Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Tin mới là kênh NatGE0 HD lại có phụ đề tiếng Việt nhưg khổ nỗi k fải tất kả ctrìk of nó có f.đề! K as đợt tiếg Trug ctrình nào cũng có luôn! Hjx2 nhữg fan of kênh nay chú ý theo dõi thì sẽ bít ngay! Mà nó hay viết sai chík tả wá trời lun!

tanvip99999

Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

Full option HD đêm nay lên Gold HD luôn dc ko các bác? Có cần ra bưu điện ko nhỉ?

0g chắc cũng ko đến đỗi nào đâu. Tối nay up lên ngay luôn, ya` hú .

Ps: sao cái list kênh trên mytv.com lúc mới có vụ tang kênh là 97 kênh, bây giờ chỉ còn 94 thôi nhỉ

đúng là như vậy đó! Do 1 số v.đề về bản quyền và trục trặc kĩ thuật nên 2 kênh FOX HD và NatGEO WILD HD chưa thể fát sóg ngay! Nhưg sẽ fát trog t.g tới! Mà kái này đã từng nói rùi mà pák!

tanvip99999

Tin mới là kênh NatGE0 HD lại có phụ đề tiếng Việt nhưg khổ nỗi k fải tất kả ctrìk of nó có f.đề! K as đợt tiếg Trug ctrình nào cũng có luôn! Hjx2 nhữg fan of kênh nay chú ý theo dõi thì sẽ bít ngay! Mà nó hay viết sai chík tả wá trời lun!

Kênh Neo HD số 25 đấy ah, có tiếng Việt đầy nhưng mấy ngày mới thấy 1 lần, phụ đề hơi nhỏ so với mấy kênh khác nhưng đọc dc. Chuong trình fu de cũng ok.

vhung1214

Member

Full option HD đêm nay lên Gold HD luôn dc ko các bác? Có cần ra bưu điện ko nhỉ?

tất nhiên là đc rồi. bác có thể chuyển đổi giữa các gói có cùng mức tín hiệu ở mức cước cao hơn thông qua màn hình EPG mà ko cần ra bưu điện làm gì cho mệt.

Có khi e fải lập ngay 1 cái topic "hội những người phát cuồng MyTV" mất! Hjx2 chìa khóa đã có nhữg ổ khóa vẫn chưa thấy!

Re: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

anh em chuẩn bị đếm ngược được rồi đó sợ mod xóa thui .Còn 6 tiếng nha

danielb

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Theo mình biết địa chỉ IP khi truy cấu hình phải là 172.xxx nhưng STB của mình là 192.168.1.xxx nên ko xem được (lỗi 1305). Vậy khắc phục như thế nào?

hung_vu242000

Tình hình là hiện giờ mình không thể xem các kênh HD hiện có, 2 kênh Đà Nẵng, không biết là do các bác MyTV cập nhật nên bị lỗi tạm thời hay do STB của mình có vấn đề :D

Thôi thì đành hóng hớt xem đến sáng mai vậy. Bác nào chuyển sang gói GoldHD nhớ review nhé. TKS

Trước khi đi chơi nhá hàng cho các bác xem nè ;)

tanvip99999

Tình hình là hiện giờ mình không thể xem các kênh HD hiện có, 2 kênh Đà Nẵng, không biết là do các bác MyTV cập nhật nên bị lỗi tạm thời hay do STB của mình có vấn đề :D

Thôi thì đành hóng hớt xem đến sáng mai vậy. Bác nào chuyển sang gói GoldHD nhớ review nhé. TKS

Vẫn xem bình thường mà bác, vưa chuyen sang 3 kenh HD 23 24 25 xem dc ko thì ok hết ! Đang xem pháo hoa dai Dn1 ok lun

đúng là như vậy đó! Do 1 số v.đề về bản quyền và trục trặc kĩ thuật nên 2 kênh FOX HD và NatGEO WILD HD chưa thể fát sóg ngay! Nhưg sẽ fát trog t.g tới! Mà kái này đã từng nói rùi mà pák!

Đính chính dùm bạn luôn nè, giờ dzọt lẹ đi "lắc" thôi, lễ mà, tối về enjoy MYTV

Nghé

Active Member

Bản thân bác còn viết bàn xét về chính tả có vấn đề, đã như này sao còn chê người ta

Trước sau gì cũng thấy mà! Hihi, mình nhá hàng cho topic hot hơn một chút thôi. Còn mấy tiếng nữa là OK, đừng nôn nóng, tập trung đi chơi đi rồi về thưởng thức:p

Bên trên