Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

Chịu khó còn vài tiếng nữa thôi! Mấy pic này là do member của diễn đàn làm trong đó tung ra chứ mình hổng biết gì hết trơn :-"

nguyentientho94

Active Member
Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

SAc ở đâu bác có thế ?????????????

Samsung D8000 luôn mới ghê ^^

Bó tay bác này nhìn Gà hóa cuốc ...

FOX HD giờ chỉ có VTC HD và myTV mới có thôi mà. Không cái này thì cái kia ;)) Còn không cái kia thì chắc là nhà bác này được Test trước.

hntrhau

Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Mình vừa mới xem lại danh sách kênh thì phát hiện ra kênh VTC2 đã lên sóng, xem rất nuột. (.^_^.)

nguyentientho94

Active Member

Tin mới là kênh NatGE0 HD lại có phụ đề tiếng Việt nhưg khổ nỗi k fải tất kả ctrìk of nó có f.đề! K as đợt tiếg Trug ctrình nào cũng có luôn! Hjx2 nhữg fan of kênh nay chú ý theo dõi thì sẽ bít ngay! Mà nó hay viết sai chík tả wá trời lun!

Bảo sao tiếng Việt ngày càng đi xuống, Internet phát triển nhanh quá nên làm hỏng cả thế hệ.

Đính chính dùm bạn luôn nè, giờ dzọt lẹ đi "lắc" thôi, lễ mà, tối về enjoy MYTV

bác chụp cho e cái list or 1 kái j đó liên quan đến Mytv và kênh Fox thj e mới tin! Còn k thj bák dùg goi VTC HD2 rui chup lừa người hả!

Trong phần trực tiếp lại không thấy trận nào của giải Anh hả các bác.

TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

Nếu dc thì thanks nha.HiHi
Link download
Link tải phim

PASS trùng với tên file đó.
Cần gì thì nhắn tin nhắn cho tớ.

Chỉnh sửa lần cuối:

bác chụp cho e cái list or 1 kái j đó liên quan đến Mytv và kênh Fox thj e mới tin! Còn k thj bák dùg goi VTC HD2 rui chup lừa người hả!

Chắc bạn không theo dõi diễn đàn này một cách xuyên suốt nên mới nói mình như vậy. Mình không lừa ai, nếu bác là 1 con người thì xin lỗi mình đi! Mình không thích ai nói mình lừa X(.

E viết hẳn hoi cho bác đỡ bắt bẻ e viết kiểu sms! Giờ G chỉ còn 4 tiếng nữa thôi! Cả nhà chuẩn bị điếm ngược nhé! He2 mà sao mỗi người lại co list kênh khác nhau thế hả zời! Sao bác có VTC2 mà e chả thấy đâu cả!

Ðề: TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

Cố gắng cập nhật vô cho nhiều và đầy đủ nhé. Thanks bác

zero4803

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Theo mình biết địa chỉ IP khi truy cấu hình phải là 172.xxx nhưng STB của mình là 192.168.1.xxx nên ko xem được (lỗi 1305). Vậy khắc phục như thế nào?

do modem nhà bác chưa cấu hình đúng,port dùng mytv chưa tắt DHCP hoặc bác kiểm tra lại tham số cho DHCP trên stb: user name và pass lại xem

E viết hẳn hoi cho bác đỡ bắt bẻ e viết kiểu sms! Giờ G chỉ còn 4 tiếng nữa thôi! Cả nhà chuẩn bị điếm ngược nhé! He2 mà sao mỗi người lại co list kênh khác nhau thế hả zời! Sao bác có VTC2 mà e chả thấy đâu cả!

Bác không hỉu rồi.Đây là hình lúc mytv update kênh lúc 0H ngay 29 mà.Còn cái VTC2 là xem trên pc qua VLC đó bác

Chắc bạn không theo dõi diễn đàn này một cách xuyên suốt nên mới nói mình như vậy. Mình không lừa ai, nếu bác là 1 con người thì xin lỗi mình đi! Mình không thích ai nói mình lừa X(.

ơ hay cái bác này e đã khẳg định là bác lừa e vs mọi người đâu! Bác là con trai j mà nhạy cảm wá! Thj e xin lỗi bác cho bác mát lòg zay ha! Nhưg sao e k thấy hả bác???

Mình đã có danh sách các kênh và xem dc trên PC, nhiều kênh HD xem đã thật.

hung_vu242000

Mình vẫn chưa hiểu là tại sao MyTV nhà mình không hề có cái list Fox HD này :(

Hôm nay không có trực tiếp giải Anh đâu, lượn lờ ở box Thể thao nãy giờ nè. Hiện đang xem trận Dortmund - Nuremberg ở True Sport 4. Dortmund đá hay vãi :D

quocchuan

Member

Mình vẫn chưa hiểu là tại sao MyTV nhà mình không hề có cái list Fox HD này :(

Vì vẫn đang cho dùng với các tài khoản nội bộ để test chứ sao :D , sáng mai là có hết thôi mà, yên tâm đi chơi và ngủ nghỉ đi :)

Bên trên