Góp ý về giao diện diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Góp ý về giao diện diễn đàn

Khi chuyển qua cái khác, các cụ nghi chú em là Ultra HD nhé :D

scotty

Well-Known Member

Thật sự là em rất sốt ruột với tình trạng hiện nay, có lẽ nên dùng từ bực mình. Em không đóng góp được gì nhiều, nhưng như mọi người, em có quyền đòi hỏi, vì từng lượt click của em đã là đóng góp rồi. Đáng buồn nhất là mấy đứa cùng chỗ làm đầu độc mãi mới tham gia HDVN, dính ngay quả lỗi kéo dài nhiều tháng trời, chúng nó bỏ sang "diễn đàn lạ" hết cả.

Hy vọng và cầu mong HDVN sớm ổn định.
Sốt ruột thì chính những người trong cuộc rõ hơn ai hết bác ạ. Hãy đảo quanh những topic báo lỗi của mọi người và người thay mặt phản hồi xem việc được giải quyết như thế nào thì rõ.

Diễn đàn không chỉ là sinh hoạt của thành viên, mà còn là nơi kinh doanh của nhiều cá nhân và tổ chức, còn là nơi tổ chức các sự kiện lớn nhỏ cho các hãng, v.v... Cho nên ai cũng bị thiệt hại hết.

Vấn đề ở đây, tuy các ý kiến của chủ thớt đều chỉ rõ cái dở của HDvietnam (có những cái tồn tại từ lâu rồi) là hoàn toàn chấp nhận và ghi nhận được, nhưng nếu đại diện cho BQT thì nên phát biểu thế nào cho hợp tình hợp lý (bởi đã có nơi chốn để thể hiện sự bức xúc hết rồi).

Nếu là thành viên bình thường hay những ai có kinh doanh trên HDvietnam, những người trong cuộc có thể sẽ quỳ lạy xin lỗi nếu có thể.

Vài lời để mọi người hiểu...

trieudong

Active Member

Hồi xừa cắm đầu cắm cổ vào Vozforums, sau đó thấy nó quá nhàm mặc dù lâu lâu search vẫn lòi ra nó và lại phi vào đó đọc, cơ mà out mà ko có dấu ấn gì. Rồi mình có hướng đi riêng. Rồi lại quay lại HDVietNam. Và bây giờ, như mình nói ở 1 topic nào đấy, phong cách nói chuyện của các bác ở đây, tinh thần làm việc ở đây tuy "trình" có thể "kém" như bác Core đã nói. Tuy nhiên, cá nhân mình thì mình chưa gặp diễn đàn nào lại thân thiện như HDVN. Vậy nên, trên tình thần phát triển HDVN. Chỉ một câu thôi: "Cố lên các bác - Em cũng thế :( "

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Mấy bác có thể góp thêm code: dùng ảnh làm hyperlink không ạ ? :D Bấm vào ảnh hiện ra liên kết mới đấy không phải liên kết ảnh; lâu rồi 4R không có chức năng này.:D Ảnh dạng jpg, bmp, gif... đó mấy bác.
VD: Bấm vào ảnh logo Fshare sẽ nhảy ra liên kết Fshare luôn, vậy mới Pro.:D
P/s: nếu chức năng này có ảnh hưởng gì đến 4R thì không có cũng không sao, mấy bác bỏ qua những lời của em nhá.[-O<

ledung123

Về Hưu

Bảo trì bao nhiêu lần cũng được, bao nhiêu lâu cũng không sao . Nhưng đừng làm mất cR của mình nữa nhé :D

scotty

Well-Known Member

Bảo trì bao nhiêu lần cũng được, bao nhiêu lâu cũng không sao . Nhưng đừng làm mất cR của mình nữa nhé :D

Yes sir :)) Có thể sẽ áp dụng cơ chế quản lý tài sản mới và chế độ sử dụng tiền ảo trên HDvietnam mạnh hơn, nhiều trò hơn và giá trị hơn cái cR hiện nay nữa đó bác.

Tất cả mọi người cần ủng hộ BQT về mặt tinh thần nhiều hơn ạ =((

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Yes sir :)) Có thể sẽ áp dụng cơ chế quản lý tài sản mới và chế độ sử dụng tiền ảo trên HDvietnam mạnh hơn, nhiều trò hơn và giá trị hơn cái cR hiện nay nữa đó bác.

Sẽ ủng hộ nhưng sao bác giống "Tan nát cõi lòng" vậy, không có niềm tin hả.:D

hbinhlove2003

Well-Known Member

Dùng để mua nhà lầu , xe hơi ...xây trên HDVN hả bác :))

ProSkyR

Well-Known Member

Bác làm cách nào mà cR thụt qua con số 51 thế ?

scotty

Well-Known Member

Sẽ ủng hộ nhưng sao bác giống "Tan nát cõi lòng" vậy, không có niềm tin hả.:D
Em không thuộc BQT nên em có mất chút ít... cơ mà chỉ là cảm giác thôi. Đi offline mới thấy tất cả dễ thương và đáng yêu đến thế nào. Bác đọc bài này của em chửa ;)) http://www.hdvietnam.com/diendan/17...-mot-su-kien-hon-ca-dam-me-cua-hdvietnam.html (đừng nói em PR nhé, sự kiện của HDvietnam đấy).

tolydieu

Weattseat lấy mình làm ví dụ, đau ghê ;)).
Sau 1 ngày thứ 7 thiếu thuốc HD giờ đang phê nên mình không có ý kiến gì.

ProSkyR

Well-Known Member

Em không thuộc BQT nên em có mất chút ít... cơ mà chỉ là cảm giác thôi. Đi offline mới thấy tất cả dễ thương và đáng yêu đến thế nào. Bác đọc bài này của em chửa ;)) http://www.hdvietnam.com/diendan/17...-mot-su-kien-hon-ca-dam-me-cua-hdvietnam.html (đừng nói em PR nhé, sự kiện của HDvietnam đấy).

Tức là cR sắp sửa vô tác dụng, sau đó sẽ sử dụng 1 loại tiền thay thế phải không bác.
Thế thì vui quá, top richest kia chuẩn bị tèo \m/

mr_panda1308

Well-Known Member

Công nhận diễn đàn mấy hôm nay vào cũng hơi xót ruột thật, em thì em chả dám ý kiến gì.... ở đây đâu... em toàn vào facebook của nhà mình em "kêu gào + than thở" ở trong đó đỡ bị chém thôi hề hề :))

scotty

Well-Known Member

Tức là cR sắp sửa vô tác dụng, sau đó sẽ sử dụng 1 loại tiền thay thế phải không bác.
Thế thì vui quá, top richest kia chuẩn bị tèo \m/
Ặc, ai nói tèo thế bác. Tài sản của người ta mà, phải giữ lại cho người ta chứ :D

ProSkyR

Well-Known Member

Ặc, ai nói tèo thế bác. Tài sản của người ta mà, phải giữ lại cho người ta chứ :D

Vậy bác PM cho e pass nick nào mà có quyền năng điều khiển, tạo ra cR như ông bụt để em khấn tí cR.
Hay bác đưa e cái đèn thần để e tự ước vậy.

tieuthieugia

Well-Known Member

Các ân oán từ Cr sắp hết, mình sắp có 1 chuẩn mới

TR0JAN

From: TR0JAN | To: scotty

... cho hợp tình hợp lý (bởi đã có nơi chốn để thể hiện sự bức xúc hết rồi).

Ầy dzà! Thí chủ có nơi chốn ăn chơi mà không cho bần đạo tới nơi chốn đó là sao hử? Trong đó có gì hót? :)
Diễn đàn cứ thế này vài ngày nữa thì body của thí chủ giống hình cái mắc áo á :)) Khi đó qua nhà em đứng chơi để em mắc cái áo sơ mi vô nha :)

Dạo này đỡ hơn chưa? <:p

nhớ cái mẹt lão quá :)

scotty

Well-Known Member
Ðề: From: TR0JAN | To: scotty

Ầy dzà! Thí chủ có nơi chốn ăn chơi mà không cho bần đạo tới nơi chốn đó là sao hử? Trong đó có gì hót? :)
Diễn đàn cứ thế này vài ngày nữa thì body của thí chủ giống hình cái mắc áo á :)) Khi đó qua nhà em đứng chơi để em mắc cái áo sơ mi vô nha :)

Dạo này đỡ hơn chưa? =))

nhớ cái mẹt lão quá :)

Thanh kìu zu đã quan tâm đến em nó. Chính thức là đỡ về mặt công việc rồi ạ, còn tinh thần thì vẫn ôm cái hình em nó trong tâm tưởng ạ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên