Hướng dẫn tải phim trên HBO Go , Vie On , Fim+

oldchip

Hiện tại e có luồng url mpd
Và có url license của mpd.
Là kênh truyền hình có drm ạ e muốn hỏi cách chuyển đổi thành dạng stream mà có thể play đc trên vlc .. các bác có hd nào giúp e đc ko ạ

walking

Well-Known Member
Hiện tại e có luồng url mpd
Và có url license của mpd.
Là kênh truyền hình có drm ạ e muốn hỏi cách chuyển đổi thành dạng stream mà có thể play đc trên vlc .. các bác có hd nào giúp e đc ko ạ
vlc thì không được, bạn tìm hiểu kodi input stream adaptive

modunghoa

Các bác cho mình hỏi trên chorme của mình vtv giải trí phát chất lượng 360p xấu có cách nào nâng lên độ phân giải cao hơn không,trc đọc ở đâu đó kiểu chất lượng video phát trực tuyến dựa vào độ bảo mật gì đó mà quên mất rồi

hiepham

Well-Known Member
Các bác cho mình hỏi trên chorme của mình vtv giải trí phát chất lượng 360p xấu có cách nào nâng lên độ phân giải cao hơn không,trc đọc ở đâu đó kiểu chất lượng video phát trực tuyến dựa vào độ bảo mật gì đó mà quên mất rồi
Bác có thể dùng extension requestly, tạo rules đổi 360p/480p... -> 1080p mỗi khi phát 1 video vtvgaitri trên chrome =))

Phucdemon

Dùng cê đê em kết hợp python để lấy key (đọc từ page-26 bạn sẽ hết bị kẹt)
Vui lòng ko quote nguyên bài của mình, bạn chỉ cần quote chỗ bạn cần là được, nhìn vào nó loãng cái màn hình .
Bác therain của diễn đàn forum.videohelp đúng ko vậy. :D

boyp

Active Member
Bác @therain, bác @cuong123 ơi cho e hỏi với. E lấy link ở vieon, chuyển từ "mpd" sang "m3u8" rồi, và theo hướng dẫn của bác @cuong123 thì ném vào ytp-dl với lệnh best video để kéo file video. Ngày trước thì dc nhưng nay e thử lại, ytp-dl chạy nó kéo hẳn 1 file dung lượng mấy TB. Các bác giúp e vs

dungphanx2

HƯỚNG DẪN CÁCH DÙNG CDM + KẾT HỢP VỚI WKS-KEYS ĐỂ LẤY CHÌA KHÓA

Vào thư mục WKS-KEYS, mở cmd lên chạy tệp l3.py, điền pssh và lic url ở bước trên vào tét con cê đê em, nếu hiện ra như hình thì chúc mừng các bạn đã sở hữu được con cê đê em hoạt động

Ra kết quả thế này mà có 3 key thì dùng sao được vậy bác. Khi ra 1 key thì em thấy sử dụng được, mong bác chỉ giúp ạ. Thanks bác

therain

Well-Known Member
bạn có thể làm tay thử từng key hoặc kết hợp luôn cả 3 key như sau

Mã:
mp4decrypt --key :thứ 1  --key :thứ 2 --key :thứ 3 "file mã hóa.mp4" "file giải mã.mp4[code]

Bên trên