Hướng dẫn tải phim trên HBO Go , Vie On , Fim+

Anh YAM

Uploader
curl cho bác nào muốn tải 4K VieON (chỉ phim nào hỗ trợ mới có)

curl --location 'https://api.vieon.vn/backend/cm/v5/...ps_id=$epID&platform=sony_androidtv&ui=012021' \
--header 'Authorization: $token'

Jett123

Member
Có bác nào hướng dẫn em cách tải phim trên Netflix, VieON bản mới 2023 được không ạ?

vậy là cái ffmpeg tải bị lỗi hả? bác hướng dẫn chi tiết cách tải không bị lỗi, tải phụ đề riêng thì tải sao ạ?
k bik có bị lỗi k mà mình tải Full Gồm video Audio và Sub là auto bị mất khúc còn bỏ sub ra thì ok hết
còn FFMPEG thì em lụm trên mạng dc Câu lệnh này bác xem có dùng dc không nhé vì trc mình cũng dùng nó để lấy phim trên Vieon
ffmpeg -headers "Range: " -i "[Link của MPD] "[Option chất lượng phim và audio tuỳ link -map 0:3 -map 0:4 -map 0:5 -codec copy [tên tệp sẽ xuất ra khi download xong.mkv]

còn nếu câu lệnh trên k dc thì bác có thể tải mpd về r dùng câu lệnh này để tải nhé
ffmpeg.exe -i playlist.mpd -map 0:2 -map 0:3 -map 0:4 -codec copy out.mkv
cái map đó là option audio video nên tuỳ link phim mà chọn nhé bác

còn phụ đề riêng thì dễ mà bác. Bác vào video bất kì nào đó rồi ghi VTT tìm cái vietsub r tải về dùng MKVtool mà ghép vào á bác

Bác vào vieon rồi sau đó vào 1 phim bất kì r bấm f12 xong f5 web lại r trên thanh tìm kiếm của F12 ghi VTT là dc

Bên trên