[Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

leesang

Well-Known Member
Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

Vừa kiểm tra link vẫn tốt. Có lẽ do fshare lỗi. Bác quay lại down sau. bác có account fshare kg

onggia179

Member
Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

Vừa kiểm tra link vẫn tốt. Có lẽ do fshare lỗi. Bác quay lại down sau. bác có account fshare kg

Không biết bị gì nữa, IDM bắt link, nhấn Start Down thì báo lỗi vậy, có ACC FS mà cũng bị

leesang

Well-Known Member

Cái IDM của bác down film hay cái khác đc kg

hanhnk

Well-Known Member
Re: Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

Thank bạn nhé mình đang thử, nhưng hơi lâu. Có khoảng >800Mb, mà báo Time mất khoảng >40 phút.

onggia179

Member

Cái IDM của bác down film hay cái khác đc kg

Mình vẫn down film vào các file khác bình thường :(
Mình qua máy khác dc rồi, thanks bạn.
Nhưng soft này cắt vẫn chậm, mình kết thằng xilisoft, cắt nhanh nhưng thuốc không tác dụng nên đang dùng mkvmerge GUI, hơi bất tiện nhưng cũng rất nhanh :)

leesang

Well-Known Member

Thường thì ra phim chất lượng cao sẽ phải làm chậm. Còn nhanh hơn theo mình biết là sẽ không cho ra chất lượng hình tốt đâu. Còn riêng thằng mkvgui nó giữ nguyên codec và chuẩn không convert nên nó rất nhanh. Bù lại thì nó cắt file không được như ý lắm.

Mình đã thử qua tất cả rồi từ total đếm xilisoft nhưng cái này đa dạng hơn và cho chất lượng ảnh tốt hơn. Nói tóm lại tùy nhu cầu và sở thích thôi vì phần mềm convert thì có rất nhiều.

le_anh_nhi

Active Member
Sao phần mềm Converter này,hình với tiếng đi không khớp với nhau vậy mấy anh ơi?
Có ai bị như vậy giống em không?

cloud35

Member
Ðề: Phần mềm chuyển đổi cưc ngon HDer nên có trong máy nè

Cái này đơn giản dễ xài cho những người chưa rành lắm về chuyển đổi các định dạng mà sao ít người quan tâm ghê
có mình quan tâm nè bạn :) cám ơn bạn nhiều nhé,tình trạng là mình đang xài EX430 mà mấy chục film toàn dạng DTS ko :( rõ buồn,nhưng mong là sẽ chuyển đc,cám ơn bác nhiều lắm ạ :))

cloud35

Member

Xin lỗi . . cho mình hỏi là có ai rành hướng dẫn cho mình cái này.
Từ DTS sang AC3 trong video để hát đc trên EX430 :( có ai chỉ giúp mình với,cám ơn nhiều :)

cloud35

Member

Các bác giúp em giải đáp thắc mắc !!
Hiện tại là film định dạng DTS audio mà file film thì là .mkv r
dùng trình Aimersoft Video Convert làm sao chuyển qua AC3 đây,em đang gấp,mấy bác giúp em với !!!

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Re: Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

Các bác giúp em giải đáp thắc mắc !!
Hiện tại là film định dạng DTS audio mà file film thì là .mkv r
dùng trình Aimersoft Video Convert làm sao chuyển qua AC3 đây,em đang gấp,mấy bác giúp em với !!!

cloud35,

Gồm những "Step" sau:

01. "Import" PHIM vào.
02. Click "Settings" (Góc PHẢI, phía dưới cùng.)
03. Click "Audio" => "Encoder" => Chọn "AC3"

"Cheer"!

cloud35

Member
Ðề: Re: Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

Phải là Aimersoft ko v bác ?
Sao mình tìm ko thấy chữ audio j cả :((

cloud35

Member
Ðề: Re: Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

cloud35,

Gồm những "Step" sau:

01. "Import" PHIM vào.
02. Click "Settings" (Góc PHẢI, phía dưới cùng.)
03. Click "Audio" => "Encoder" => Chọn "AC3"

"Cheer"!

Ko thấy 02. Click "Settings" (Góc PHẢI, phía dưới cùng.) của bác nói ??

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Re: Ðề: Re: Ðề: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

Ko thấy 02. Click "Settings" (Góc PHẢI, phía dưới cùng.) của bác nói ??
Cò lẻ bạn đang dùng "Version" cũ..!
[Dù sao chăng nữa...chỉ trông khác nhau. Chịu khó "lục lọi", Bạn sẽ tìm thấy phần "Settings" cho "Audio".]

leesang

Well-Known Member
Ðề: Re: [Giới Thiệu] Phần mềm chuyển đổi video thật hiệu quả - Aimersoft Video Converter Ultimate.

E thấy cái này lỗi nhiều hơn hẳn xilisoft

Lỗi gì bạn có thể nói rõ được không. Chứ theo mình thấy là cái này cho ra ảnh chất lượng hơn hẳn đó

anhtuanhnkm

Cái này hay đây

Bên trên