Khảo sát độ hài lòng của MyTV ^^

Bạn có hài lòng về MyTV bạn đang dùng ?

• Số lượng người bầu chọn
    174
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vanlang+

Active Member
Ðề: Khảo sát độ hài lòng của MyTV ^^

Đó là các phim SD chứ HD là coi không được luôn,còn vấn đề nửa là lúc STB hư bảo hành rất lâu (thường là hơn 01 tháng mới xong).Mong MyTV sớm khắc phục để phục vụ tốt hơn.

Vấn dề Bảo hành thì DKD chứ không phải MyTV đâu nhé bác ?

khuongvn

Vấn dề Bảo hành thì DKD chứ không phải MyTV đâu nhé bác ?
Thằng DKD cung cấp thiết bị cho VNPT vậy ko liên quan đến VNPT thì liên quan đến ai vì thế VNPT phải chịu trách nhiệm việc đó chứ.VNPT bán trực tiếp thiết bị cho người tiêu dùng chứ không phải DKD.Vì vậy VNPT phải có trách nhiệm bảo hành cho người tiêu dùng.Mặt khác nếu không có STB thì lấy gì xem MyTV mà ko xem được nhưng hàng tháng vẫn phải đóng phí TB cho VNPT.

vanlang+

Active Member

Thằng DKD cung cấp thiết bị cho VNPT vậy ko liên quan đến VNPT thì liên quan đến ai vì thế VNPT phải chịu trách nhiệm việc đó chứ.VNPT bán trực tiếp thiết bị cho người tiêu dùng chứ không phải DKD.Vì vậy VNPT phải có trách nhiệm bảo hành cho người tiêu dùng.Mặt khác nếu không có STB thì lấy gì xem MyTV mà ko xem được nhưng hàng tháng vẫn phải đóng phí TB cho VNPT.
Bác xem lại câu bác nói, mong MyTV phục vụ tốt hơn chứ có nói mong VNPT phục vụ tốt hơn không ?
Đó là các phim SD chứ HD là coi không được luôn,còn vấn đề nửa là lúc STB hư bảo hành rất lâu (thường là hơn 01 tháng mới xong).Mong MyTV sớm khắc phục để phục vụ tốt hơn.

trongthat

Member

Ai có ý kiến gì thì gửi vào đây luôn để 1 ngày nào đó nó đến được với MyTV.

Đề nghị thêm quả Diamond HD bao gồm cả Thiếu Nhi vào nữa :p .

mylove_22

Em cũng mới lắp Mytivi thấy xem tốt ko bị đứng hình. chỉ mong Mytivi sau này ko bị nghẽn và tăng thêm kênh HD thật. :D

vanlang+

Active Member

Em cũng mới lắp Mytivi thấy xem tốt ko bị đứng hình. chỉ mong Mytivi sau này ko bị nghẽn và tăng thêm kênh HD thật. :D

Điều nằm trong kế hoạch tăng trưởng thuê bao của VNPT rồi mà.

vanlang+

Active Member

Giảm hay không thì không quan trọng nữa đâu bác, quan trọng là mình vẫn trung thành với sự lựa chọn hoàn hảo của chính mình thôi.:D

trongthat

Member

Quan trọng là đưa ý kiến đóng góp cụ thể :-? .

vanlongbp

Giảm hay không thì không quan trọng nữa đâu bác, quan trọng là mình vẫn trung thành với sự lựa chọn hoàn hảo của chính mình thôi.:D

"Giảm hay không thì không quan trọng nữa", nói hay quá, khác nào lỡ dùng rồi có xấu cũng ráng mà chịu. Còn chúng tôi chỉ phục phụ được thế, có trách thì trách khách hàng chọn sai lầm chăng.

vanlang+

Active Member

"Giảm hay không thì không quan trọng nữa", nói hay quá, khác nào lỡ dùng rồi có xấu cũng ráng mà chịu. Còn chúng tôi chỉ phục phụ được thế, có trách thì trách khách hàng chọn sai lầm chăng.

Vấn đề ở đây là chỉ bình chọn, thích thì chọn, không thích thì thôi, còn về việc xử lý và sửa chữa là do kỹ thuật của VNPT mà thôi, còn diễn đàn chỉ là nơi để trao đổi và học hỏi thì làm sao mà xử lý được.

Do_Toi

Member

Chắc bạn tưởng cái forum này là do MyTV lập ra à =))

nếu nhận xét khách quan thì các pác phải so sánh đồng thời khi sử dụng dịch vụ này với các dịch vụ của các đơn vị khác nhé :)) chứ nhận xét sau khi chuyển từ THC lên IPTV thì ko đc chính xác cho lắm. Nhìn hình nịnh mắt lắm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên