Well-Known Member
Lại mỗi mình tự sướng chán mớ đời, chẳng biết các cụ bận gì nữa.

aliensolar

Active Member
Giàn máy nhà nghèo

Em đưa lên xem cho dzui, em còn nghèo hơn dàn máy này nên không dzớt dìa được.

Đính kèm

36.6 KB · Xem: 45

aliensolar

Active Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Nguyên văn bởi hai72

Đây là bộ giàn xem phim tham chiếu cùa một doanh nhân người Mĩ, nghe đâu khoảng 6 triệu Obama phait không Bác

Tớ cũng nghe nói lên đến vài "chiệu" Mẽo nên xỉu rồi, không dám khai thác thêm.
Dàn máy xịn nhất tớ được nghe trên New York khoảng 600,000. Lúc ấy, xem demo phim Mission Impossible 3, đoạn chiếc trực thăng bị bắn rớt nơi những cánh quạt gió biến điện, chong chóng trực thăng bay vào mặt mình thì cảm nhận của tớ không phải là âm thanh nữa mà thật sự là một luồng gió (do âm thanh quá mạnh ) tạt phụt vào mặt mình. Sau vụ đi xem HD đó, về nhà tớ muốn xách dàn máy của mình cho ra sọt rác.

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Nguyên văn bởi hai72

Đây là bộ giàn xem phim tham chiếu cùa một doanh nhân người Mĩ, nghe đâu khoảng 6 triệu Obama phait không Bác

Tớ cũng nghe nói lên đến vài "chiệu" Mẽo nên xỉu rồi, không dám khai thác thêm.
Dàn máy xịn nhất tớ được nghe trên New York khoảng 600,000. Lúc ấy, xem demo phim Mission Impossible 3, đoạn chiếc trực thăng bị bắn rớt nơi những cánh quạt gió biến điện, chong chóng trực thăng bay vào mặt mình thì cảm nhận của tớ không phải là âm thanh nữa mà thật sự là một luồng gió (do âm thanh quá mạnh ) tạt phụt vào mặt mình. Sau vụ đi xem HD đó, về nhà tớ muốn xách dàn máy của mình cho ra sọt rác.
Bộ giàn này tạp chí nghe nhìn cũng đã review. E không nhớ là số nào. Nhưng làm gì mà phải tiêu cực thế Bác :)) Bác sắm cái quật công suất lớn một chút là ổn mà, cũng sêm sêm nhau thôi Bác ới

beegees

Well-Known Member
Bác cứ chơi 2 con loa sub TQ khoảng 2,5-3 củ/con là mỗi lần bom nổ trong phim thì nhà bác cũng rung.

Bên trên